OnePlus 7, OnePlus 7 ప్రో ప్రయోగ మంగళవారం 8:15 pm: 4 వివరాలు విషయం – Livemint

OnePlus 7, OnePlus 7 ప్రో ప్రయోగ మంగళవారం 8:15 pm: 4 వివరాలు విషయం – Livemint

OnePlus ‘పెద్ద రోజు కేవలం రోజుల జంట దూరంగా ఉంది. చైనీస్ స్మార్ట్ఫోన్ maker బహుశా సంవత్సరం దాని అతిపెద్ద ప్రకటన కోసం వేదిక అప్ సిద్ధం, ఈ సంవత్సరం స్మార్ట్ఫోన్లు గురించి మాట్లాడారు యొక్క రెండు ప్రారంభించటానికి OnePlus 7 మరియు OnePlus 7 ప్రో .

OnePlus 7 గత సంవత్సరం OnePlus 6 మరియు 6T వార్షిక వారసుడిగా ఉండగా, OnePlus 7 ప్రో తేదీకి OnePlus ‘అత్యంత ప్రీమియం సమర్పణ ఉంటుంది మరియు స్మార్ట్ఫోన్ పరిశ్రమ పెద్ద తుపాకుల వ్యతిరేకంగా నేరుగా జాలి పడతారు, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 పేరు, Huawei P30 ప్రో, గూగుల్ పిక్సెల్ 3 XL మరియు ఐఫోన్ XS కూడా. OnePlus స్మార్ట్ఫోన్లు గురించి చాలా కొన్ని వివరాలు ధ్రువీకరించారు అయితే, దోషాలను మరియు పుకార్లు మరింత తీసుకున్న. మీరు ప్రయోగం గురించి తెలుసుకోవలసిన ప్రతి ఒక్కటీ ఇక్కడ ఉంది:

ప్రత్యక్ష ప్రసారం మరియు ప్రారంభ వివరాలు:

బెంగుళూరు ఇంటర్నేషనల్ ఎగ్జిబిషన్ సెంటర్ బెంగుళూరులో మే 14 వ తేదీన మే 14 న ప్రపంచంలోని OnePlus పరికరాల కొత్త 2019 లైనప్ను విడుదల చేయనున్నారు. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ఒకేసారి ఒక ప్రత్యేక మైక్రోసాైట్ వద్ద ప్రారంభమవుతుంది. మీరు కంపెనీ ఫేస్బుక్ మరియు యూట్యూబ్ హ్యాండిల్స్లో కూడా క్యాచ్ చేసుకోవచ్చు.

లభ్యత

OnePlus 7 ప్రో యొక్క ముందస్తు ఆదేశాలు 12 మేలో 3 మేలో ప్రారంభమై, మే 7, 11:59 న ముగిసింది. OnePlus 7 తో పాటు, ఈ పరికరం అమెజాన్ ప్రత్యేకమైనది. ఆఫ్లైన్ లభ్యత కోసం క్రోమా మరియు రిలయన్స్ డిజిటల్తో అనుసంధానించబడిన OnePlus, వారి దుకాణాలలో, అలాగే ఒక OnePlus అనుభవ కేంద్రాల వద్ద అందుబాటులో ఉంటుంది. ఈ పరికరాల లభ్యత తేదీని కంపెనీ ప్రకటించనప్పటికీ, ఈ నెలలో స్మార్ట్ఫోన్లు అమ్మకానికి అమ్మకాలు జరిగే అవకాశం ఉంది.

OnePlus ఒక ” అమెజాన్ మైక్రోసాైట్” లో స్మార్ట్ఫోన్ యొక్క స్పెసిఫికేషన్లు (కెమెరా రిజల్యూషన్, RAM సామర్థ్యం, ​​ప్రాసెసర్ మరియు బ్యాటరీ సామర్థ్యం) అంచనా వేయడానికి అభిమానులు అవసరమయ్యే ఒక “పోటీని ఊహించు” అనే ఒక పోటీని ప్రారంభించింది. OnePlus పోటీలో విజేతలు కోసం ఒక OnePlus 7 ప్రో సహా ఉచిత గూడీస్ హామీ.

ఫీచర్స్ (OnePlus ద్వారా నిర్ధారించబడింది)

OnePlus, దాని సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్స్ దాని అనేక టీజర్స్ లో, OnePlus 7 ప్రో ఒక గీత తక్కువ, HDR10 + AMOLED ప్రదర్శన , UFS3.0 ఫ్లాష్ నిల్వ, ఒక పాప్ అప్ ముందు కెమెరా మరియు ఒక ట్రిపుల్ వెనుక కెమెరా సెటప్ . ఈ స్పెసిఫికేషన్లను OnePlus పేర్కొనలేదు. కూడా, సంస్థ దాని ఆన్లైన్ పోస్ట్లు మరియు టీజర్స్ లో OnePlus 7 గురించి చాలా మాట్లాడలేదు.

వైర్డు గత నెల అజర్బైజాన్ గ్రాండ్ ప్రిక్స్లో OnePlus 7 ప్రో పరీక్షించాల్సి వచ్చింది మరియు స్మార్ట్ఫోన్ యొక్క కొన్ని నమూనా చిత్రాలు పోస్ట్ చేయబడింది.

లీకేస్ మరియు పుకార్లు

OnePlus 7 ప్రో ఒక లో చూపించాడు Geekbench వరుసగా సింగిల్ కోర్ లో 3.526 మరియు 11.101 వనే్డలో మల్టీ-కోర్ పరీక్షలతో ధన్యవాదాలు. క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 సోసి మరియు 12 జీబి ర్యామ్తో కూడిన సంకేతపేరు OnePlus GM1917 క్రింద స్మార్ట్ఫోన్ జాబితా చేయబడింది.

స్లాష్ లీక్స్ ఒక ట్వీట్లో OnePlus 7 ప్రో పూర్తి వివరణలను పోస్ట్ చేసింది . దీని ప్రకారం, స్మార్ట్ ఫోన్ ఒక 6.67-అంగుళాల AMOLED ప్రదర్శనతో 90Hz యొక్క రిఫ్రెష్ రేటు మరియు మూడు GB మరియు 256GB వద్ద గరిష్టంగా మూడు RAM మరియు నిల్వ కాన్ఫిగరేషన్లతో వస్తుంది. వెనుకవైపు అది ఒక 48MP + 16MP + 8MP కలయికను కలిగి ఉంది. 16MP మరియు 18MP సెన్సార్లు వరుసగా వైడ్ కోణం మరియు టెలిఫోటో కటకములను కలిగి ఉంటాయి. పాప్-అప్ మెకానిజం ఎదుర్కొంటున్న ముందు 16MP కెమెరా ఉంటుంది. ఫోన్ 4,000 mAh బ్యాటరీతో మద్దతు ఇస్తుంది.

Leakster ప్రకారం ఇషాన్ అగర్వాల్ , OnePlus 7 ప్రో ధరలు బేస్ 6GB / 128GB ఆకృతీకరణ కోసం ₹ 49.999 వద్ద ప్రారంభమవుతుంది. 8GB / 256GB మరియు 12GB / 256GB వేరియంట్లు ₹ ధర 52,999 మరియు 57,999 వరుసగా ఉంటాయి. పరికరం “నెబ్యులా బ్లూ” మరియు “మిర్రర్ గ్రే” రంగు ఎంపికలు లో వస్తాయి.

Related posts