లెనోవా వేబొ – నోట్ బుక్నెట్ లో ఫెరారీ బ్రాండింగ్తో Z6 యొక్క కొత్త వెర్షన్ను ఆటంకపరుస్తుంది

లెనోవా వేబొ – నోట్ బుక్నెట్ లో ఫెరారీ బ్రాండింగ్తో Z6 యొక్క కొత్త వెర్షన్ను ఆటంకపరుస్తుంది

, , , , , ,

అన్వేషణ సంబంధం.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

లెనోవా గ్రూప్ యొక్క వైస్ ప్రెసిడెంట్ (VP), వేబోలో ఒక శక్తివంతమైన కొత్త ఫోన్ యొక్క చిత్రం , ఛాంగ్ చెంగ్ ఈ విధంగా పాటు అనువదించగల ఒక శీర్షికతో పోస్ట్ చేసాడు: ” కాబట్టి యువత … నిరాకరించడానికి భరించలేము “. ఇది OEM దాని తాజా స్మార్ట్ఫోన్ విడుదలలో మరో వైవిధ్యాన్ని ప్రారంభించేందుకు సిద్ధం అని కొత్త పుకార్లు తో చక్కగా సమానంగా, Z6 ప్రో .

ఈ ఉద్వేగభరితమైన కొత్త వెర్షన్ను లెనోవా Z6 యూత్ ఎడిషన్ అని పిలుస్తారు (బహుశా ‘లైట్’ అనే పదం మీద ఒక వినూత్నమైన టేక్). ఇది మే 22 , 2019 సూపర్-ఛార్జ్, స్నాప్డ్రాగెన్ 855 శక్తితో మరియు హైబ్రిడ్-చల్లబడిన Z6 ప్రోకు మరింత సరసమైన జవాబుగా ప్రకటించబడుతోంది. చాంగ్ పోస్ట్ లో ఫోన్ Z6 యూత్ ఎడిషన్ అని ఊహిస్తూ, దాని ప్రధాన కౌంటర్లో ఉన్న క్వాడ్రపు రేర్ కెమెరాలు ఉంటాయి.

యువజన ఎడిషన్ ఒక కొత్త రకమైన చిప్సెట్కు కూడా అనుగుణంగా ఉంది, అది ఫోన్లో ద్వంద్వ GPS ను అందిస్తుంది. ఇదికాకుండా, ఉద్రిక్తత ఫోన్ యొక్క అంతర్గత గురించి ఎటువంటి వివరాలు లేవు. మరలా, VP యొక్క ఇమేజ్ నుండి లెనోవా ఈ రూపాన్ని Z6 రూపంలో మార్కెట్కి ప్రీమియం కార్-మేకర్తో భాగస్వామిగా చేసుకున్నాం.

చిత్రంలో ఉన్నట్లుగా ఫెరారీ పరికరం యొక్క వెనుక భాగంలో ఉన్న ఫెరారీ లోగో నుండి ఈ ముగింపు డ్రా అవుతుంది. OPPO కనుగొను X లోని కొన్ని యూనిట్లు కొనుగోలు చేసిన లంబోర్ఘిని బ్రాండింగ్ కారణంగా, ఇది చైనా స్మార్ట్ఫోన్ మార్కెట్లో అవకాశాలను పూర్తిగా వెలుపల లేదు.

Related posts