20 పోస్టర్లు బాధించటం క్వాడ్ కెమెరాలు గౌరవించు – gizmochina

20 పోస్టర్లు బాధించటం క్వాడ్ కెమెరాలు గౌరవించు – gizmochina

హానర్ 20 సిరీస్ అధికారిక ప్రారంభానికి ఒక వారం కంటే కొంచెం సమయం ఉంది. ఫోన్లు కూడా లండన్ లో ఆవిష్కరించబడతాయి, సరిగ్గా ఒక వారం తర్వాత OnePlus 7 సిరీస్. మేము వేచి ఉన్నప్పుడు, కొత్త పోస్టర్లు ఫోన్లు కెమెరాలు బాధించటం ఆ ఉపరితలాన్ని కలిగి ఉన్నాయి.

ఈ పోస్టర్లు ఫోన్లలో (వెనుక) కెమెరాల సంఖ్యను నిర్ధారించడం మాత్రమే కాదు, వాటిలో ఒకటి వాస్తవానికి ప్రతి సెన్సార్ ఉపయోగించే లెన్స్ యొక్క ఏ రకం మాకు తెలియజేస్తుంది.

మీరు పైన ఉన్న చిత్రాలలో చూడగలిగేటప్పుడు, పెదవులపై మరియు చెవిలో నాలుగు కుట్లు ఉంటాయి, ఆనర్ 20 మరియు హానర్ 20 ప్రోని క్వాడ్ వెనుక కెమెరాలు కలిగి ఉంటాయి. కెమెరాలు ఎల్-ఆకారంలో ఏర్పాటు చేయబడుతున్నాయని కూడా చిత్రాలు చూపిస్తున్నాయి.

20 సిరీస్ పోస్టర్ను గౌరవించండి

మూడవ పోస్టర్ వాస్తవానికి మాకు ప్రతి సెన్సార్ లెన్స్ రకం చెబుతుంది. మొదటి బబుల్ ప్రామాణిక లెన్స్ను సూచించే సాధారణ చిత్రాన్ని కలిగి ఉంటుంది. రెండవ బబుల్ ఒక అల్ట్రా-వైడ్ యాంగిల్ పిక్చర్, ఇది మొదటి చిత్రం యొక్క విస్తృత దృశ్యాన్ని చూపిస్తుంది మరియు దీని వలన ఫోన్లు అల్ట్రా-వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్ కలిగి ఉంటుందని నిర్ధారించాయి.

మూడవ బుడగ మృదులాకార లెన్స్ ను సూచిస్తున్న నేపథ్యంలో అస్పష్టంగా ఉన్న ఒక ఆకు యొక్క దగ్గరి చిత్రాన్ని కలిగి ఉంటుంది. గత బబుల్ చిత్రాలను 1 మరియు 2 చిత్రాలలో రెండు పక్షాల దగ్గరి దృశ్యాన్ని చూపుతుంది, ఫోన్ కూడా టెలీఫోటో జూమ్ లెన్స్ ను నిర్ధారిస్తుంది.

మరింత చదవండి: 32MP స్వీయ కెమెరా తో 20 లైట్, 6.21-అంగుళాల డిస్ప్లే మరియు కిరిన్ 710 ఆవిష్కరించారు

గత వారం, ఆనర్ 20 మరియు హానర్ 20 ప్రో కోసం స్పెక్స్ వెల్లడైంది. హానర్ 20 ఒక 48MP f / 1.8 ప్రాధమిక కెమెరా, ఒక 16MP సూపర్ వైడ్-కోన్ కెమెరా, 2MP లోతు సహాయ కేమెరా మరియు 2MP మాక్రో కెమెరా కలిగి ఉంటుంది. ఆనర్ 20 ప్రో కూడా 48MP ప్రాధమిక కెమెరాని కలిగి ఉంటుంది కానీ ఒక పెద్ద f / 1.4 ఎపర్చరుతో ఉంటుంది. ఒక 16MP సూపర్ వైడ్-కోణం కెమెరా చాలా ఉంది కానీ అది 3x ఆప్టికల్ జూమ్ ఒక 8MP టెలిఫోటో కెమెరా కోసం 2MP లోతు సెన్సార్ మార్పిడి. అయితే, ఇది 2MP మాక్రో కెమెరాను ఉంచుతుంది.

(సోర్సెస్: 1 , 2 )

Related posts