బెథెస్డా Rage 2 – TechRadar కోసం పెద్ద పోస్ట్-విడుదల ప్రణాళికలు కలిగి ఉంది

బెథెస్డా Rage 2 – TechRadar కోసం పెద్ద పోస్ట్-విడుదల ప్రణాళికలు కలిగి ఉంది

శూన్య

చిత్ర క్రెడిట్: idSoftware

Rage 2 మే 14 వరకు ప్రారంభించకపోవచ్చు కానీ బెథెస్డా ఇప్పటికే 2019 చివరి వరకు విడుదలైన ఆట కోసం పోస్ట్-విడుదల ప్రణాళికలను వివరించే ఒక మార్గదర్శిని వెల్లడించింది. చాలా అస్తవ్యస్తమైన ఆట ప్రపంచాలకి కూడా మంచి వ్యవస్థీకృత ప్రణాళిక అవసరం.

బెథెస్డా సైట్లో href = “https://bethesda.net/en/article/31bXbRZkdF5DQdr1OyBOfJ/rage-2-2019-roadmap” target = “_ blank”> బ్లాగ్ పోస్ట్ , ప్రచురణకర్త అభిమానుల యొక్క సంక్షిప్త వివరణను ఇచ్చాడు కొత్త వాహనాల వాగ్దానాలు, శత్రువులు, సమాజ సవాళ్లు మరియు ఇతర విషయాల మధ్య విస్తరణతో వారికి వినోదం అందించే ప్రణాళికలు. మే నెలలో బెథెస్డాలో జరిగిన Rage 2 ప్రయోగము, కమ్యూనిటీ సవాళ్లు మరియు ప్రపంచ సంఘటనలను ప్రారంభిస్తుంది, అయితే జూన్ మరియు జూలై కొత్త వాహనాలు మరియు కొన్ని నూతన ఆయుధ తొక్కలు వంటి పెద్ద సంఖ్యలను చూస్తారు.

సంవత్సరానికి ముందు

మీరు మొదటి “ప్రధాన” విస్తరణ ప్రారంభాన్ని చూస్తామని ఆగష్టులో విషయాలు తీవ్రంగా ఉంటాయి. గోస్ట్స్. ఇది ఆటకు ఒక కొత్త ప్రాంతం మరియు కధాంశంతో పాటు కొత్త ఆయుధాలు, వాహనాలు మరియు సామర్ధ్యాలను ప్రవేశపెడుతుంది.

సెప్టెంబరు వరకు డిసెంబరు వరకు ఇంకా చాలా అస్పష్టంగా ఉంది. ఏదేమైనప్పటికీ, ప్రణాళికలు జరుగుతున్నాయి మరియు నవంబర్లో ఆటగాళ్ళు మరో కొత్త కథను మరియు అన్వేషించటానికి మరో ముఖ్యమైన రెండవ విస్తరణను ఆశించవచ్చు. బెథెస్డా త్వరలోనే ఈ విస్తరణ గురించి మరింత బహిర్గతమవుతుందని బాహాటంగా చెప్పింది. అర్థ 0 చేసుకోదగినదే, బెతెస్డా బహుశా రె 0 డవ అ 0 తకు హైప్ ను ప్రార 0 భి 0 చడానికి ము 0 దు మొదటి పెద్ద విస్తరణకు ఉత్సాహాన్ని సృష్టి 0 చాలని కోరుకు 0 టు 0 ది.

2019 # RAGE2 రోడ్మ్యాప్లో comin ‘ ఇది AWESOMENESS కోసం ఒక GPS లాగా ఉంటుంది. pic.twitter.com/1wW1D7Vdxi మే 10, 2019

మా అనుభవం మీద చేతులు ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో మేము ఆట “ప్రతిష్టాత్మకమైనది” అని పిలిచాము మరియు “మరింత ప్రయత్నించడానికి ఆత్రుతగా” ఉన్నాము.

వేచి ఉండటానికి చాలా సమయం లేదు; Rage 2 ప్లేస్టేషన్ 4 , Xbox One మరియు PC.

Related posts