# మద్య మోటివేషన్: NDTV – త్వరిత బరువు నష్టం సహాయం చేస్తుంది 5 పోస్ట్ వర్కౌట్ చిట్కాలు

# మద్య మోటివేషన్: NDTV – త్వరిత బరువు నష్టం సహాయం చేస్తుంది 5 పోస్ట్ వర్కౌట్ చిట్కాలు

# మద్య మోటివేషన్: మీరు మీ పోస్ట్-వ్యాయామం సాధారణ భాగంగా కొన్ని సాగదీయడం వ్యాయామాలు చేయండి నిర్ధారించుకోండి

ఇక్కడ సోమవారం వేసవి వేడిలో మరొక సోమవారం ఉంది మరియు ఏదో ఒకటి #MondayMotivation లేకుండా చేయలేము. మీలో కొంతమంది ఇప్పటికే మీ ఉదయం వ్యాయామంతో చేయగలిగారు, మీలో కొందరు ఈరోజు సాయంత్రం ఎదురు చూస్తుంటారు. # మాండేమాటివేషన్లో భాగంగా ఈరోజు మేము ప్రముఖ వ్యాయామ శిక్షణా కైలా ఇటినెన్స్ ద్వారా భాగస్వామ్యం చేసిన పోస్ట్ వ్యాయామ ఆచారాల గురించి మాట్లాడబోతున్నాము. ఆమె వ్యాయామం తర్వాత కూల్చివేసినప్పుడు, మీ శిక్షణలో చాలా ముఖ్యమైనది. మీరు పురోగతి సాగించడాన్ని మరియు గాయం అవకాశాలను తగ్గించాలని కోరుకుంటే, సరిగ్గా కూల్చివేయడం లేదా పోస్ట్-వ్యాయామ నియమాన్ని అనుసరించడం చాలా ముఖ్యం.

మంచి పోస్ట్-వర్క్అవుట్ రొటీన్ వేగవంతమైన రికవరీకి సహాయపడుతుంది మరియు వేగవంతమైన వేగంతో కూడా ఫలితాలను చూపించవచ్చు.

మీరు మీ పోస్ట్-వ్యాయామ నియమంలో భాగంగా అనుసరించవలసిన కొన్ని చిట్కాలను అనుసరిస్తున్నారు

1. నీటిని తాగండి: మీ వ్యాయామం తర్వాత, కొంత నీటిలో మీరు సిప్ చేయండి. వ్యాయామం తర్వాత త్రాగిన నీరు మీ శరీర ఉష్ణోగ్రతను క్రమబద్ధీకరించడంలో సహాయపడుతుంది మరియు ఇది చెమట పట్టుట వలన ద్రవం కోల్పోతుంది.

కూడా చదవండి: # మండే మోటివేషన్ కావాలా? ఇయర్ 2 నటుడు టైగర్ ష్రోఫ్ యొక్క చురుకైన అంశాలు స్టూడెంట్ మీరు ప్రస్తుతం జిమ్ హిట్ చేస్తుంది!

కూల్ డౌన్: సరిగ్గా డౌన్ చల్లబరుస్తుంది కొన్ని నిమిషాలు పడుతుంది నిర్ధారించుకోండి. ఇది మీ హృదయ స్పందన రేటును సాధారణీకరించడంలో సహాయపడుతుంది మరియు శరీరంలో ఒత్తిడిని కూడా తగ్గిస్తుంది. చల్లబరుస్తుంది సమయం ఇవ్వడం మీ వ్యాయామం ప్రతిబింబించేలా మరియు మీ భౌతిక పురోగతి చూడండి కొన్ని నిమిషాలు పడుతుంది సహాయం చేస్తుంది.

రిఫ్రెష్: మీ వ్యాయామం సహాయకరంగా ఉండడం వల్ల త్వరిత గాలులను తీసుకోవాలి. ఇది మీ రంధ్రాలను అడ్డుకోకుండా అడ్డుకోవదు, కానీ మీరు మిగిలిన రోజుకు తాజాగా మరియు శక్తివంతులుగా అనుభూతి చెందుతారు.

kmm8brs8

# మద్య మోటివేషన్: సరిగ్గా పోస్ట్-వ్యాయామ రొటీన్ తర్వాత, శీఘ్ర బరువు నష్టం సహాయపడుతుంది
ఫోటో క్రెడిట్: iStock

కూడా చదవండి: ఆమె అందమైన భాగస్వామి తో శిల్పా శెట్టి యొక్క వర్కౌట్ మాకు ఇంకా స్ఫూర్తి; వీడియో చూడండి

4. స్ట్రెచ్: సాగదీయడం ఖచ్చితంగా మీ పోస్ట్-వర్కౌట్ రొటీన్లో భాగంగా ఉండాలి. కైలా 30 సెకన్లు లేదా అంతకంటే ఎక్కువసేపు ఒక సాగతీతగా పట్టుకోవడాన్ని సూచిస్తుంది. ఈ కండరాల రికవరీ సహాయం చేస్తుంది.

5. మీ పోస్ట్-వ్యాయామ భోజనాన్ని కలిగి ఉండండి: మీరు పనిచేసిన తర్వాత రీఫ్యూయలింగ్ చేయాలి. ఈ పోస్ట్ వ్యాయామం snacking ప్లే వస్తుంది. మీరు వ్యాయామం చేసిన తర్వాత ఎంత ఆకలితో మీరు పోస్ట్ చేసిన వ్యాయామం భోజనం లేదా పోస్ట్-వ్యాయామ చిరుతిండి కోసం ఎంచుకోవచ్చు. వేరుశెనగ వెన్న లేదా గుడ్లు వంటి మీ పోస్ట్-వ్యాయామ భోజనంలో కొన్ని ప్రోటీన్లను జోడించండి. వ్యాయామం చేసిన తరువాత మీరు రీఫ్యూయలింగ్ కోసం పెద్ద భోజనం అవసరం లేదు. ఇది ఒక కఠినమైన వ్యాయామ నియమిత తర్వాత మీరు reenergising మరియు రీఫ్యూయల్స్ ఒక భాగం.

కూడా చదవండి: ఎప్పుడు మరింత ప్రభావవంతమైన అంశాలు: ఈవినింగ్ లేదా మార్నింగ్? ఇక్కడ కనుగొనండి

అందరికీ సంతోషంగా మరియు అనుకూలమైన సోమవారం ఆశించడం!

నిరాకరణ: సలహాతో సహా ఈ కంటెంట్ సాధారణ సమాచారాన్ని మాత్రమే అందిస్తుంది. ఇది అర్హత గల వైద్య అభిప్రాయానికి ప్రత్యామ్నాయం కాదు. మరింత సమాచారం కోసం ఎల్లప్పుడూ నిపుణుడు లేదా మీ స్వంత వైద్యుడిని సంప్రదించండి. ఈ సమాచారం కోసం NDTV బాధ్యత వహించదు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Related posts