2018 వ సంవత్సరపు వన్డే జట్టు – క్రిబ్స్

2018 వ సంవత్సరపు వన్డే జట్టు – క్రిబ్స్

రోహిత్ శర్మ

31 ఏళ్ల ఓపెనర్ ఈ ఏడాది 19 మ్యాచ్లలో 1030 పరుగులు చేశాడు. ఈ ఏడాది సగటున 73.57 పరుగులు చేశాడు. అతను ముంబైలోని బ్రబౌర్న్ స్టేడియంలో విండీస్తో 162 పరుగులు చేశాడు, అతను 3 సెంచరీలు మరియు 5 సెంచరీలు చేశాడు. ఐదు వన్డేల వన్డే సిరీస్ కూడా మొదటి వన్డేలో 152 పరుగులు సాధించింది. దక్షిణాఫ్రికాలో తక్కువ స్కోరుతో రోహిత్ ప్రారంభ సంవత్సరాన్ని ప్రారంభించాడు, కాని చివరికి పోర్ట్ ఎలిజబెత్లో ఐదో వన్డేలో తన సొంత హోదాలో నిలిచాడు. [115]

శిఖర్ ధావన్

జానీ బెయిర్స్టో నుండి తీవ్రమైన సవాలు వేయడం, ధావన్ వైపు రెండవ ఓపెనర్గా కట్ చేస్తాడు. ఎడమచేతి వాటం 19 మ్యాచ్ లలో 897 పరుగులు చేసాడు, ఇది 22 మ్యాచ్లలో 1025 తో బెయిర్స్టో యొక్క 1025 కంటే తక్కువగా ఉంది, కానీ ధావన్ 49.83 సగటుతో ఎక్కువ చేశాడు. అతను రోహిత్ శర్మతో విజయవంతమైన ప్రారంభ జంటగా ఉన్నాడు. “నా జట్టులో షికార్ ధావన్ పై మీ జట్టులో జానీ బెయిర్స్టో ఉంటే, నేను నిద్రను కోల్పోతాను,” అని హర్ష భాగ్గ్ చెప్పారు.

< b> విరాట్ కోహ్లి

ఇది గెట్స్ గా స్పష్టమైనది. 2018 లో 14 మ్యాచ్ల్లో 1202 పరుగులు చేశాడు, ఇది డర్బన్లో దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన 112 తో ప్రారంభమైంది. కోహ్లి తిరిగి కేప్ టౌన్ లో 160 పరుగులు చేశాడు. కోహ్లి అప్పుడు విండీస్తో జరిగిన మూడు వందల సెంచరీలతో ముగించాడు.

జో రూట్

< విభాగము itemprop = "articleBody">

రూట్స్ చేరినప్పుడు సంఖ్యల గురించి కాదు, అది పరుగులు వచ్చినప్పుడు ఉంటుంది. ఈ ఏడాది 24 గేమ్స్ నుంచి రూట్ 946 పరుగులు చేశాడు. అయితే, 2019 ప్రపంచ కప్లో నాకౌట్ మ్యాచ్లో ఇంగ్లండ్లో ఇంగ్లండ్తో జరిగిన మూడు మ్యాచ్ల సిరీస్లో ఇంగ్లండ్ వరల్డ్-క్లాస్ ప్రత్యర్థులను ఓడించింది.

జోస్ బట్లర్

బట్లర్ సంవత్సరం టెస్టుల్లో అతను తిరిగి రావడమే కాకుండా అతని ODI ప్రదర్శన అద్భుతంగా ఉంది. వికెట్కీపర్-బ్యాట్స్మన్ 51.62 సగటుతో 23 ఆటలలో 671 పరుగులు చేశాడు మరియు ఇంగ్లాండ్ సిడ్నీలో మరియు మాంచెస్టర్లో ఆస్ట్రేలియాపై 100 మరియు 110 పరుగులతో తన ఇన్నింగ్స్లో ఆడలేకపోయాడని వివరించాడు.

, తన తలపై గేమ్స్ తిరుగులేని తన సతత హరిత సామర్ధ్యంతో, 15 మ్యాచ్ లలో 21 వికెట్లు సాధించటానికి 497 పరుగులు చేశాడు. అతను సీమ్ బౌలింగ్ ఆల్ రౌండర్ తో ఐదవ బౌలర్ యొక్క విధులను పంచుకునే వ్యక్తిగా అతను వైపుకు వస్తాడు.

థియేరా పెరేరా

కొద్దిమందికి ఆశ్చర్యం కలిగించేదిగా కనిపిస్తోంది కానీ 2018 లో అన్ని రౌండు బౌలర్లు అందరికీ బాగా ఆడలేదు. శ్రీలంక క్షీణించిన అదృష్టాలు ఉన్నప్పటికీ 50 ఏళ్ళ క్రికెట్ లో మంచి సంవత్సరం. అతను 34.58 పరుగులను తక్కువగా బ్యాట్తో బ్యాటింగ్ చేసాడు మరియు 20.72 సగటుతో 25 వికెట్లు తీసుకున్నాడు.

< ఆఫ్గనిస్తాన్ యువకుడు 20 ఏళ్ళలో మరియు 50 ఓవర్ల క్రికెట్లో అత్యుత్తమ సంవత్సరాన్ని కలిగి ఉన్నాడు. ప్రపంచ కప్ కొరకు తన జట్టు యొక్క అర్హతను సాధించినందున అతని స్టాక్స్ పెరిగాయి. రషీద్ 20 ఆటలలో 48 వికెట్లు పడగొట్టేటప్పుడు 4 లోపు అత్యుత్తమ ఆర్ధిక రేటును కలిగి ఉన్నాడు.

కుల్దీప్ యాదవ్ / p>

మణికట్టు స్పిన్ ఖచ్చితంగా పరిమిత ఓవర్ల క్రికెట్ లో వెళ్ళే మార్గం. ఈ ఏడాది కుల్దీప్ యాదవ్ ఈ ఏడాది స్టాండ్లను అందుకున్నాడు. కేవలం 19 మ్యాచ్లలో కేవలం 19 వికెట్లు పడగొట్టాడు. యుజ్వేంద్ర చహల్తో పాటు, కుల్దీప్ మధ్య ఓవర్లలో భారత రెగ్యులర్ స్ట్రైక్లను అందించడానికి ఘోరమైన భాగస్వామ్యాన్ని ఏర్పరుచుకున్నాడు. ఈ ఏడాది పరిమిత ఓవర్ల సిరీస్లో ఇంగ్లండ్ బ్యాట్స్మన్ను అతను వెన్నునొప్పి వేశాడు మరియు ప్రదర్శన కార్యక్రమం లో అదే సంవత్సరం వచ్చే సరికి ఎదురు చూస్తున్నాడు.

Kagiso Rabada

అగ్రస్థానంలో దక్షిణాఫ్రికా స్పీడ్స్టర్ యొక్క పెరుగుదల అసాధారణంగా ఉంది. అతను త్వరగా ఫార్మాట్లలో దక్షిణాఫ్రికా యొక్క సమ్మె బౌలర్గా మారతాడు మరియు అతని టెస్ట్ ఎక్స్ప్లోయిట్లు ప్రపంచ నంబర్ వన్ ర్యాంకింగ్తో హైలైట్ అవుతాయి, రబాడ ODI లలో గొప్ప సంవత్సరం కూడా అలాగే 14 ఆటల్లో 23 వికెట్లు తీయడం జరిగింది.

>

కొత్త బంతిని ముందు వికెట్లను, మరణం వద్ద వికెట్లు కొన్ని ఘోరమైన వైవిధ్యాలు, జాస్ప్రిత్ bumrah సమయంలో అన్ని చేయవచ్చు. ఈ సంవత్సరం తన సంఖ్యలు గురించి అత్యంత అద్భుతమైన లక్షణం 3.63 వద్ద ఉండే ఆర్ధిక రేటు – అరుదుగా ఆధునిక-కాలపు క్రికెట్తో సంబంధం కలిగి ఉంటుంది. వన్డే క్రికెట్లో అతను అగ్రస్థానంలో ఉన్న బౌలర్గా ఉన్నాడనుకోండి.

© Cricbuzz