అన్ని కొత్త ఆపిల్ TV అప్లికేషన్ అందుబాటులో నేడు 100 దేశాలలో అందుబాటులో ఉంది – ఆపిల్ న్యూస్ రూం

అన్ని కొత్త ఆపిల్ TV అప్లికేషన్ అందుబాటులో నేడు 100 దేశాలలో అందుబాటులో ఉంది – ఆపిల్ న్యూస్ రూం

ఆపిల్ టీవీ యాప్ ఆపిల్ టీవీ చానల్స్, ఐట్యూన్స్ మరియు 150 ఓవర్ వీడియోల నుండి ఇష్టమైన ప్రదర్శనలు మరియు సినిమాలను జతచేస్తుంది

100-పైగా దేశాలలో అందుబాటులో ఉన్న మొత్తం-కొత్త ఆపిల్ TV అనువర్తనం, ప్రదర్శనలు, చలనచిత్రాలు మరియు మరిన్నింటిని ఒక అనువర్తనం వలె గుర్తించడానికి మరియు చూడటానికి వివిధ మార్గాలను కలిపిస్తుంది.

అన్నింటికీ ఒక టీవీని చూడటానికి ఒక మార్గంగా అన్ని కొత్త ఆపిల్ టీవీ అప్లికేషన్లను తెస్తుంది, ఐఫోన్, ఐప్యాడ్, ఆపిల్ TV లలో 100 దేశాలలో ఈరోజు మొదలుకొని శామ్సంగ్ స్మార్ట్ టీవీలను ఎంచుకోండి.

ఉచిత iOS తో 12.3 మరియు TVOS 12.3 సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణ, ప్రపంచవ్యాప్తంగా వినియోగదారులు ఇప్పుడు ఆపిల్ TV అనువర్తనం లోపల ఆపిల్ TV చానెల్స్ కు సబ్స్క్రయిబ్ చేయవచ్చు – వారు మాత్రమే వాటిని కోసం చెల్లింపు – మరియు నేరుగా అనువర్తనం లో డిమాండ్ చూడటానికి. US లో, ఆపిల్ టీవీ చానెల్స్లో HBO, స్టార్జ్, షోటైం, స్మిత్సోనియన్ చానెల్, EPIX, టచ్మడ్ మరియు MTV హిట్స్ వంటి కొత్త సేవలు వంటివి ప్రపంచవ్యాప్తంగా సమయాలలో చేర్చబడ్డాయి. 1

వినియోగదారుడు ఇప్పుడు Apple TV అనువర్తనంలో ఆపిల్ టీవీ ఛానళ్లకు చందా చేయవచ్చు – వారు కోరుకున్న వాటికి మాత్రమే చెల్లిస్తారు – ఆన్లైన్ మరియు ఆఫ్లైన్లో ప్రదర్శనలు మరియు ఎపిసోడ్లు ఆనందించండి మరియు కుటుంబ భాగస్వామ్య ద్వారా సబ్స్క్రిప్షన్లను భాగస్వామ్యం చేయండి.

ఫ్యామిలీ షేరింగ్ ద్వారా, ఆరు కుటుంబ సభ్యులకు ఆపిల్ టీవీ ఛానళ్లకు వారి ఆపిల్ ఐడి మరియు పాస్ వర్డ్ ఉపయోగించి సబ్స్క్రిప్షన్లను పంచుకోవచ్చు. చందాదార్లు ఆన్లైన్ మరియు ఆఫ్లైన్లో ప్రదర్శనలు మరియు చలనచిత్రాలను చూడవచ్చు మరియు డౌన్లోడ్ చేసుకోవచ్చు, దీని వలన ఆపిల్ TV అనువర్తనం మొదటి మరియు ఒకే స్థలంలో HBO చందాదారులు చలనచిత్రాలు మరియు కార్యక్రమాల కోసం ఆఫ్లైన్ వీక్షణ కోసం “హైర్ యొక్క గేమ్” వంటి వాటిని ప్రదర్శిస్తుంది.

నేటికి కూడా ప్రారంభమై, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న వినియోగదారులు ప్రపంచవ్యాప్తంగా 150 వీడియో అనువర్తనాలు మరియు ప్రసార సేవల నుండి మరియు 100,000 ఐట్యూన్స్ సినిమాలు మరియు టీవీ కార్యక్రమాల నుండి, బ్రౌజ్, కొనుగోలు లేదా అద్దెకు అందుబాటులో ఉన్న 4K HDR శీర్షికల అతిపెద్ద సేకరణతో సహా వ్యక్తిగతీకరించిన సిఫార్సులను పొందుతారు. కొత్త ఆపిల్ TV అనువర్తనం. వాచ్ నౌ విభాగంలోని తదుపరి లక్షణాలను వినియోగదారుల చూడటం ఆసక్తుల యొక్క సురక్షిత మరియు సమగ్ర అవగాహన ఆధారంగా వినియోగదారులు త్వరితగతి వారి పరికరాలను శీఘ్రంగా కనుగొని, వాటిని చూడవచ్చు, అలాగే పరికరాలలో సమకాలీకరించిన కార్యాచరణతో చూడవచ్చు.

ఆపిల్ టీవీ అనువర్తనం కొత్త, అంకితమైన కిడ్స్ విభాగాన్ని కలిగి ఉంది, ఇది అన్ని వయస్సుల పిల్లల కోసం శ్రద్ధగా పరిశీలన మరియు ఎడిటోరియల్ ఎంపిక చేసుకున్న ప్రదర్శనలు మరియు చలనచిత్రాలను ప్రదర్శిస్తుంది.

కస్టమర్లు కొత్త, అంకితమైన కిడ్స్ విభాగాన్ని కూడా ఆనందించవచ్చు, అన్ని వయస్సుల పిల్లల కోసం ఎడిటోరియల్ ఎంపిక చేసుకున్న ప్రదర్శనలు మరియు సినిమాలను హైలైట్ చేస్తారు, క్రీడల విభాగాన్ని చూడటం మరియు ఇష్టమైన జట్లు మరియు లీగ్ల గురించి ప్రకటనలను పొందడం సులభం చేస్తుంది. అంతేకాకుండా, ఇటీవల కొనుగోలు చేయబడిన, డౌన్లోడ్ చేయబడిన, కళలు మరియు మరిన్ని వాటిచే నిర్వహించబడుతున్న పునఃరూపకల్పన లైబ్రరీ ట్యాబ్లో iTunes నుండి కొనుగోలు చేసిన చలనచిత్రాలు మరియు ప్రదర్శనలను వినియోగదారులు కనుగొనగలరు.

లభ్యత

  • ఐప్యాడ్, ఐప్యాడ్ మరియు ఆపిల్ టీవీ కస్టమర్లు ఐఓఎస్ 12.3 మరియు టివోఓస్ 12.3 తో 100 దేశాలలో అన్ని కొత్త ఆపిల్ టీవీ అనువర్తనాలు అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఈ పతనం మాక్లో లభిస్తుంది.
  • నేటి నుంచి, Apple TV ఛానల్స్ మరియు iTunes సినిమాలు మరియు టీవీ కార్యక్రమాలను అందిస్తున్న Apple TV అనువర్తనం 2019 శామ్సంగ్ స్మార్ట్ TV లలో కూడా అందుబాటులో ఉంటుంది మరియు 2018 నమూనాలను ఎంచుకోండి.
  • ఈరోజు కూడా, ఎయిర్ప్లే 2-ఎనేబుల్ శామ్సంగ్ స్మార్ట్ TV లతో ఉన్న వినియోగదారులకు వారి స్మార్ట్ TV లకు నేరుగా వారి ఐఫోన్, ఐప్యాడ్ లేదా మాక్ నుండి వీడియోలు మరియు ఇతర కంటెంట్ను ప్లే చేయవచ్చు. ఎయిర్ప్లే 2-ప్రారంభించబడిన స్మార్ట్ TV లకు ఆడటానికి లేదా ప్రతిబింబించడానికి వినియోగదారుడు iOS 12.3 లేదా MacOS 10.14.5 కు నవీకరించాలి.
  • అర్హత కలిగిన VIZIO, LG మరియు సోనీ స్మార్ట్ TV లతో ఉన్న వినియోగదారులు ఈ సంవత్సరం తరువాత ఎయిర్ప్లే 2 మరియు హోమ్కిట్ మద్దతును ఆస్వాదించగలరు.
  • ఈ పతనం, Apple TV +, ఆపిల్ యొక్క అసలైన వీడియో చందా సేవ, Apple TV అనువర్తనంలో అందుబాటులో ఉంటుంది.

మీడియా

Apple TV అనువర్తనం యొక్క చిత్రాలు

Related posts