మారుతి సుజుకి S- క్రాస్ ఆల్-న్యూ 1.5L పెట్రోల్ ఇంజిన్ త్వరలో – GaadiWaadi.com

మారుతి సుజుకి S- క్రాస్ ఆల్-న్యూ 1.5L పెట్రోల్ ఇంజిన్ త్వరలో – GaadiWaadi.com
2017 Maruti Suzuki S-cross Review_(Maruti S-Cross 1.5 L petrol)

మారుతి సుజుకి S- క్రాస్ 1.5L SHVS పెట్రోల్ ఇంజిన్ 104.7 PS మరియు 138 Nm పెర్క్ టార్క్

మారుతి సుజుకి ఇండియా లిమిటెడ్ (ఎంఎస్ఐఎల్) మార్చి 31, 2020 నాటికి తమ ఇంజన్లను అప్గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా BSVI గడువుకు ప్రతిస్పందించింది. Alto 800 796 cc BSVI కంప్లైంట్ యూనిట్ను అందుకుంది, బాలెనో అన్ని కొత్త 1.2 లీటర్ డ్యూయెల్ జెట్ పెట్రోల్తో మరియు ప్రస్తుత K- సిరీస్ 1.2 లీటర్ పెట్రోల్ కఠినమైన ఉద్గార నిబంధనలను కలుస్తుంది.

మారుతి సుజుకి దాని డీజిల్ పవర్ట్రెయిన్స్ను నిలిపివేసినప్పటికీ, నిర్దిష్ట విభాగాలలో డిమాండ్ కొంతమందిని తిరిగి తెచ్చే రహస్యం లేదు. కొత్తగా అభివృద్ధి చెందిన 1.5 లీటర్ DDiS 225 ఇంజిన్ ఇటీవలే Ciaz లోకి ప్రవేశించింది, ఇది ఎర్టిగాకు పయనమవుతుంది. ఆగష్టు 2018 లో మారుతి సుజుకి ఫేస్లిప్టెడ్ Ciaz ను ప్రవేశపెట్టింది మరియు దానితో కొత్త 1.5 లీటర్ K15B నాలుగు సిలిండర్ పెట్రోల్ SHVS ఇంజిన్తో ఉంది.

2018 నవంబర్లో కొత్త ఇంజిన్ ఎర్టిగా యొక్క శ్రేణిని జతచేయడంతో పాటు, మార్చి 2019 నాటికి దాదాపు 9,000 యూనిట్లు అమ్ముడయ్యాయి. 104.7 పిఎస్ మరియు 138 ఎన్ఎంలను ఉత్పత్తి చేసే 1.5 లీటర్ పెట్రోల్ ఇంజన్ చాలా త్వరలో S- క్రాస్. ఇది క్రాస్ఓవర్ దాని పరిధి విస్తరించడానికి సహాయం చేస్తుంది.

2017 మారుతి సుజుకి S- క్రాస్ రివ్యూ_ -3

S- క్రాస్ రూ. 8.86 లక్షలు, రూ. 11.49 లక్షల (ఎక్స్-షోరూమ్) ప్రస్తుతం నాలుగు వేరియంట్లలో ఉంది. కొత్త పెట్రోల్ యూనిట్ వినియోగదారులు మరింత కొనుగోలు ఎంపికలను అందించడంలో మాత్రమే సహాయం చేస్తుంది. ఇది ఐదు స్పీడ్ మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్ లేదా నాలుగు స్పీడ్ టార్క్ కన్వర్టర్ ఆటోమేటిక్ గా ఒక ఎంపికగా అనుసంధానించబడుతుంది.

దీర్ఘకాలం పనిచేసే 1.3 లీటర్ డీజిల్ మోడల్ S- క్రాస్కు శక్తినిచ్చింది. S- క్రాస్ అప్పటికే తాజా భద్రత ఆదేశానికి అనుగుణంగా కొత్త ఇంజిన్ చేర్చడానికి ఏ సౌందర్య మరియు అంతర్గత మార్పులను ఊహించవద్దు.

విటారా బ్రజ్జా కూడా ఈ ఏడాది తర్వాత పెట్రోల్ ఇంజిన్ను పొందుతోంది మరియు బ్రాండ్ నుండి ఈ సంవత్సరం నాలుగు ప్లాన్లను ప్రణాళిక చేసింది. రెండవ తరం Ertiga ఒక స్పోర్ట్ వేరియంట్ ను అందుకుంటుంది మరియు Nexa ప్రీమియమ్ డీలర్షిప్ల నుండి ఆరు-సీట్ల లేఅవుట్తో అందించబడుతుంది. అంతేకాక, కాన్సెప్ట్ ఫ్యూచర్ S ఆధారిత ఉత్పత్తి మైక్రో SUV పండుగ సీజన్ ముందు అమ్మకానికి వెళ్తుంది.

Related posts