స్టీవెన్ గెరార్డ్ రేంజర్స్ కెల్టిక్ – ది టైమ్స్ ను అధిగమించి క్రీడాకారులుగా ఉంటాడు

స్టీవెన్ గెరార్డ్ రేంజర్స్ కెల్టిక్ – ది టైమ్స్ ను అధిగమించి క్రీడాకారులుగా ఉంటాడు
రేంజర్స్ మేనేజర్ స్టీవెన్ గెరార్డ్ జేమ్స్ టావెర్నియర్తో జరుపుకున్నాడు, ఇబ్రోక్స్ ఇయాన్ మెకనిక్ / గెట్టి

13 వ ప్రయత్నంలో బ్రెండన్ రోడ్జెర్స్ నిర్వహించే ఒక సెల్టిక్ జట్టుతో మొదటిసారి విజయం సాధించినందుకు రేంజర్స్ సీజన్లో ఒక రుచికరమైన రెండవ సెకనును నెలకొల్పింది. అతను గతంలో 2016 లో నియామకం నుండి డెర్బీలో 10 విజయాలు మరియు రెండు డ్రాకులను నమోదు చేసాడు, కాని తన పూర్వ లివర్పూల్ కెప్టెన్ అయిన స్టీవెన్ గెరార్డ్ సెల్టిక్ పార్కులో సెప్టెంబర్ 1-0 తేడాతో ప్రతీకారం తీర్చుకున్నాడు, ఇది 42 పాయింట్లు స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ పట్టిక.

సెల్టిక్ చేతిలో ఒక ఆట మరియు ఉన్నత గోల్ వ్యత్యాసం ఉంది, అందుచే వారు శీతాకాలపు షట్డౌన్లో ప్రయోజనం కలిగి ఉంటారు, కానీ రేంజర్స్ కోసం మానసికంగా విజయం సాధించారు. “ఇది నాకు మరియు జట్టు కోసం ఒక అద్భుతమైన ఫలితం, కానీ ఇది మద్దతుదారుల గురించి ఉంది,” గెరార్డ్ చెప్పారు …

మరింత చదవాలనుకుంటున్నారా?

ఇప్పుడు సబ్స్క్రయిబ్ చేయండి మరియు మీ మొదటి నెలలో ఉచితంగా వెబ్ మరియు మా స్మార్ట్ఫోన్ మరియు టాబ్లెట్ అనువర్తనాల్లో అపరిమిత డిజిటల్ యాక్సెస్ పొందండి.

Related posts