గుజరాత్లో స్టార్మ్ రికార్డ్స్ “మణి శంకర్ అయ్యర్” నీచ్ “స్లుర్కు న్యాయం చేశాడు – NDTV న్యూస్

గుజరాత్లో స్టార్మ్ రికార్డ్స్ “మణి శంకర్ అయ్యర్” నీచ్ “స్లుర్కు న్యాయం చేశాడు – NDTV న్యూస్

ఇంతకుముందు ప్రధానమంత్రి ఇతర ప్రతిపక్ష పార్టీల నాయకులను లక్ష్యంగా చేసుకున్నారు.

న్యూఢిల్లీ:

ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోడీ కాంగ్రెస్ పార్టీ మణి శంకర్ అయ్యర్ చేత లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు – ఈసారి తన రెండు ఏళ్ల ” నీచ ” (అప్రతిష్ట) అస్తవ్యస్తంగా ఉన్న ఒక ఆర్టికల్ ద్వారా ఈ రోజున ప్రతీకారం తీర్చుకుంది. సీనియర్ నాయకుడు సామ్ పిట్రోడా మరియు ఇతర ప్రతిపక్ష నేతలు (Mahamilavati ప్రజలు) పార్టీ అధినేత రాహుల్ మహాత్మా గాంధీ నుంచి ఆయన ఎవరూ తప్పించుకున్నప్పటికీ మరియు దుర్వినియోగం చెప్పారు వాటిని నుండి “ఒక బహుమతి” ఉంది ప్రజలు సమాధానం ఉంటుంది నుండి.

2017 నాటి గుజరాత్ ఎన్నికలకు ముందే అయ్యర్ కురిపించగా, ప్రధానమంత్రి ఫలితాలను వెల్లడించారు. కఠినమైన పోరాటం ఉన్నప్పటికీ, కాంగ్రెస్ ఎన్నికను కోల్పోయింది.

ప్రధాన మంత్రి అది అయ్యర్ యొక్క చర్య యొక్క పర్యవసానమని సూచించింది. “గుజరాత్ ఎన్నికలలో, ఒక సీనియర్ మంత్రిగా ఉన్న మోడీ” నీచ “అని చెప్పాడని గుజరాత్ ఎన్నికలలో, అతను ఒక” నీకే జాట్ “(తక్కువ కుల) నుండి వచ్చాడు మరియు గుజరాత్లో తుఫాను ఉంది అన్నారు.

పార్టీ నుండి సీనియర్ నాయకుడి రెండు సంవత్సరాల సస్పెన్షన్ ఒక “డ్రామా” అని కూడా ఆయన పేర్కొన్నారు. “వారు అతనిని పార్టీ నుండి తొలగించారు, కానీ తరువాత కొద్ది రోజులు గడిపిన తరువాత వారు అతన్ని తిరిగి తీసుకున్నారు,” అన్నారాయన.

మంగళవారం, ప్రధానమంత్రి ఇతర ప్రతిపక్ష పార్టీల నాయకులను లక్ష్యంగా చేసుకున్నారు. “ఈ ‘ మహలైలావతి ‘ ప్రజలు ఎస్పీ, బిఎస్పి, కాంగ్రెస్ పార్టీలు నన్ను దుర్వినియోగం చేస్తున్నాయని ఆయన చెప్పారు. “నాకు ఏమాత్రం దుర్వినియోగం కానప్పుడు ఒకే రోజు జరగలేదు, ఇది వారి ఆరవ దశ ఎన్నికల తరువాత వారి పరిస్థితి, నేను వారి ఉల్లంఘన బహుమతిగా భావించాను, నేను వారికి జవాబు ఇవ్వను, మీరు (ప్రజా) బిజెపి. ”

జాతీయ ఎన్నికల పోలింగ్ చివరి రౌండ్ ఆదివారం జరుగుతుంది, కాంగ్రెస్ పాలిత పంజాబ్ మరియు రాజకీయంగా కీలకమైన ఉత్తరప్రదేశ్ యొక్క తూర్పు భాగం ఓటు చేసినప్పుడు.

1984 లో సిక్కు వ్యతిరేక అల్లర్లకు సంబంధించి తన సీనియర్ నాయకుడు సామ్ పిట్రోడా యొక్క ” హువా టోహ్ హువా ” (ఏమి జరిగింది) వ్యాఖ్యపై కాంగ్రెస్ వివాదానికి గురవుతుందని Mr ఐయార్ యొక్క అభిప్రాయం వస్తుంది.

బిజెపికి పెరుగుతున్న చేదు ప్రచారంలో ఈ వ్యాఖ్యలు వచ్చాయి. రాహుల్ గాంధీ చేసిన వ్యాఖ్యలను ప్రస్తావిస్తూ, పి.త్రోడ తన అభిప్రాయాన్ని “సిగ్గుపడాల్సిన అవసరం” ఉందని, మోడీ అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు. బోఫోర్స్ కుంభకోణం, అగస్టా వెస్ట్లాండ్ ఛాపర్ కుంభకోణం వంటి అనేక అవినీతి కేసులను పార్టీ ” హువా టోహ్ హువా ” వైఖరితో ముంచెత్తింది .

మోడీ మాట్లాడుతూ అవినీతిలో రైల్వే మంత్రి బంధువులు పాల్పడినప్పుడు, హువాకు హువా అనుకోవాలని కాంగ్రెస్ ఉపయోగించారు … పంజాబ్ ఎన్నికల తరువాత, రాహుల్ గాంధీ తన గురువుని కలుస్తారు.

రైజింగ్ కాశ్మీర్లో ప్రచురించిన అతని అభిప్రాయంలో మరియు ది ప్రింట్ ద్వారా పునరుద్ఘాటించారు, మణి శంకర్ అయ్యర్ ఇలా వ్రాశాడు, “మోడీ, మే 23 న భారత ప్రజలచే తొలగించబడవచ్చు, అది చాలా ఫౌల్- ఈ దేశానికి చూసిన లేదా చూడడానికి అవకాశం ఉన్న ప్రధానిని నేను 7 డిసెంబర్ 2017 న వర్ణించాను.

కాంగ్రెస్ పార్టీ అధికార ప్రతినిధి జైవర్ షెర్గిల్ మాట్లాడుతూ: ‘అవును, మనం ప్రధానమంత్రి పదవిని అణచివేసిన ప్రధానిని కలిగి ఉన్నారని ఇబ్బందులు పడుతూ రాహుల్ గాంధీ హైబ్రిడ్ సగం దూడగా పిలిచినప్పుడు ఇబ్బంది పడుతున్నారు. రాజీవ్ గాంధీ భరస్తాచారి నంబర్ 1 అని పిలిచే 50 కోట్ల కిలోల స్నేహితుడిని అతను పిలిచాడు. ”

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Related posts