కేన్స్ 2019: కంగానా రనౌట్ తన 'ప్రత్యేక' రెడ్ కార్పెట్ లుక్ గురించి వివరాలను వెల్లడిస్తుంది – NDTV న్యూస్

కేన్స్ 2019: కంగానా రనౌట్ తన 'ప్రత్యేక' రెడ్ కార్పెట్ లుక్ గురించి వివరాలను వెల్లడిస్తుంది – NDTV న్యూస్
న్యూఢిల్లీ:

అన్ని ఫ్రెంచ్ రివేరా లో సూర్యుడు గ్రహిస్తుంది బయల్దేరిన కంగనా రానుట్, ఆమె జట్టు ప్రస్తుతం “ఏకైక” ఆమె కోసం చూడండి, నివేదించారు మీద పనిచేస్తున్నట్లు వెల్లడించింది రెడ్ కార్పెట్ వార్డ్రోబ్ వంటి షేర్డ్ ఆమె కేన్స్ వివరాలు మధ్యాహ్న . ఈ 32 ఏళ్ల నటి ఆమె డిజైనర్ లేబుల్ ఫాల్గుని అండ్ షెన్ పీకాక్తో కలసి ఆమె డ్రీమ్స్ యొక్క చీరను రూపొందించడానికి పనిచేస్తుందని వెల్లడించారు. “నా స్టైలిస్ట్ అమీ పటేల్ మరియు నేను కొన్ని వారాల పాటు కలవరపడుతున్నాను, ఫల్గుని మరియు షేన్ పీకాక్ లతో కలిసి, ఒక ప్రత్యేకమైన సారి రూపకల్పన చేస్తున్నాం. రిచ్ ఫాబ్రిక్స్ అండ్ కల్చర్, “మిడ్ డే కోటెడ్ కంగానా చెప్పినట్లుగా.

కేన్స్-స్పెషల్ సెరొటోరియల్ ఎంపికల నుండి “నాటకం” అనే భావనను మెంటల్ హై కుయే నటి కూడా ఆవిష్కరించింది: “నేను ధరించే వస్త్రాలు నాటకం కలిగి ఉంటాయి, అదే సమయంలో, ఒక భారతీయ నటుడిగా మా చేనేతకారులను ఆమోదించే బాధ్యత నాకు ఉంది, మరియు మా గొప్ప వారసత్వం ప్రతిబింబించే దుస్తులను ధరించి. ” ఈ సంవత్సరం కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ కు కంగా రానాట్ యొక్క రెండవ పర్యటనను గుర్తించవచ్చు – ఆమె మద్యం బ్రాండ్ గ్రే గూస్కు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తుంది. కేన్స్ ప్రయాణానికి కంగానా తేదీలు మే 16, మే 18 తేదీలుగా ఉన్నాయని IANS నివేదించింది.

గత సంవత్సరం కూడా, కంగానా తన రెట్రో రూపాన్ని సబ్యాసచి స్టూడియోస్ నుండి అద్భుతమైన ‘అకాష్-తారా’ చీరతో శైలిలో చేసింది, కానీ అది రెడ్ కార్పెట్ కోసం కాదు.

కంగానా యొక్క రెడ్ కార్పెట్ తొలిసారిగా సుఖైర్ మురద్ గౌన్లో సుదీర్ఘ రైలుతో ఉంది. రెండవ రోజు, ఆమె నెడోరా బై నెడెట్ టాకిరోగ్రూ యొక్క సేకరణల నుండి ఎంబ్రాయిడరీ పిల్లి సూట్లో రెడ్ కార్పెట్ను విరగొట్టింది.

కేన్స్ లోకి తనిఖీ చేయడం గురించి మరియు ఆమె ఫ్రెంచ్ రివేరా డైరీలను నింపడం గురించి ఆమె ఉత్సాహాన్ని పంచుకున్నారని, కంగానా IANS కి చెప్పింది: “కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్లో గత ఏడాది సంతోషకరమైన తొలిసారిగా, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రతిష్టాత్మకమైన వేదిక వద్ద భారతీయ సినిమాను ప్రతిబింబించేందుకు నేను ఉత్సాహంగా ఉన్నాను లగ్జరీ ఐకాన్ యొక్క ఐకాన్. నేను పెద్ద మరియు చిన్న క్షణాలు రెండింటినీ కలిపి అనేక జీవితకాల జ్ఞాపకాలను చేశాను. ”

కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ మే 14 నుంచి మే 25 వ తేదీ వరకు జరగాల్సి ఉంది. కాన్స్ సాధారణ ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్, సోనమ్ కపూర్ మరియు దీపికా పడుకొనేలు కూడా హాజరయ్యారు, ఈ సంవత్సరం తొలిసారి హుమా ఖురేషి మరియు డయానా పున్నిల యొక్క ఇష్టాలు కూడా ఉన్నాయి.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Related posts