UFC – MMAWeekly లో ఆమె కెరీర్ కోసం జ్ఞాపకం ఎలా భావిస్తున్నట్లు రోండా Rousey చెబుతాడు

UFC – MMAWeekly లో ఆమె కెరీర్ కోసం జ్ఞాపకం ఎలా భావిస్తున్నట్లు రోండా Rousey చెబుతాడు

రోండా రౌసీ అరుదుగా తన మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్ కెరీర్ గురించి అరుదుగా ఈ రోజుల్లో లేదా వృత్తిపరమైన మల్లయోధులలో కెరీర్లో కదిలి, అలాగే ఒక కుటుంబం ప్రారంభించడానికి సిద్ధమవుతున్న సమర్థవంతంగా పదవీ విరమణ తర్వాత ఆమె విడిచిపెట్టిన వారసత్వం గురించి అరుదుగా మాట్లాడతాడు.

సంస్థ యొక్క 25 వ వార్షికోత్సవానికి దారితీసిన UFC యొక్క డాక్యుమెంటరీ సిరీస్లో, రౌనీ తన లెగసీని నిర్వచించాలనే ఆలోచనతో కొడుకుతూ, “నా గురించి మరియు నా స్వంత వారసత్వం గురించి నేను ఎలా భావిస్తాను అనేది నాకు విలువైనది, కాబట్టి మీరు వినడానికి ఇది, మీరు నా వారసత్వం యొక్క మీ సొంత అభిప్రాయాన్ని కలిగి ఉంటారు “.

UFC లో తన కెరీర్ గురించి మాట్లాడేటప్పుడు Rousey మరింత బిట్ తెరిచి ఉంది ఆమె నిజంగా ఆక్టాగన్ లోపల పోటీ మహిళలకు మార్గం మెరుపు సహాయపడింది.

క్రీడలో చరిత్రలో అతిపెద్ద సూపర్ స్టార్స్లో రౌనీ కూడా ఉన్నాడు, 2015 లో హోలీ హోల్మ్కు ఆమె నాకౌట్ నష్టపోయే వరకు ఏ ఛాంపియన్గాడూ ఆమె విజయాన్ని సాధించలేకపోయింది.

ఆమె జ్ఞాపకం ఎలా వరకు, Rousey ఆమె ఓడించింది యోధులు లేదా ఆమె టైటిల్ సమర్థించారు అనేక సార్లు గురించి కాదు. బదులుగా, మాజీ UFC ఛాంపియన్ ఆమె వెనుక వదిలి లెగసీ సాధారణంగా క్రీడ మరియు పాప్ సంస్కృతి ఆమె కలిగి భారీ ప్రభావం ఆధారంగా భావిస్తోంది.

“నేను నా వారసత్వం మంచిది మరియు మానవజాతికి నేను f- రాజు ఉనికిలో ఉండటం మంచిది కావాలి,” అని Rouse ఒక ఇంటర్వ్యూలో UFC తో చెప్పారు . “నేను తెలుసుకోవాలని ప్రజలు అవసరం లేదు. నేను ఆ ప్రభావాన్ని కలిగి ఉండాలి.

“ఇది నాకు చాలా బహుమతిగా ఉన్నది అని నేను భావిస్తున్నాను. నేను మీరు క్రెడిట్ పొందలేరు విషయాలు చూసినప్పుడు అది కొన్నిసార్లు సరదాగా రకమైన అనుకుంటున్నాను కానీ అది జరుగుతున్న మరియు మీరు చాలా సంతోషంగా చేస్తుంది. ”

Rousey తన కెరీర్ లో సాధించిన అన్ని ప్రసంశలు కోసం, ఆమె ఎప్పటికీ మహిళల పోరాటం అవగాహన మార్చారు అన్ని విధాలుగా గురించి ఆలోచిస్తూ ఉన్నప్పుడు ఆమె ముఖం మీద అతిపెద్ద స్మైల్ ఉంచుతుంది కాదు.

“నేను కొన్ని షాపింగ్ సెంటర్ గత డ్రైవింగ్ మరియు నేను ఒక స్పోర్ట్ బ్రా లో ఒక విక్టోరియా సీక్రెట్ మోడల్ చూసింది మరియు చెమట లో కవర్ మరియు ఆమె చేతులు చుట్టి గుర్తు మరియు నేను ‘నేను f- రాజు ఆ చేశాడు!’,” Rousey అన్నారు. “నేను ఆమెను చెమట పడుతున్నాను, అది విక్టోరియా సీక్రెట్ మోడల్ మరియు ఆమె అథ్లెటిక్ గేర్ మరియు స్వీటింగ్ మరియు హ్యాండ్ మూటలలో ఉంది! ‘

“పర్వత శిఖరాలను ఎక్కడా ఎవ్వరూ ఎవ్వరూ జరగదు మరియు ‘ఓహ్ మీరు చాలా సంస్కృతిని మార్చారు’ అని చెప్పడం లేదు. నేను కూడా నాకు సెన్సార్ చేయవలసిన అవసరం లేదు మరియు నాకు కొంతమంది క్రెడిట్ ఇవ్వడంతో నన్ను ద్వేషించే ఇతర వ్యక్తుల గురించి ఆందోళన చెందనవసరం లేదు. F-k మీరు అబ్బాయిలు వంటి, నేను నా గర్వపడుతున్నాను. నేను కొన్ని అద్భుతమైన s-t చేసాను మరియు నేను కలిగి ఉన్న ప్రభావాన్ని నిజంగా ఆనందించాను మరియు నా కుమార్తెలు ఆ ప్రభావాన్ని ఆస్వాదించడానికి నేను వేచి ఉండలేను. ”

Rousey యొక్క ప్రఖ్యాత కీర్తి UFC, మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్ మరియు సాధారణంగా మహిళల క్రీడలు కలిగి ఉన్న భూకంప ప్రభావంపై కొంత సందేహం ఉంది.

రెసిల్ మేనియాలో గత ఏప్రిల్లో మొట్టమొదటి మహిళల ప్రధాన కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న రెజ్లింగ్ వరల్డ్ రెజ్లింగ్ ఎంటర్టైన్మెంట్కు రౌసీ కొనసాగింది.

ఆమె తన కెరీర్లో పూర్తయింది మరియు ఇంకా భవిష్యత్తులో చేయగలగడంతో, ఆమె భర్త ట్రావిస్ బ్రోవ్న్తో ఒక కుటుంబం ప్రారంభించటానికి తన శక్తిని అన్నిటినీ పెట్టింది.

Related posts