WWE RAW PRIMER 5/13: బెకీ “2 కాంట్రాక్ట్స్,” మిజ్ TV, మహిళల ఫాటల్ ఫోర్ వే, రికోచెట్ vs. కార్బిన్, మాన్స్టర్ వర్సెస్ సైకోప్థ్, స్టైల్స్ మరియు బీస్ట్ యొక్క ఒక “క్లాష్” స్లేయర్, రాబిట్ “ఫుడ్” – – PWTorch

WWE RAW PRIMER 5/13: బెకీ “2 కాంట్రాక్ట్స్,” మిజ్ TV, మహిళల ఫాటల్ ఫోర్ వే, రికోచెట్ vs. కార్బిన్, మాన్స్టర్ వర్సెస్ సైకోప్థ్, స్టైల్స్ మరియు బీస్ట్ యొక్క ఒక “క్లాష్” స్లేయర్, రాబిట్ “ఫుడ్” – – PWTorch
బెకే లించ్ (ఫోటో క్రెడిట్ బ్రాండన్ లేక్లెయిర్ © PWTorch)

WWE సోమవారం రాత్రి రో ప్రైమర్
WILD కార్డ్ ఎడిషన్
మే 13, 2019
లండన్, ఇంగ్లాండ్ O2 అరేనా
USA NETWORK, 8:00 PM EDT లో AIRS
ఫ్రాంక్ పెటిని (@ ఫ్రాంక్పెటని), PWTORCH రచయిత

ప్రకటనదారులు: మైఖేల్ కోల్, కోరీ గ్రేవ్స్, రెనీ యంగ్

రా రేటింగ్స్ గత వారం: 1.63 (మునుపటి వారం కంటే 0.07 అభివృద్ధి)

అరేనా మరియు అంశాలు WWE ద్వారా ప్రచారం చేయబడ్డాయి

ఇంగ్లాండ్లోని లండన్లోని O2 అరేనాకు WWE రా వార్షిక రాబడిని చేస్తుంది. 2007 లో ప్రారంభించిన అరేనా 2008 నుండి ప్రతి సంవత్సరం ఈ సమయంలో WWE కు అతిధేయుడిగా ఉంది. రేపు రాత్రి స్మాక్డౌన్ కూడా ఇక్కడ నుండి వచ్చే విధంగా ఇది WWE కోసం రెండు రాత్రిసేపు ఉంది. ఈ సూత్రం గత 11 సంవత్సరాలుగా నిజమైనది.

ప్రదర్శనలు ముందు ట్యాప్ చేయబడినట్లు టునైట్ మరియు రేపు కొద్దిగా భిన్నంగా ఉంటాయి. ప్రాంగణం ఉదయాన్నే 7:00 గంటలకు స్థానికంగా దాని వెబ్సైట్లో 5:30 గంటలకు తలుపులు ప్రారంభమవుతుంది. సమయములో ఈ ప్రైమర్ డ్రాప్స్ అక్కడ అందుబాటులో ఉండవచ్చు లేదా స్పాయిలర్ నివేదికలు అందుబాటులో ఉండకపోవచ్చు. ఏదేమైనా, మేము బ్యాంకులో మనీ కోసం సిద్ధంగా ఉండడానికి కొనసాగుతుంది, ఇది కేవలం ఒక వారంలోనే ఉంది.

WWE.com లో ప్రదర్శన కోసం ఇక్కడ ప్రచారం జరిగింది

మ్యాచ్లు & విభాగాలు:

  • బెక్కి రెండు బెల్ట్లకు డబుల్ కాంట్రాక్ట్ సంతకం
  • “మిజ్ TV” కోసం రోమన్ రెజిన్స్ తిరిగి వస్తాడు
  • “మనీ” మొమెంటం కోసం మహిళల ఫాటల్ నాలుగు-వే మ్యాచ్
  • రికోచెట్ బారోన్ కార్బిన్కు వ్యతిరేకంగా ఎగురుతుంది
  • బ్రౌన్ స్ట్రోమాన్ డ్రూ మక్ఇన్టైర్తో లాక్ చేస్తాడు

స్టొరీలైన్ ఫాలో అప్

  • స్మారక టైటిల్ ఖండన కోసం సేథ్ రోలిన్స్ మరియు AJ స్టైల్స్ జంట కలుపు
  • రామ్బిలింగ్ రాబిట్ ఇంకా ఎక్కువ
  • బెకే రెండు బెల్ట్లకు ఒప్పందం సంతకం

మనకు తెలుసు, రా అండ్ స్మాక్డౌన్ వుమెన్స్ చాంపియన్ బికి లిప్చ్ మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్లో ప్రత్యేక పోటీలలో ఆమె టైటిల్స్ రెండింటిని రక్షించుకుంటాడు. రా వైపు, ఆమె లేసి ఇవాన్స్ వ్యతిరేకంగా రక్షించుకుంటామన్నారు. ఆమె సుదీర్ఘ ప్రత్యర్థి షార్లెట్ ఫ్లెయిర్పై స్మాక్డౌన్ ఛాంపియన్షిప్ను సమర్థిస్తుంది.

గత వారం, లేసి తన రాకుమారిని చూసేందుకు మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్ నిచ్చెన మ్యాచ్లో పాల్గొనే రా మహిళలను (నాటాల్య, నవోమి, అలెక్సా బ్లిస్ మరియు డానా బ్రూక్) ఆహ్వానించారు. స్థానిక రెజ్లర్ అల్లీ కత్రినాను సెకండ్ సెకండ్లలో మహిళల హక్కుతో ఓడించారు.

మ్యాచ్ ముగిసిన తరువాత ఆమె రా మహిళ టైటిల్ను గెలుచుకుంటారని హెచ్చరించింది, మరియు మనీ బ్యాంక్లో ఆమె నగదులో నగదుగా ఉండకూడదు, లేకపోతే అవి విజయవంతం కావు. లేసిపై దాడికి బెక్కి లించ్ వచ్చాడు. వారు ఘర్షణ చెందుతారు, కానీ బెక్కి ఆమె మీద చేయి వేయడానికి విఫలమైన తర్వాత లాసీ రింగ్ నుండి బయటకు వస్తాడు. మీరు తప్పిపోయిన సందర్భంలో విభాగపు YouTube క్లిప్ ఇక్కడ ఉంది:

టునైట్, షెక్టాట్ ఫ్లేయిర్ రా యొక్క “వైల్డ్ కార్డ్ రూల్” ద్వారా రెండు పోటీల కోసం ఒప్పందాలను సూచిస్తుంది. ఇక్కడ మీ ట్విట్టర్ ట్రాష్ చర్చ యొక్క మోతాదు:

మీరు అన్ని వద్ద చూస్తారు.

నేను ఆమెను కలుసుకున్నాను అని అనుకుంటాను https://t.co/tMbSND4rpO

– లేసి ఎవాన్స్ ~ WWE సూపర్ స్టార్ (@ లేసిఎవన్స్ WWE) మే 9, 2019

ఆమె ఇప్పటికే మిమ్మల్ని కలుసుకున్నారు. ఆకట్టుకోలేదు. #TheMa https://t.co/C5QXmPBNF3 pic.twitter.com/Y4yWK5N9vN

– ది మ్యాన్ (@ బీకిలిన్ WWE) మే 9, 2019

ఇక్కడ మీ ఆప్రాన్, ప్లాంక్, ఇప్పుడు మాన్స్ సమ్మిచ్? pic.twitter.com/87phdrrWIa

– ది మ్యాన్ (@ బెక్లిచ్ WWE) మే 7, 2019

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: రెసిల్ మేనియాలో రోండా రౌసీతో మ్యాచ్లో విన్స్ చార్లోట్టే ఉంచినప్పుడు వైల్డ్ కార్డ్ రూల్గా ఉన్నాడా? ఏమైనప్పటికి, లాసీతో ఉన్న మ్యాచ్కి నేను చాలా జోడించాల్సిన అవసరం లేదు. ఈ మ్యాచ్ కోసం బిల్డ్ మంచిది. స్క్వాష్ మ్యాచ్ చక్కగా ఉంచబడింది మరియు లేసి నక్షత్రం మరియు ముప్పు వంటిది అనిపిస్తుంది. ఒప్పందం సంతకం లేసితో సంబంధం కలిగి ఉంటుంది. ఆమె కనీసం బెక్కి మరియు షార్లెట్ మధ్య బఫర్ను సృష్టిస్తుంది.

స్మాక్ డౌన్స్ రోమన్ రెయిన్స్తో మిజ్ టీవీ

“వైల్డ్ కార్డ్” పాలనను ఏర్పాటు చేసే విన్స్ మక్ మహోన్కు దారితీసిన మాకు తెలిసిన “అసంపూర్తిగా వ్యాపారాన్ని” నిర్వహించడానికి రోమన్ రీన్లు గత వారం రా వద్దకు వచ్చారు. స్మాక్డౌన్ నుండి మరేదైనా మల్లయోధులు రా మరియు పక్కకు కనిపిస్తారు.

రెసిల్ మేనియా రీమాచ్లో డ్రూ మక్ఇన్టైర్పై రోమన్ బాధ్యతలు చేపట్టాడు, రోమన్లు ​​అలేస్ సహాయంతో షేన్ మక్ మహోన్ జోక్యం చేసుకోవడం ద్వారా విజయం సాధించారు. షేన్ మరియు ఎలియాస్ రెండింటిలో రోమన్గా ఉండడంతో, మిజ్ షేన్ ను తన నిమ్మోవకు గురైన షేన్ ను వెంటాడుతున్నాడు. మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్లో ఉక్కు పంజరం మ్యాచ్లో షేన్ మక్ మహోన్పై మిజ్ సెట్ చేయబడ్డాడు

టునైట్, మిజ్ మిజ్ TV లో రోమన్ రెజిన్స్ను కలిగి ఉంటుంది. వైల్డ్ కార్డు ఫలితంగా రోలో మరో రోమన్ పాత్ర కనిపిస్తుంది. మిస్ మరియు రోమన్లు ​​ఇంటర్కాంటినెంటల్ చాంపియన్షిప్ను ఎదుర్కొన్నారు, రెండూ జనవరిలో రాలో ఉన్నాయి. బ్యాంక్ మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్లో రోమన్తో ఒకరితో ఒకరు వెళతారు.

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: రోమన్ యొక్క అసంపూర్తిగా ఉన్న వ్యాపారం ఏది ఎవరో తెలుసు? నేను ఇంకా దాన్ని గుర్తించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాను. మిస్ యొక్క మ్యాచ్ షేన్ను మరియు ఎలియాస్తో రోమన్ మ్యాచ్తో పాటు మిస్ మ్యాచ్ను అధిగమించడం కంటే ఈరోజు సెగ్మెంట్లో చాలా ఎక్కువ ఉండదు.

ఫాటల్ ఫోర్ వే: నామి వర్సెస్ నటాలియా వర్సెస్ అలెక్సా బ్లిస్ వర్సెస్ డానా బ్రూక్

ఇంతకుముందు లాసీ ఎవాన్స్ గురించి మాట్లాడారు, రాబోయే వారంలో బ్యాంకు పోటీలో పాల్గొనడానికి రాబోతున్న వారంతా రామ్ మహిళలను ఆహ్వానించడం. ఈ వారం మేము నయోమి, నటాలియా, అలెక్సా బ్లిస్, మరియు డానా బ్రూక్ వంటి మహిళలతో ఒక ప్రాణాంతకమైన నాలుగు మార్గాన్ని అందిస్తాయి.

స్మాక్డౌన్ వుమెన్స్ చాంపియన్షిప్లో 2017 ప్రారంభంలో నయోమి అలెక్సాతో పోరాడాడు. నయోమి మరియు నటాలియా అదే సంవత్సరంలో అదే విధంగా చేశాడు. డానా రింగ్ లో సన్నివేశంలో మరియు వెలుపల ఉంది కానీ అందుకోవడం కనిపిస్తుంది, మరియు నేను ఈ పదం, ఒక అవకాశం ఉపయోగించడానికి క్షమించండి. ఆమె ట్విట్టర్లో స్వరంగా చెప్పబడింది:

ఒక సాలిడ్ గ్రూప్ వంటి లాక్స్- కానీ నేను @AlexaBliss_WWE ఈ గ్రాఫిక్ చాలా 🤦🏼♀️ … “ముందు మరియు సెంటర్” చేసిన ఊహించడం లెట్ – మీ మీద పొందండి … – # ఇట్మిట్ # wwe @ WWE # brookeinthebank 💰 @ NaomiWWE @ NatbyNature pic. twitter.com/kIYHk0e2FJ

– డానా బ్రూక్ WWE (@DanaBrookeWWE) మే 5, 2019

Flex నేను వంకరగా జన్మించాను (అవును)
నా మెడ మీద వజ్రాలు
నేను boardin ‘జెట్ ఇష్టం, నేను mornin ఇష్టం’ € € * (వూ!)
కానీ ఈ ప్రపంచంలో ఏమీ చెక్కులు కంటే ఎక్కువ ఇష్టం (మనీ)
నేను నిజంగా వన్నా చూడండి అన్ని (మనీ) నేను అవసరం అన్ని ఉంది (మనీ) 💰💸 – @iamcardib “డబ్బు” # ఇట్మిట్ @ వావ్ #raw # pic.twitter.com/XVNi7PjpIG

– డానా బ్రూక్ WWE (@DanaBrookeWWE) మే 8, 2019

నేను ఏమి చెయ్యగల WWE యూనివర్స్ను చూపించడానికి నా అవకాశం. మహిళల # MITB నిచ్చెన మ్యాన్లోని అందరికీ స్పాట్లైట్లో వారి సమయాన్ని కలిగి ఉంది. సోమవారం # రావ్ నా సమయం ప్రారంభం అవుతుంది! మీరు # ప్లేటైస్ఇసోవర్ చూస్తారు & # బ్రూక్ ఇన్ ది బ్యాంక్ # WWE ఇఇండియా – PS @ నాట్బియే యుల్ చూడండి 😈 https://t.co/yDV5A92QSR

– డానా బ్రూక్ WWE (@DanaBrookeWWE) మే 11, 2019

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: ఇది చాలా ప్రాణాంతక నాలుగు మార్గాల్లో ఉంది, మ్యాచ్ కు ఎక్కువ లేదు. సాధారణంగా, మేము బ్యాంక్ లో డబ్బు వైపు అధిపతిగా, మేము మాకు చూస్తారు ఏమి రుచి ఇవ్వాలని ప్రయత్నంలో మ్యాచ్ వైవిధ్యాలు చేయవచ్చు. నేను డానా ట్రాష్-మాట్లాడటం అలెక్సాను ట్విట్టర్లో గమనించాను. చివరికి అది ఎక్కడికి వెళ్లినా, నాకు తెలియదు, కానీ డానా ఈ సంవత్సరం వేయడానికి WWE ప్రయత్నించే ఎవరైనా కావచ్చు.

రికోచెట్ వర్సెస్ బారోన్ కార్బిన్

బ్యాంక్ లో మనీ రెండు వారాల క్రితం ప్రకటించారు గా, బారన్ Corbin మరియు రికోచెట్ ప్రతి ఇతర కోసం కొన్ని పదాలు కలిగి. రికోచెట్ తన ఒప్పందంలో నగదు తర్వాత టైటిల్ గెలుచుకోలేక పోయినందుకు కోర్బిన్ ను పిలిచాడు. కార్బిన్ రికోచెట్ను వినకూడదని నటిస్తూ, తన “మమ్మీ అతన్ని విడిచిపెట్టాడని” ప్రశ్నించాడు. ఇక్కడ రెండు వారాల క్రితం జరిగిన విభాగం:

మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్ ముందు, రికోచెట్ మరియు కార్బిన్ మొదటిసారి WWE TV లో ఒకరికి వెళ్లిపోతాయి. ఇక్కడ రికోచేట్ నుండి ఒక తెలివైన ట్వీట్:

ఇక్కడ @WWE లో నా రోజులు ప్రారంభించబడ్డాయి. ఈ బోజో ఎండ్ ను ఏదీ తెలియజేయదు. # బోజోబారన్ 👑 https://t.co/tI1I4kvB33

– వన్ ఓన్లీ! (@ కింగ్ రికోచేట్) మే 11, 2019

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: అతను బారోన్ కార్బిన్లో స్పష్టమైన విన్స్ మెక్మాన్ అభిమానులను ఎదుర్కొంటున్నప్పుడు నేను ఇక్కడ రికోచెట్ గురించి ఆందోళన చెందుతున్నాను. నేను Corbin సానుకూల సానుకూల అయితే, అతను “వేడి” పొందడానికి ఎందుకంటే కేవలం ఒక అటువంటి ప్రముఖ స్పాట్ పొందడానికి నేను సానుకూల కాదు. ఇది కుడి వేడి కాదు అని PWTorch వద్ద ఇక్కడ వివిధ పాడ్కాస్ట్ న బాగా చర్చించారు చేయబడింది. అంతేకాక, కర్బిన్ ప్రాథమికంగా రికోచేట్ చైల్డ్ అని పిలిచే విషయాలకు సహాయం చేయలేదు లేదా తెలివైన ప్రకటించిన జట్టు చేశాడు, “ప్రజలు రికోచెట్ ఈ వ్యాపారంలో ఎప్పుడూ డబ్బు చేయలేరని అన్నారు.”

బ్రౌన్ స్ట్రోమాన్ వర్సెస్ డ్రూ మక్ఇన్టైర్

బ్రౌన్ స్ట్రోమాన్ మరియు డ్రూ మక్ఇన్టైర్ ఖచ్చితంగా డాన్స్ ఫ్లోర్లో కొంతకాలంగా ఉన్నారు. వారు 2018 చివరలో డాల్ఫ్ జిగ్లెర్తో షీల్డ్తో పోరాడారు. బ్రౌన్ చివరికి మక్ఇన్టైర్ మరియు జిగ్లెర్ల నుండి విడిపోయాడు మరియు బరోన్ కార్బిన్ జోక్యం చేసుకున్న తరువాత స్టోక్మాన్ DQ ద్వారా గెలవడంతో వారు చివరికి ఒకరితో ఒకరు పోటీ పడ్డారు. ఆ మ్యాచ్ యొక్క YouTube క్లిప్ ఇక్కడ ఉంది:

మక్ఇన్టైర్ మరియు కార్బిన్లను ఎదుర్కొనేందుకు స్ట్రావ్మాన్ ఇప్పుడు పదవీ విరమణ చేసిన WWE హాల్ ఆఫ్ ఫేమర్ కర్ట్ ఆంగిల్ తో జతకట్టింది. రెండు వారాల క్రితం, స్త్రోవ్మాన్ మరియు రికోచెట్ మక్ఇన్టైర్ మరియు కార్బిన్లను ఓడించారు.

ఒక వారం కంటే తక్కువ కాలంలో, వారు బ్యాంక్ నిచ్చెన మ్యాచ్లో మనీలో పాల్గొంటారు. Strowman గత సంవత్సరం ఈవెంట్ గెలిచి పునరావృతం చూస్తుంది. మక్ఇన్టైర్ తన మొట్టమొదటి మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్ మ్యాచ్ లో 2010 నుండి తన రెసిల్ మేనియా తొలిసారిగా పాల్గొన్నాడు. టునైట్, స్త్రోవ్మాన్ మరియు మక్ఇన్టైర్ ఒకరికి ఒకరు వెళ్తారు.

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: టునైట్ కోసం ప్రకటించిన ఇతర మ్యాచ్లకు మాదిరిగా, బ్యాంక్లో మనీ కోసం మాకు ఉపయోగపడేది. వారి చరిత్ర ఇచ్చినప్పుడు, నేను మరింత గందరగోళాన్ని ఎదుర్కోవటానికి ఒక స్క్రూ ముగింపుని చూడగలిగాను.

ది స్లేయర్ అండ్ ది ఫేనమెంటల్ వన్ హెడ్ టోర్డ్స్ క్లాష్

ఈ సమయంలో మాకు బాగా తెలుసు, సేథ్ రోనిన్స్ WWE యూనివర్సల్ చాంపియన్షిప్ ను మాజీ మనీ బ్యాడ్మింటన్లో మనీ బ్యాక్ వద్ద రెండుసార్లు WWE ఛాంపియన్ ఎ.జే. రెసిల్ మేనియా తరువాత రాత్రికి WWE ఛాంపియన్ కోఫీ కింగ్స్టన్కు వ్యతిరేకంగా డిఫెండింగ్ తర్వాత ఇది పిపివిపై రోలింగ్ యొక్క మొదటి రక్షణగా ఉంటుంది. రోల్లిన్స్ ముందుగా WWE వరల్డ్ హెవీవెయిట్ ఛాంపియన్గా 2015 లో ఉన్నారు.

గత వారం రా, రోనిన్స్ మరియు స్టైల్స్ బారన్ కార్బిన్ మరియు బాబీ లాష్లీ యొక్క డైనమిక్ ద్వయంతో కలిసి జట్టుకు బలవంతం చేయబడ్డాయి. మ్యాచ్లో డీప్ చేశాడు, అతను రోనిన్లను అనుకోకుండా హిట్ చేస్తున్నప్పుడు స్టైల్స్ కోర్బిన్పై అసాధారణమైన ముంజేయిని ప్రయత్నించాడు. ఆ తరువాత, స్టైల్స్ రోనిన్స్ లో నడిచాయి. కార్బిన్ తన ఎండ్ ఆఫ్ డేస్ ఆన్ రోనిన్స్ పిన్ను స్కోర్ చేసినపుడు వారు అధికారికంగా మ్యాచ్ను కోల్పోతారు. ఇక్కడ గత వారం నుండి విభాగంలోని క్లిప్ ఉంది:

ఈ రెండు టునైట్ల కోసం WWE మనస్సులో ఏమంటుందో చెప్పడం కష్టం, వారు ఒప్పందం సంతకం మరియు విముఖత కలిగిన ట్యాగ్ టీం మ్యాచ్ పూర్తి చేసాడు.

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: ఎందుకు స్టైల్స్ రోలింగ్స్ న బయటకు వెళ్లి ఇతర మార్గం చుట్టూ లేదు? ఇది ఏ భావన లేదు. అదనంగా, నేను వాడే కెల్లర్తో కలిసి అంగీకరిస్తున్నాను, రోనిన్స్ విన్స్ మక్ మహోన్ “స్టైల్స్తో జట్టుతో చేస్తాను” అని చెప్పడానికి మరియు రెండు నిమిషాల తర్వాత అతను ఏమైనప్పటికీ చేస్తాడని చెప్పడం కోసం నేను చెడుగా ఉన్నాను. అతను ఉదాహరణకు బయటకు వెళ్లి, మరియు విన్స్ అతను రాత్రి చివరికి స్టైల్స్ జట్టు అంగీకరిస్తున్నారు లేదు ఉంటే అతను టైటిల్ వదిలివేయండి అతనికి చెబుతాడు. బ్రాండ్కు మినహాయించి కాకుండా, మార్పు కోసం తనకు తానుగా ఉన్నత శిశువుగా ఉండటానికి లెట్.

రాంలింగ్ రాబిట్ రాంబ్లెస్ నో మోర్ … య వాట్ ఐ వాట్ ఐ మీన్

గత వారం మేము బ్రెయి వ్యాట్ యొక్క ఫైర్ఫ్లై ఫన్హౌస్ యొక్క ఎపిసోడ్ మూడు వచ్చింది. ఈ ఎపిసోడ్లో, మెర్సీ ది బజార్డ్ రామ్లింగ్ రాబిట్ తినడం పట్టుబడ్డాడు. మీరు తప్పిపోయినట్లయితే, ఇక్కడ క్లిప్ ఉంది:

క్లిప్ సమయంలో, మెర్సీ 1990 ల మల్లయోధుడు వైలన్ మెర్సీకి ప్రస్తావించాడు, “నేను ఏమి చేస్తున్నానో నాకు తెలుసు” అని చెప్పినప్పుడు. చివరకు పిల్లలతో ఉన్న “పిక్నిక్” దృశ్యం వైలన్ పిక్నిక్ ప్రోమోకు శ్రద్ధాంజలి. ఇక్కడ ఆ క్లిప్ ఉంది:

ఏదేమైనా నేను రామ్లింగ్ రాబిట్ యొక్క చివరిది అని అనుకుంటాను, ఈరోజు మేము ఎపిసోడ్ని ఆశిస్తాం. ట్విటర్లో ప్రదర్శనలో ఏం చేస్తున్నారో దానికి బ్రే “ఆధారాలు” వదిలేసాడు:

ఫన్ గేమ్ సమయం!

2015 లో నేను 8 వరుస (తెరవెనుక) ప్రోమోలు చేశానని మీకు తెలియదు, ఒక వాక్యం వాటిలో ప్రతి ఒక్కటి కాదు. కానీ వారు ఒక రహస్య సందేశాన్ని తయారుచేస్తారు, ఎవరూ దానిని కనుగొనలేదు. 😞

మీరు అబ్బాయిలు ఎప్పుడూ తగినంతగా కనిపించరు.

మొదటిది బహుమతిని గెలుస్తుంది!

– బ్రే వైట్ (@WWE బ్రేక్ వాట్) మే 4, 2019

నేను సోమవారం మరుసటి ఆటకి సమాధానం ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నాను.

మీలో కొందరు ఎంతో దగ్గరగా వచ్చారు, కాని ఒకరు కోడ్ను పగులగొట్టారు.

గ్రాండ్ బహిర్గతం వరకు నేను కొన్ని ఆధారాలు ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నాను …. #FireflyFunHouse

– బ్రే వైట్ (@ WWE బ్రేక్ వాట్) మే 7, 2019

క్లూ # 1

స్టేట్మెంట్ కంటే కవితాగా మరింతగా వ్యవహరించండి

– బ్రే వైట్ (@ WWE బ్రేక్ వాట్) మే 7, 2019

క్లూ # 2

ఇది ఒక ప్రశ్నతో ప్రారంభమవుతుంది, తరువాత చాలా అస్పష్టంగా ఉన్న అనేక పంక్తులను సమాధానాలిస్తుంది. #FireflyFunHouse

– బ్రే వైట్ (@ WWE బ్రేక్ వాట్) మే 7, 2019

క్లూ # 3

లింబో #FireFlyFunHouse

– బ్రే వైట్ (@ WWE బ్రేక్ వాట్) మే 7, 2019

* ఎవరూ కాదు

– బ్రే వైట్ (@ WWE బ్రేక్ వాట్) మే 7, 2019

క్లూ # 5

రేఖలు క్రమంలో ఉన్నాయి.

కానీ నేను మీతో మాట్లాడుతున్నాను

ఐటీ మాట్లాడుతున్నాను

ఈ సందేశం నాకు ఉపచేతనంగా వచ్చింది

– బ్రే వైట్ (@ WWE బ్రేక్ వాట్) మే 8, 2019

ఫ్రాంక్ యొక్క విశ్లేషణ: ఈ విషయాన్ని నేను ఏమనుకుంటున్నారో తెలియదు. నేను పని వద్ద నా ప్రయాణీకులకు చెప్పినట్లుగా, నేను తిరిగి కూర్చోవడం, విశ్రాంతి తీసుకోవడం మరియు ఈ ప్రయాణంలో ఆస్వాదించడానికి వెళుతున్నాను. ఎవరైనా 2015 నుండి బ్రీ మాట్లాడుతున్నారని ఎవరైనా కనుగొంటే, నాకు తెలియదు. చివరకు, ఇది కుస్తీ రింగ్లో ముగుస్తుంది.

ఫాలో అప్ కోసం ప్రచారం లేదు

వైకింగ్ రైడర్స్ (ఇవారి మరియు ఎరిక్) రా టాగ్ టీం చాంపియన్స్ కుర్ట్ హాకిన్స్ & జాక్ రైడర్ను ఒక అన్వర్పెడ్, నాన్ టైటిల్ మ్యాచ్ లో ఓడించారు

బ్రాన్ స్ట్రోమ్యాన్ సామ్ జేన్ ను ఒక డంప్స్టెర్లో విసిరివేసాడు. స్మిక్డౌన్లో తరువాతి రాత్రి WWE చాంపియన్షిప్ కోసం సామీ కోఫీ కింగ్స్టన్ను సవాలు చేయడంతో, అతను ఇంకా బాగానే ఉన్నాడని నేను భావిస్తున్నాను.

లూకా హౌస్ పార్టీ స్థానిక సిన్సినాటి ఉద్యోగిని ఓడించింది. (కంటి రోల్ చొప్పించు)

రికోచెట్ రాబర్ట్ రూడ్ను మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్ క్వాలిఫైయింగ్ మ్యాచ్లో ఓడించారు. రెండు వారాల క్రితం రికోచెట్ను ఓడించి, రికోచేట్ బ్యాంకులో మనీలోకి ప్రవేశించడం గురించి రోయుడ్కు ఫిర్యాదు చేసినప్పుడు ఈ మ్యాచ్ జరిగింది. రాబర్ట్కు మంచిది, అతను కోల్పోయినప్పటికీ మరియు బహుశా ఖననం చేయబడతాడు.

Ucey- హాట్ సెగ్మెంట్ ఉంది. రివైవల్ కేవలం తమను తాము ఒక అదృష్టాన్ని చేసింది లేదా కనీసం వారు ఎక్కడా వెళ్లి, వారికి మంచిగా నాయకులుగా పని చేస్తారు. ఎందుకు యూసస్ కు ఇంతకుముందు అధ్వాన్నంగా చూస్తుంది?

ప్రధాన కార్యక్రమంలో డానీ బ్రయాన్పై కోఫీ కింగ్స్టన్ WWE చాంపియన్షిప్ ను నిలుపుకుంది. కోఫీ మరియు బ్రయాన్ వైల్డ్ కార్డు పాలన ద్వారా రా మీద పోరాడారు.

అరేనా వెబ్సైట్లో ప్రకటించిన సమయం & మ్యాచ్లను ప్రారంభించండి

నేను ప్రారంభ సమయం చర్చించారు & ప్రారంభ తలుపులు. ప్రత్యేకమైన మ్యాచ్లు ప్రచారం చేయబడలేదు, కానీ కుస్తీల జాబితా.


ట్విట్టర్ లో నన్ను అనుసరించండి @ FrankPeteani. ప్రశ్నలు మరియు చర్చ స్వాగతం ఉంటాయి. చదివినందుకు ధన్యవాదములు!


మద్దతిచ్చిన: HEYDORN’S WWE RAW నివేదిక 5/6: రోమన్ రీన్స్ యొక్క రోగ్ ప్రదర్శన, స్టైల్స్ అండ్ రోలన్స్ ఒప్పందం సంతకం పతనం, మరియు మరిన్ని సహా ప్రత్యక్ష ప్రదర్శన యొక్క ఆల్ట్ పెర్స్పెక్టివ్ కవరేజ్

Related posts