MG హెక్టర్ SUV: స్పెసిఫికేషన్లు, ఫీచర్లు మరియు వైవిధ్యాలు వివరించబడ్డాయి – ఓవర్డ్రైవ్

షాంఘైకు చెందిన SAIC యాజమాన్యంలో ఉన్న SAIC మోటార్ UK యొక్క అనుబంధ సంస్థ MG మోటార్. అవి యునైటెడ్ కింగ్డమ్లో చైనీస్ తయారు చేసిన కార్ల అతిపెద్ద దిగుమతిదారులు. వారి అంతర్జాతీయ పోర్ట్ఫోలియోలో ZS, HS SUV లు, మరియు MG3 వంటి ప్రముఖ కార్లు ఉన్నాయి. త్వరలో భారతదేశంలో హెక్టర్ ఎస్యూవిని విడుదల చేయనుంది. ఈ దేశంలో మొగ్ మోటార్ మొదటిసారి వాహనాన్ని తయారు చేయనుంది. MG హెక్టర్ SUV చైనా-స్పెక్ బోజూన్ 530 పై ఆధారపడి ఉంటుంది. అయినప్పటికీ, MG మోటార్ వెర్షన్ భారతీయ డ్రైవింగ్ పరిస్థితులకు తోడ్పడుతుందని నిర్ధారించుకోవడానికి భారీగా తిరిగి ఇంజనీరింగ్ చేయబడుతుందని నిర్ధారించబడింది. ఈ ప్లాట్ఫారమ్ బోవోజన్ 530 కు సమానంగానే ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. చైనా-స్పెసిఫిక్ 530 SUV ప్రస్తుతం ఐదు-సీటర్గా ఉంది, కానీ అవసరమైతే మూడవ వరుసను కల్పించగల సామర్థ్యం చాలా పెద్దది. ఎంత పెద్దది? ఇది 4,655 మిల్లీ మీటర్ల పొడవైనది, ఇది 2,750 మిల్లీ మీటర్ల వీల్బేస్తో ఉంటుంది, ఇది హ్యుందాయ్ టక్సన్ను 180 మి.మీ. మరియు వీల్బేస్లో 80 మి.మీ. దాదాపు 4,697 మిమీ పొడవు మరియు 2,791 మిల్లీమీటర్ల వీల్ బేస్ వద్ద స్కోడా కొడియాక్ వలె అదే లీగ్లో ఇది ఉంచుతుంది.

భారత-స్పెక్ట్రమ్ MG హెక్టార్కు చేరుకోవడం, SUV Baojun 530 కు సమానంగా ఉంటుంది, ఇది 4,655 mm, 1,835mm వెడల్పు మరియు 1,760mm ఎత్తు పొడవు ఉంది. గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ చర్యలు 192 మి.మీ. అయితే వీల్ బేస్ మారకుండా ఉంటుంది. MG హెక్టర్ను రెండు ఇంజిన్ల మధ్య ఎంపిక చేస్తారు, 2 లీటర్ డీజిల్ 170PS మరియు 350Nm టార్క్లను చెలరేస్తుంది, అయితే 1.5 లీటర్ టర్బోచార్జ్డ్ పెట్రోల్ ఇంజన్ 143PS శక్తిని మరియు 250Nm టార్క్ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. పెట్రోల్ మోడల్ దాని సెగ్మెంట్ కోసం ఒక ప్రత్యేక హైలైట్ ఇది ఒక 48V హైబ్రిడ్ వ్యవస్థ అందిస్తుంది. 6-స్పీడ్ MT, 6-స్పీడ్ MT హైబ్రిడ్ మరియు 6-స్పీడ్ DCT మధ్య డీజిల్ను 6 స్పీడ్ మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్తో ప్రమాణంగా అందిస్తున్నట్లయితే పెట్రోల్ నమూనాలు అందుబాటులో ఉంటాయి. డీజిల్ మోడల్తో డీజిల్ కోసం 17.41 కిలోమీటర్ల, మాన్యువల్ కోసం 14.16, పెట్రోల్ కోసం 13.96 కిలోమీటర్ల చొప్పున ఇంధనం సామర్ధ్యం కలిగిన ఇంధనం సామర్ధ్యం ఉన్నది.

MG హెక్టర్ శైలి, సూపర్, స్మార్ట్ మరియు షార్ప్ ట్రిమ్స్ మరియు పదమూడు వైవిధ్యాలను అందిస్తుంది, ఇక్కడ శ్రేణి స్టార్టర్ శైలి ట్రిమ్ అవుతుంది మరియు టాప్-స్పెక్ షార్ప్గా ఉంటుంది. అన్ని వేరియంట్లపై పెట్రోల్, డీజిల్ ఇంజన్ ఎంపికలను ఎంజి అందిస్తోంది. SUV కి ఐదు రంగులలో, మిఠాయి తెలుపు, అరోరా వెండి, నల్లటి నక్షత్రాలు, ఎర్రని మరియు ఎర్రటి ఎరుపు రంగులో ఉంటుంది. ఫ్యాబ్రిక్ సీట్లు, సెంట్రల్ ఆర్ర్రెస్ట్, వెనుక AC వెంట్స్, శీతలీకరణ, వేగవంతమైన ఛార్జింగ్ USB పోర్ట్, పార్కింగ్ సెన్సార్స్, ESP, ABS, EBD మరియు డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్ బాగ్లతో కూడిన స్టైల్ వేరియంట్తో వస్తుంది. MG హెక్టర్ సూపర్ వైర్ 10.4-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్ సిస్టమ్తో సిమ్ ఆధారిత ఇంటర్నెట్ కనెక్టివిటీ, LED ఫాగ్ మరియు టెయిల్ లైట్స్, క్రూయిస్ కంట్రోల్, క్రోమ్ తలుపు హెడ్ల్స్ మరియు రివర్స్ పోర్టు కెమెరా వివరాలతో వస్తుంది. MG హెక్టర్ యొక్క స్మార్ట్ వైవిధ్యం ఒక 8-స్పీకర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్, TPMS, స్టార్ట్ / స్టాప్ కోసం పుష్ బటన్, 6-మార్గం ఎలక్ట్రానిక్ సర్దుబాటు డ్రైవర్ సీటు మరియు ఒక స్మార్ట్ ఫోన్ అప్లికేషన్ను ఉపయోగించి SUV యొక్క విధులకు రిమోట్ యాక్సెస్. హెక్టర్ SUV యొక్క టాప్ స్పెక్ షార్ప్ ట్రిమ్ విస్తృత సన్రూఫ్, వర్షం సెన్సింగ్ వైపర్స్, ఆటో హెడ్లైట్లు, పరిసర లైట్లు, 360 డిగ్రీ కెమెరా ఉన్నాయి.

MG హెక్టర్ మొదటి లుక్ వీడియో

కూడా చదవండి,

MG హెక్టర్ SUV: మీరు తెలుసుకోవలసిన టాప్ 5 విషయాలు

MG హెక్టర్ SUV ఉత్పత్తి మే 15 ప్రారంభమవుతుంది

నిర్థారిత: MG హెక్టర్ SUV మే 15 న భారతదేశం లో ఆవిష్కరించారు

MG హెక్టర్ SUV మరలా మరలా కనిపించలేదు

2019 MG హెక్టర్ ఎస్.వి.వి, 48V తేలికపాటి హైబ్రిడ్ పెట్రోల్ను పొందడానికి అధికారిక చిత్రాలు వెల్లడించింది

ధర (ఎక్స్-ఢిల్లీ)
-NA-

డిస్ప్లేస్మెంట్
1496cc

ప్రసార
స్వయంచాలక

మాక్స్ పవర్ (ps)
143

మాక్స్ టార్క్ (Nm)
250

మైలేజ్
-NA-

ధర (ఎక్స్-ఢిల్లీ)
రూ .18 లక్షలు

డిస్ప్లేస్మెంట్
1995cc

ప్రసార
స్వయంచాలక

మాక్స్ పవర్ (ps)
155

మాక్స్ టార్క్ (Nm)
400

మైలేజ్
16.38 Kmpl

ధర (ఎక్స్-ఢిల్లీ)
రూ. 34.49 లక్షలు

డిస్ప్లేస్మెంట్
1968cc

ప్రసార
స్వయంచాలక

మాక్స్ పవర్ (ps)
150

మాక్స్ టార్క్ (Nm)
340

మైలేజ్
16.25 Kmpl

Related posts