'డాడీ కూల్' అల్లు అర్జున్ తన కుటుంబానికి స్విస్ ఖాళీని ఆస్వాదిస్తాడు మరియు ఫోటోలను మీరు మీ సంచులను ప్యాక్ చేయగలుగుతారు – టైమ్స్ నౌ

'డాడీ కూల్' అల్లు అర్జున్ తన కుటుంబానికి స్విస్ ఖాళీని ఆస్వాదిస్తాడు మరియు ఫోటోలను మీరు మీ సంచులను ప్యాక్ చేయగలుగుతారు – టైమ్స్ నౌ
అల్లు అర్జున్

అల్లు అర్జున్ తన కుటుంబంతో స్విస్ ఖాళీని పొందుతాడు – ఫోటోలను చూడండి

నా పెరు సూర్య, నా ఇలు భారతదేశం, దువ్వాడ జగన్నాధాం, సరీనాడు, రేస్ గుర్రం, ఎస్ / ఓ సత్యమూర్తి మరియు మరిన్ని చిత్రాలలో నటించిన ప్రేక్షకులను ప్రేక్షకులకు ఆకట్టుకుంది. చిత్ర పరిశ్రమ మరియు ఇంటి పేరుగా మారింది. సౌత్ యొక్క సూపర్ స్టార్ తన అభిమాన నటనను మరియు అతని అసాధారణ నృత్య కదలికల కోసం కేవలం అభిమానులను ప్రేమిస్తారు.

అయితే, నటుడు తన పని నుండి విరామం తీసుకున్నట్లు కనిపిస్తోంది మరియు ప్రస్తుతం తన కుటుంబంతో స్విస్ ఖాళీని అనుభవిస్తున్నారు. అల్లు అర్జున్ తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్ కు తీసుకువెళ్ళాడు మరియు అతను తన శీతాకాలపు సెలవుదినం నుండి కుటుంబం యొక్క వరుసను పంచుకున్నాడు మరియు మీ ప్రియమైనవారితో పర్వతాలకి వెళ్లాలని మీరు కోరుకుంటున్నారు.

తన Instagram హ్యాండిల్ మీద ఫోటో భాగస్వామ్యం, నటుడు ‘లైఫ్ లో ఎలా Undali ?? మరియు వారు ‘HAPPY GAAAAAAA’ అని అన్నారు. ఫోటోలు ఒకటి ఉండగా మేము అతనిని తన కుటుంబం తో నటిస్తూ చూడవచ్చు, ఇతర చిత్రంలో అతను తన కుమారుడు తో strolling చూడవచ్చు. అతను రెండవ ఫోటోలు ‘డాడీ కూల్’ గా పేర్కొన్నారు. ఒకసారి చూడు:

గల్ఫ్ టాబ్లాయిడ్ ప్రచురించిన నివేదిక ప్రకారం అర్జున్ తన రాబోయే చిత్రం గురించి మాట్లాడారు. నటుడు తన చిత్రం గురించి చాలా వెల్లడించనప్పటికీ, అతను త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో “హామీ ఇచ్చిన వినోదం” అని పిలిచాడు. నటుడు ఇలా అన్నాడు, “ఇది ఒక హామీ ఇచ్చిన ఎంటర్టైనర్ అని నేను చెప్పగలను.ఈ చిత్రం ఆవిష్కరించిన తర్వాత మీరు దాని గురించి మరింత తెలుసుకుంటారు.ఇది మనకు అత్యుత్తమమైనది, . ”

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

జనాదరణ పొందిన వీడియో

Related posts