ఇండిగో గోల్డ్ ఫ్లైట్ టికెట్ల నుండి 999 రూపాయలు, వివరాలు ఇక్కడ – NDTV న్యూస్

ఇండిగో గోల్డ్ ఫ్లైట్ టికెట్ల నుండి 999 రూపాయలు, వివరాలు ఇక్కడ – NDTV న్యూస్

ఇండిగో టికెట్ ఆఫర్: ఇండిగో యొక్క ఆఫర్ ప్రకారం, మే 16 వరకు వినియోగదారులు టికెట్ టిక్కెట్లను బుక్ చేసుకోవచ్చు

ఇండిగో 8 లక్షల సీట్లు ఆఫర్ చేస్తున్నట్లు ట్విట్టర్లో మైక్రోబ్లాగింగ్ వెబ్సైట్ ట్విట్టర్ తెలిపింది. దేశీయ విమాన టిక్కెట్లను రూ. 999 మరియు అంతర్జాతీయ విమానాలు Rs 3,499 నుండి. ఈ ఆఫర్ ప్రకారం, మే 16 వరకు విమాన టిక్కెట్లను బుక్ చేసుకోవచ్చు. మే 29 నుంచి సెప్టెంబర్ 28 వరకు, 2019 నుంచి ట్రావెల్ కాలింగ్కు అనుమతి లభిస్తుందని ఇండిగో గోపీగో వెబ్సైట్ వెల్లడించింది. ఈ డిఐజిలో డీజీబాంక్ డెబిట్ కార్డుల ద్వారా చెల్లింపుల ద్వారా రూ .750 వరకు 10 శాతం కాష్బ్యాక్ ఆఫర్ను, రూ. 1,000 వరకు క్యాష్బ్యాక్ను డిజిటల్ వాలెట్ MobiKwik ఉపయోగించి చెల్లించాల్సి ఉంటుంది.

మీ అమ్మకానికి ఇక్కడ ఉంది మీ ఛార్జీలు y కధలు ఇప్పుడు నిజమవుతాయి. 53 దేశీయ మరియు 17 అంతర్జాతీయ గమ్యస్థానాల విస్తృత నెట్వర్క్ నుండి మీ విహార ప్రణాళికను ప్లాన్ చేయండి. కాబట్టి, బుకింగ్ మొదలు, రోజువారీ ఫ్లై, #IndiGo ఫ్లై. https://t.co/9CEUas8C9s #IndiGoBumperSeatSale # 10LakhSeats #TenTasticSale pic.twitter.com/F4na8mPBUC

– ఇండిగో (@ IndiGo6E) మే 14, 2019

ఈ ఆఫర్ ప్రకారం ఇండిగో, ఢిల్లీ నుంచి అహ్మదాబాద్కు రూ .1,899 వసూలు చేస్తోంది. ఢిల్లీలో అమృత్సర్ రూ .1,799; ఢిల్లీ నుంచి బెంగుళూరుకు రూ .2,799, ఢిల్లీ నుంచి చండీగఢ్ రూ .1,299, ఎయిర్లైన్స్ వెబ్సైట్ ప్రకారం. న్యూఢిల్లీలోని న్యూఢిల్లీ నుంచి అబుదాబికి రూ. 6,799 టిక్కెట్లు ఇవ్వాలని ఇండిగో ప్రకటించింది.

కూడా చదవండి: ప్రతి వారం విమానాల ఒక విమానం జోడిస్తుంది Indigo, మందగించడం లేదు

ఏదేమైనప్పటికీ, ఎయిర్క్రాఫ్ట్ ప్రకారం, నిష్క్రమణ తేదీకి కనీసం 15 రోజుల ముందు, ఈ సమయంలో ఆఫర్ చేసిన బుకింగ్ల కోసం ఈ ఆఫర్ చెల్లుతుంది. కూడా, ప్రయాణ తేదీ సెప్టెంబర్ 28, 2019 కంటే తరువాత ఉండకూడదు.

మే 25 నుంచి ఇండిగో 6 అదనపు విమానాలను ప్రకటించింది

ఇండిగోలో దేశీయ, అంతర్జాతీయ రంగాల్లో వివిధ రంగాలపై కాని స్టాప్ విమానాల్లో కూడా ఈ ఆఫర్ కూడా చెల్లుతుంది. ఏ ఇతర ఆఫర్ లేదా ప్రమోషన్తోనూ ఈ ఆఫర్ లేదు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Related posts