వివిమెడ్ సంయుక్త మార్కెట్ నుండి హైపర్టెన్షియల్ మందును గుర్తుచేసుకున్నాడు – దేవ్డిసినర్స్

వివిమెడ్ సంయుక్త మార్కెట్ నుండి హైపర్టెన్షియల్ మందును గుర్తుచేసుకున్నాడు – దేవ్డిసినర్స్

Vivimed లైఫ్ సైన్సెస్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ ఒక నగరం-ఆధారిత ఫార్మా కంపెనీ 19 మా గుర్తుచేసే ప్రారంభించింది, Losartan పొటాషియం మాత్రలు వంటి, USP 25 mg, 50 mg, మరియు 100 US లో వినియోగదారు స్థాయికి mg ఉత్పత్తి , క్యాన్సర్ కారణం కావచ్చు మలినాలను కలిగి ఉన్నట్లు కనుగొనబడింది ఒక US ఫుడ్ అండ్ డ్రగ్ అడ్మినిస్ట్రేషన్ తెలిపింది. ఉత్పత్తి ద్వారా తయారు చేస్తారు Vivimed దాని వద్ద ప్లాంట్ లో Alathur , చెన్నై మరియు పంపిణీ హెరిటేజ్ ఫార్మాస్యూటికల్స్ ఇంక్ , East Brunswick సంయుక్త లో NJ.

ఇప్పటి వరకు, విమోమ్డ్ లేదా హెరిటేజ్ ఈ రీకాల్కి సంబంధించిన ప్రతికూల సంఘటనల గురించి ఏమైనా నివేదించలేదు. “Vivimed లైఫ్ సైన్సెస్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ (Vivimed) లాస్సార్టన్ పొటాషియం మాత్రలు 19 మా గుర్తుచేస్తుంది ఉంది 25 USM 25 mg, 50 mg, మరియు 100 mg ఒక కల్మషం యొక్క గుర్తింపును కారణంగా వినియోగదారు స్థాయికి N- నైట్రోసో-ఎన్-మితిల్ -4-అమినోబ్యూట్రిక్ ఆమ్లం (NMBA) ఇది US ఫుడ్ అండ్ డ్రగ్ అడ్మినిస్ట్రేషన్ యొక్క తాత్కాలిక ఆమోదయోగ్యమైన ఎక్స్పోజర్ పరిమితి 9.82 ppm పైన ఉంటుంది.

అందుబాటులో ఉన్న సమాచారాన్ని బట్టి, క్యాన్సర్ అభివృద్ధి చెందుతున్న కొద్దిమంది రోగులలో NMBA యొక్క అధిక స్థాయి కలిగిన ఉత్పత్తి యొక్క దీర్ఘకాలిక ఉపయోగాన్ని అనుసరించి ప్రమాదం ఉండదు, “FDA చెప్పారు. లాస్సార్టన్ పొటాషియం హైపర్టెన్షన్, ఎడమ జఠరిక హైపర్ట్రఫీ, హైపోటెన్సివ్ రోగులలో టైప్ 2 మధుమేహ రోగులలో నెఫ్రోపతీ మరియు 90-కౌంట్ మరియు 1000-కౌంట్ సీసాలు లో ప్యాక్ చేయబడుతుంది.

టొరెంట్ ఫార్మాస్యూటికల్స్ లిమిటార్ కూడా లాస్సార్టన్ పొటాషియం టాబ్లెట్ల USP మరియు లాస్సార్టన్ పొటాషియం / హైడ్రోక్లోరోజిజైడ్ టాబ్లెట్స్ , USP అనే కొన్ని బ్యాచ్లను వినియోగదారుని స్థాయికి గుర్తుచేసింది. హైదరాబాద్- మౌలిక ఉత్పత్తిలో చురుకైన ఔషధ పదార్ధం (API) ఆధారిత హెటియో ల్యాబ్స్ లిమిటెడ్ ..

(ఈ కథ Devdiscourse సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి స్వీయ-ఉత్పత్తి చేయబడింది.)

Related posts