జువెంటస్ వర్సెస్ ఫియోరెంటినా – ఫుట్బాల్ మ్యాచ్ నివేదిక – ఏప్రిల్ 20, 2019 – ESPN

జువెంటస్ వర్సెస్ ఫియోరెంటినా – ఫుట్బాల్ మ్యాచ్ నివేదిక – ఏప్రిల్ 20, 2019 – ESPN
ప్లే
జువెంటస్ 8 వ వరుస సీజన్లో సీరీ ఎ ఛాంపియన్స్ కిరీటం (1:54)

జువెంటస్ తరచుగా ఫియోరెంటినాకు వ్యతిరేకంగా రెండవ స్థానంలో నిలిచింది, కానీ బియాంకనరీ ఎనిమిదో వరుస సిరీ ఎ టైటిల్ మరియు 35 వ స్థానాన్ని సంపాదించుకున్నాడు. (1:54)

జువెంటస్ ఫియోరెంటినాపై 2-1 విజయంతో ఒక ఎనిమిదో వరుస సీరీ ఎ టైటిల్ను గెలుచుకున్నాడు, ఎందుకంటే వారు క్రింది భాగంలో మొదటి సగం తరువాత వెనుకకు వచ్చారు.

వేసవిలో రోనాల్డో సంతకం చేయడంతో ఈ సీజన్ బియాన్కనరీ టైటిల్ గెలుచుకున్న భారీ అభిమానంగా ఉండేది మరియు జెనోవాలో 2-0 తేడాతో సీజన్లోని మొదటి ఏడు నెలల వరకు వారు అజేయంగా కొనసాగినప్పటికీ, అది మార్చి 17 న ముగిసింది.

చివరి వారం, వారు టైటిల్ మూసివేయాలని అవకాశం ఉంది కానీ SPAL వద్ద ఒక షాక్ నష్టం బాధపడ్డాడు మరియు వారు అలయన్జ్ స్టేడియం ప్రారంభంలో వెనుక పడిపోయింది టైటిల్ సాధించుటకు రెండవ అవకాశం వీచు సిద్ధంగా కనిపించింది.

డిఫెండర్ నికోలా మిలెన్కొవిక్ సందర్శకులను కేవలం ఆరు నిముషాల తరువాత ఆధిక్యంలోకి తీసుకున్నాడు మరియు విన్సెంజో మోంటెల్లా వైపు జట్టును 37 నిమిషాలలో అద్భుతమైన శీర్షికతో సమం చేస్తూ అలెక్స్ సాన్డ్రాకు ముందు బ్రేక్లో జువ్ను కొట్టడంతో స్పష్టమైన కట్ అవకాశాలను అధిగమించారు.

ఫియోరెంటినా వింగర్ ఫెడెరికో చైసా , ఇంతకు ముందే ఆ పోస్టును కొట్టాడు, ఆ తరువాత బార్ను పడగొట్టాడు, గియోవన్నీ సిమీఒన్ కూడా దగ్గరికి వచ్చాడు – కానీ పక్కాగా పతాకం పడింది.

అయితే, వారి సంపూర్ణ ఉత్తమమైనది చూడనప్పుడు, జువెంటస్ విరామం తర్వాత చాలా మెరుగుపర్చుకుంది మరియు క్రిస్టియానో ​​రోనాల్డో యొక్క క్రాస్ 53 నిమిషాలలో లా వియోలా కెప్టెన్ జర్మన్ పీజెల్లా తన సొంత గోల్కీపర్గా మళ్లించటంతో ఆధిక్యం పొందింది.

జువెంటస్ ఎనిమిది వరుస సీజన్లలో ఛాంపియన్షిప్ను గెలవటానికి ఐరోపా యొక్క మొదటి ఐదు లీగ్ల్లో మొదటి జట్టుగా ఉన్నప్పుడు, 35 సీరీస్ A టైటిల్స్లో వారి రికార్డ్ను విస్తరించడానికి ఐదు ఆటలను కలిగి ఉన్న రెండవ స్థానం నెపోలీకి 20 పాయింట్లు స్పష్టంగా ఉన్నాయి.

ప్రీమియర్ లీగ్, లా లిగా మరియు సిరీ ఎ టైటిల్స్ గెలుచుకున్న మొట్టమొదటి ఆటగాడిగా రొనాల్డో అయ్యాడు.

ఇంతలో, జువెంటస్ ‘ఉమెన్ చేసిన డబల్ వేడుకను వారు వరుసగా రెండవ సీరికో సీరీ A గెలిచారు.

ఫెర్నాటొ వోల్పోలెల్ల ద్వారా ఇంట్లో ఓడిపోయిన తరువాత చివరి రోజున నాలుగు పాయింట్లు తిరిగి పోటీలో పాల్గొనడంతో వారు AC మిలాన్తో రెండో స్థానంలో ఉన్న ఫియోరెంటినాకు స్పష్టమైన స్థానం సంపాదించారని వెరోనాపై 3-0 తేడాతో విజయం సాధించింది.

Related posts