బెంగాల్ పోటిలో బిజెపి కేసులో డివియా స్పందన

బెంగాల్ పోటిలో బిజెపి కేసులో డివియా స్పందన

మోడీని చిత్రీకరించిన చిత్రంతో సెప్టెంబరు గత సెప్టెంబరులో డివియా స్పాన్దానాను మోసం చేశారు.

న్యూఢిల్లీ:

బెంగాల్ ప్రభుత్వం పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ మోర్పెడ్ ఫోటో చుట్టూ వివాదం నిర్వహించడంపై బిజెపి ప్రభుత్వాన్ని పిలుపునిచ్చింది. కాంగ్రెస్ నాయకుడు దివ్య స్పాన్డానా మాట్లాడుతూ స్వేచ్ఛా ప్రసంగంలో ప్రభుత్వం యొక్క డబుల్ స్టాండర్డ్ అని ప్రశ్నించారు.

గత సెప్టెంబరు నుంచి తన పదవిపై దేశద్రోహంపై అభియోగాలు మోపినందుకు కేంద్ర మంత్రి అరుణ్ జైట్లీని బిజెపిలోని తన వ్యంగ్య జిబ్లకు పిలిచారు. “జైట్లీ జీ, నేను మీతో అంగీకరిస్తున్నారు కానీ ఎలా నేను మోడీ ఈ పోటిలో కోసం దేశద్రోహం అభియోగాలు వస్తాయి? మీరు చెప్తున్నావు మోడీ ఒక నియంత ఉంది,” ఆమె గత ఏడాది నుండి ఒక ట్వీట్ యొక్క స్క్రీన్షాట్ పోస్ట్ చెప్పారు.

జైట్లీ జి, నేను మీతో ఏకీభవిస్తున్నాను కానీ మోడీకి ఎలాంటి దుష్ప్రవర్తన ఉంది? మోడీ ఒక నియంత అని మీరు చెబుతున్నారా? https://t.co/kPysOKWey5 pic.twitter.com/DisMzC2itN

– దివ్య స్పందన / రమ్య (@ డివైస్పంధన) మే 14, 2019

బెంగాల్ బిజెపి కార్యకర్త కేసు గురించి ప్రస్తావిస్తూ, “జ్యోతి, తెలివి, వ్యంగ్యం, స్వేచ్ఛా సమాజంలో మనుగడ సాగుతున్నాయని, వారు స్వతంత్ర దేశాలలో చోటు దక్కలేరు. వాటిని చూసి నవ్వుతున్నారు బెంగాల్, నేడు ఒక సందర్భంలో “.

హాస్యం, తెలివి, వ్యంగ్యం ఒక ఉచిత సమాజంలో మనుగడ. వారు స్వతంత్రులలో చోటు లేదు. నియంతలు ప్రజలు నవ్వుతున్నారు. ప్రజలు వాటిని నవ్వడం ఇష్టపడరు. బెంగాల్, నేడు ఒక సందర్భం.

– చౌకీదార్ అరుణ్ జైట్లీ (@రాంజైట్లీ) మే 14, 2019

బెంగాల్ బిజెపి యువ మోర్చా నాయకురాలు ప్రియాంకా శర్మ శుక్రవారం అరెస్టయ్యాడు. మమతా బెనర్జీ మోర్పెడ్ ఫోటోను పంచుకున్నారని ఆరోపణలు వచ్చాయి. అందులో ముఖ్యమంత్రి ముఖం ప్రియాంక చోప్రా రూపంలో ఫోటో-షాప్గా చిత్రీకరించబడింది. అసలు చిత్రం లో, నటుడు న్యూయార్క్ లో MET గాలా వద్ద ఛాయాచిత్రాలు జరిగినది.

ప్రియాంక శర్మ సుప్రీంకోర్టుకు వెళ్లి, తన పదవికి క్షమాపణలు చెప్పినందుకు ఆమె బెయిల్ మంజూరు చేసింది. క్షమాపణ చెప్పడంలో ఎలాంటి ఇబ్బందులున్నాయా? “ఆమె తనకు క్షమాపణ చెప్పాలని ఆమె అడుగుతున్నాం, ఇతరుల హక్కులను ప్రభావితం చేస్తున్న వాక్ స్వాతంత్ర్యం ముగుస్తుంది.

గత సెప్టెంబరులో, “రమ్య” గా జనాదరణ పొందిన కాంగ్రెస్ నాయకుడు, మోడీ ఛాయాచిత్రాన్ని చిత్రీకరించిన చిత్రం, తన మైనపు విగ్రహం యొక్క నుదుటిపై ” చోర్ ” (దొంగ) అనే చిత్రాన్ని చిత్రించినట్లు ట్వీట్ చేసింది. చిత్రం హాష్ ట్యాగ్ తో శీర్షిక చేయబడింది: #ChorPMChupHai.

ఒక దేశద్రోహ కేసును ఆమెపై దాఖలు చేశారు మరియు ఆమె సమాచార సాంకేతిక పరిజ్ఞాన విభాగం (సవరణ) చట్టంలోని ఒక విభాగం కింద అభియోగాలు మోపారు, ఆమె ప్రజాస్వామ్యయుతంగా ఎన్నికైన నాయకుడిని నిందించి, ప్రపంచ వేదికపై భారతదేశాన్ని ఎగతాళి చేస్తుందని ఆరోపించారు.

ప్రధానమంత్రి వద్ద తన అభిలాషను వరుసక్రమంలోకి తెచ్చిన మొట్టమొదటిసారి కాదు.

ఫిబ్రవరి 2018 లో కర్ణాటకలో ర్యాలీలో ప్రధాని మోడీ మాట్లాడుతూ రైతులు తన ప్రాధాన్యతనిచ్చారు. టమోటా, ఉల్లిపాయ, బంగాళాదుంపలు వంటివి ‘TOP’ అని వివరించారు. దీనికి, ఆమె ప్రతిస్పందించింది: “మీరు పాట్లో ఉన్నప్పుడు ఇది ఏమి జరుగుతుంది?”

నవంబర్లో 36 ఏళ్ల నటుడు మారిన రాజకీయ నాయకుడు సోషల్ మీడియాలో భారీ ఎదురుదెబ్బలు తెచ్చారు. మోడి ప్రధాని సర్దార్ వల్లభ్భాయ్ పటేల్ ప్రారంభించిన ఒక విగ్రహాన్ని ఆమె ప్రారంభించారు. “ఆ పక్షి పడిపోతో 0 దా?” అని అడిగాడు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Related posts