బార్సియస్ బార్సిలోనా యొక్క ప్రధాన పోటీగా PSG ఉంది

బార్సియస్ బార్సిలోనా యొక్క ప్రధాన పోటీగా PSG ఉంది

FC బార్సిలోనా అంటోన్ గియ్రిజ్మాన్పై సంతకం చేయడానికి చూస్తున్నాడు, అతను ఈ వేసవి అట్లేటికో మాడ్రిడ్ను వదిలి వెళ్తానని ప్రకటించాడు. బార్కా ఫ్రెంచ్ ముందుకు రావడానికి ఇష్టపడింది, కానీ ఒక ప్రధాన పోటీదారు గుర్తించబడింది: పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్.

L’Equipe నివేదికలు తన సోదరి మరియు ఏజెంట్ పారిస్ క్లబ్ను కలిసినప్పుడు సాధ్యమైన బదిలీని చర్చించారని నివేదించింది. ముండో డెపోర్టివో కూడా గ్రిజ్మాన్ కోసం PSG లు, హోరిజోన్పై రెండు క్లబ్ల మధ్య జరిగిన ఒక పోరాటంలో ఉన్నారని కూడా నివేదిస్తుంది.

ఏదేమైనా, రెండు వర్గాలు బార్సిలోనాలో పోల్ హోదాలో ఉన్నాయి. గత వేసవిలో బార్సిలోనాలో చేరడానికి గ్రీస్జ్మాన్ సిద్ధంగా ఉన్నాడు, కాని అతను చివరి సెకండ్లో కాటలాన్లను తిరస్కరించాడు.

ఇంకా క్లబ్ క్లబ్ అధ్యక్షుడు జోసెప్ మరియా బార్టోయుయో నిర్ణయంతో అతనిని క్షమించటానికి ఇష్టపడుతుందని తెలుస్తోంది. కానీ PSG అగ్రస్థానంలో ఉందా? వారు మరింత డబ్బును అందించగలుగుతారు, అలాగే తన మాతృభూమికి తిరిగి వస్తారు. కానీ లా లిగాలో ఉండటం మరియు లియోనెల్ మెస్సీతో ఆడడం చెడు కాదు, సరియైనది కాదు?

Related posts