సౌతాంప్టన్ vs మాంచెస్టర్ సిటీ: ప్రాబబుల్ లైనప్, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్, టీం న్యూస్, బెట్టింగ్ ఆడ్స్ & కీ స్టాట్స్ – ది హార్డ్ టేకల్

సౌతాంప్టన్ vs మాంచెస్టర్ సిటీ: ప్రాబబుల్ లైనప్, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్, టీం న్యూస్, బెట్టింగ్ ఆడ్స్ & కీ స్టాట్స్ – ది హార్డ్ టేకల్

మాంచెస్టర్ సిటీ ఆదివారం సాయంత్రం సౌతాంప్టన్లో పాల్గొనడానికి సెయింట్ మేరీ స్టేడియంకు వెళ్ళినప్పుడు మార్గాల్లో విజయం సాధించడానికి తిరిగి చేరుకుంటారు.

ప్రీమియర్ లీగ్ యొక్క గేమ్వీక్ 20 ఆదివారం ముగియడంతో, బిజీగా ఉత్సవాలు జరిగే సమయంలో గేమ్స్ మందపాటి మరియు నిరంతరంగా వస్తాయి. రోజున అత్యంత చమత్కార మ్యాచ్-అప్స్లో సెయింట్ మేరీ స్టేడియంలో సౌతాంప్టన్ మరియు మాంచెస్టర్ సిటీ లాక్ కొమ్ములు కనిపిస్తాయి, రెండు వైపులా మార్గాలు గెలుచుకున్న తిరిగి పొందడానికి ఆశతో.

రాల్ఫ్ హసన్హట్ట్ల నియామకం నుండి సౌతాంప్టన్ గణనీయమైన అభివృద్ధిని చూపించింది. సెయింట్స్ రెండు ఆటలను కోల్పోయినప్పటికీ, ఆస్ట్రియా పర్యవేక్షిస్తుంది, ఓటమి భారీ తేడాతో ఉంది, ఆర్సెనల్పై 3-2 తేడాతో విజయం సాధించిన సంజ్ఞలు అందించాయి .

మరోవైపు, మాంచెస్టర్ సిటీ, గత వారంలో, వేసి, మరియు ఘోరంగా చవిచూసింది. చెల్సియాతో జరిగిన 2-0 ఓటమి ఇప్పటికే లివర్పూల్ టైటిల్ రేసులో ప్రయోజనాన్ని ఇచ్చింది, గత వారంలో క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ మరియు లీసెస్టర్ సిటీలకు నష్టాలు వచ్చాయి, పెప్ గార్డియోలా యొక్క పురుషులకు ప్రీమియర్ లీగ్ నాయకులను కొట్టిపారేసిన ఏడు పాయింట్లు కొంత ప్రేరణతో .

గత నెలలో ఎతిహాద్లో జరిగిన రివర్స్ ఆటగాడు, మాంచెస్టర్ సిటీ కోసం 6-1తో విజయం సాధించాడు, డానీ ఇగ్స్ సౌతాంప్టన్కు ఓదార్పు లక్ష్యాన్ని సాధించాడు. రెండు వైపుల మధ్య జరిగిన తాజా సమావేశానికి ముందు, ది హార్డ్ టేకల్ ప్రిమియర్ లీగ్ ఎన్కౌంటర్లో ఒక సమీప వీక్షణను తీసుకుంటుంది.

జట్టు వార్తలు & వ్యూహాలు

సౌతాంప్టన్

వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ కు 2-1 తేడాతో రాల్ఫ్ హాసన్హట్ల్ తన దళాలను ర్యాలీ చేయవలసి ఉంది. (డాన్ ముల్లన్ / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ కు 2-1 తేడాతో రాల్ఫ్ హాసన్హట్ల్ తన దళాలను ర్యాలీ చేయవలసి ఉంది. (డాన్ ముల్లన్ / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

రాల్ఫ్ హసెన్హట్లే మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క సందర్శన కోసం తన సన్నాహాలకు అడ్డుకోవడంపై అనేక గాయాలు కలిగించే సమస్యలు లేవు. ఆదివారం, సౌతాంప్టన్ బాస్ చెత్త సాధ్యం దృశ్యంలో రెండు మొదటి జట్టు క్రీడాకారులు వంటి లేకుండా ఉంటుంది.

ఒక స్నాయువు గాయం నుండి తన రికవరీని కొనసాగించిన ఐరిష్ పట్ల, మైఖేల్ ఓబఫేమి ఒక హాజరుకాడు. ర్యాన్ బెర్ట్రాండ్ వెనుక గాయంతో తన కొనసాగుతున్న పోరాటంలో అలాగే కోల్పోయే అవకాశం ఉంది. ఇంతలో, మారియో లెమినా కడుపు ఫిర్యాదు వలన అనుమానాస్పదంగా ఉంటాడు, అయినప్పటికీ అతను అందుబాటులో ఉంటాడు.

పెద్ద వార్త అయినప్పటికీ, పియర్రే-ఎమిలే హోజ్బ్జెర్గ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్కు మధ్యాహ్నపు ఓటమిలో ఒక-మ్యాచ్ నిషేధాన్ని అందించిన తరువాత ప్రారంభ శ్రేణికి తిరిగి రావడానికి సిద్ధంగా ఉంది. మాంచెస్టర్ సిటీకి వ్యతిరేకంగా ఆదివారం సన్యాసులను నడిపించడానికి బాధ్యతను డేన్ సౌతాంప్టన్ మిడ్ఫీల్డ్లో లెమినా స్థానంలో ఉంచాలి.

హోజ్బ్జెర్గ్తో పాటు, హేన్హట్ట్ల్ నడిచే నగరానికి వ్యతిరేకంగా ఫలితాన్ని బలవంతం చేయడానికి బలమైన బృందంగా పేరు పెట్టడంతో, వైపుకు ఏవైనా మార్పులు జరగలేదు. హోజ్బ్జెర్గ్ మరియు ఓరియోల్ రోయు మిడ్ఫీల్డ్ ద్వయంతో పాటు, ఆన్నస్ మరోసారి డానీ ఇంగ్స్లో ఉంటుంది.

ఆన్-ఋణం స్ట్రైకర్ ఈ సీజన్లో చక్కని రూపంలో ఉన్నాడు, మంచి గాయాలు కోసం అతని గాయాలు వెలిబుచ్చాడు. మరియు, మాంచెస్టర్ సిటీ సందర్శించడం వచ్చినప్పుడు, ఇంగ్లీష్ కేవలం ఒక ఓదార్పు లక్ష్యం కంటే ఎక్కువ స్కోర్ ఆశిస్తున్నాము ఉంటుంది. స్టువర్ట్ ఆర్మ్స్ట్రాంగ్ మరియు నాథన్ రెడ్మొండ్ దాడిలో అతనిని కంపెనీని అందించాలి.

వెనుకవైపు, మాయ యోషిడా, అన్ని సీజన్లోనే జరుగుతున్న రక్షణ రేఖను మార్షల్ చేయవలసి ఉంటుంది. గోల్ లో, అలెక్స్ McCarthy అలాగే చాలా బాధ్యత ఉంటుంది, మరియు అతను అవకాశాలు slimmest ఇచ్చిన చేసినప్పుడు అతనికి శిక్షించే ఒక వైపు వ్యతిరేకంగా ఒక బేర్ కనీస లోపాలు ఉంచడానికి ఉంటుంది.

సంభావ్య శ్రేణి (3-4-2-1): మెక్కార్తి; బెడ్నారేక్, యోషిడా, వెస్టార్గార్డ్; వాలెరి, హోజ్బ్జెర్గ్, రోయు, టార్గెట్; రెడ్మొండ్, ఆర్మ్స్ట్రాంగ్; ఇంగ్స్

సౌతాంప్టన్

మాంచెస్టర్ సిటీ

పెప్ గార్డియోలా కోసం, ఈ సమస్యలు కేవలం క్షేత్రస్థాయిలోనే ప్రదర్శించబడవు. మాంచెస్టర్ సిటీ కూడా ఆశ్చర్యకరమైన రోస్టర్ సమస్యలను కలిగి ఉంది, ఆరుగురు సౌత్ టాంప్టన్కు ఆదివారం సౌతాంప్టన్ తీసుకోవటానికి ఆరు మొట్టమొదటి జట్టు ఆటగాళ్ళు బహుశా దక్షిణ తీరానికి వెళ్లే అవకాశం లేదు.

బెంజమిన్ మెండే (మోకాలి) మరియు క్లాడియో బ్రావో (ఆచిల్లెస్) ఇష్టాలు దీర్ఘకాలిక మినహాయింపుగా ఉన్నాయి, ఫాబియన్ డెల్ఫ్ లీసెస్టర్కు వ్యతిరేకంగా పంపిన తర్వాత అతని మూడు-నిషేధ పోటీలలో మొదటిది. త్రయం పాటు, గార్డియోలా ఫెర్నాండిన్హో, గాబ్రియేల్ యేసు మరియు విన్సెంట్ Kompany లభ్యత పైగా చెమట పట్టుట ఉంది.

ఫెర్నాండిన్హో సాధ్యం లేకపోవటం మాంచెస్టర్ సిటీ తన ప్రత్యర్ధిని మిడ్ఫీల్డ్లో లేనందున పోరాడుతూ మాంచెస్టర్ సిటీతో సంబంధమున్నది. తన పారవేయడం వద్ద ఏ ఇతర సాధించిన మిడ్ఫీల్డర్ లేకుండా, గార్డియోలా బ్రెజిలియన్ సరిపోతుందని మరియు సాధ్యమైనంత త్వరలో అందుబాటులో ఉంటుంది.

కానీ, లివర్పూల్పై క్రంచ్ గేమ్ను కేవలం రోజులపాటు పరిగణనలోకి తీసుకుంటే, ఫెర్నాండిన్హో తదుపరి వారం టై కోసం సేవ్ చేయబడవచ్చు, ఇల్ల్యు గుండోగాన్ సౌతాంప్టన్లో లోతైన మిడ్ఫీల్డర్గా ప్రారంభం కాగలదు. పార్క్ మధ్యలో అతనికి సంస్థ ఇవ్వడం, సృజనాత్మక మాస్ట్రోస్ కెవిన్ డి బ్రుయ్నే మరియు డేవిడ్ సిల్వా ఉండాలి.

దాడికి ముందు, రియాడ్ మెరెజ్ ఒక అరుదైన ప్రారంభం కానుంది, రాహీం స్టెర్లింగ్ను పరాజయం పాలైనప్పటికీ, అనేక పేలవమైన ప్రదర్శనలు చేశాడు. వెనుక వైపు, గార్డియోలా కైల్ వాకర్ను తిరిగి ప్రారంభ బృందంలో తిరిగి ఉంచాలి, అయితే ఒలేక్సాండెర్ జించెంకో డెల్ఫ్ స్థానంలో ఎడమ-వెనుక స్థానంలో ఉంటుంది.

సంభావ్య శ్రేణి (4-3-3): ఎడ్వర్డ్; వాకర్, స్టోన్స్, లాపోర్ట్, జించెంకో; డే బ్రుయ్నే, గుండోగాన్, డేవిడ్ సిల్వా; మ్రెజ్, అగుఇరో, సేన్

మాంచెస్టర్ సిటీ

బెట్టింగ్ ఆడ్స్

అండర్డాగ్ బెట్స్

1. పూర్తి సమయం ఫలితం – సౌతాంప్టన్ లేదా డ్రా @ 3.40

కీ గణాంకాలు

  • మాంచెస్టర్ సిటీ (D2 L8) తో గత 11 ప్రీమియర్ లీగ్ సమావేశాలలో సౌతాంప్టన్ ఒక్కసారి మాత్రమే గెలిచింది, 2015-16లో ఈ ఖచ్చితమైన పోటీలో 4-2 తేడాతో విజయం సాధించింది.
  • మాంచెస్టర్ సిటీ సౌతాంప్టన్తో జరిగిన చివరి నాలుగు ప్రీమియర్ లీగ్ ఆటలను 12-2 స్కోరుతో గెలుచుకుంది. వారు ప్రీమియర్ లీగ్లో సెయింట్స్తో వరుసగా వరుసగా ఐదుసార్లు గెలవలేదు.
  • మాంచెస్టర్ సిటీ వారి గత నాలుగు ప్రీమియర్ లీగ్ ఆటలలో (W1) మూడు కోల్పోయింది – పోటీలో వారి మునుపటి 70 లో వారు (W55 D12) వంటి అనేక.
  • సౌతాంప్టన్ ఈ సీజన్ ప్రీమియర్ లీగ్లో స్థానాల్లో గెలిచిన 15 పాయింట్లను పడగొట్టాడు.
  • మాంచెస్టర్ సిటీ వారి చివరి రెండు ప్రీమియర్ లీగ్ ఆటలను కోల్పోయినా, రెండింటిలో మొదటి పరుగులు చేసినా. పోటీలో మొదటి గోల్ (బ్లాక్బెర్న్ ఏప్రిల్ 2007 లో, ఫిబ్రవరి 2011 లో సుండర్ల్యాండ్, ఏప్రిల్ 2012 లో వోల్వ్స్ మరియు డిసెంబరు 2014 లో లీసెస్టర్) పోటీలో నాలుగు గోల్స్ మాత్రమే వరుసగా మూడు కోల్పోయాయి.

చూడటానికి ప్లేయర్

కెవిన్ డి బ్రూనే

గాడి పొందడానికి సమయం. (అలెక్స్ Livesey / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

గాడి పొందడానికి సమయం. (అలెక్స్ Livesey / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

ఇది నిరాశపరిచింది మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క ప్లేయర్ ఆఫ్ ది ఇయర్ కొరకు 2017-18 సీజన్లో, 2018-19 మధ్యకాలంలో ఆగిపోయిన గాయాలు ఒక స్టాప్-స్టార్ సీజన్గా ఉన్నాయి. పూర్తి ఫిట్నెస్ తిరిగి ఇప్పుడు, డి బ్రూనే పిప్ గార్డియోలా తన వైపు యొక్క స్థిరీకరింపబడిన వ్యక్తి అరెస్ట్ చేయడానికి బ్యాంకు అవసరం కేవలం ఆటగాడు, మరియు మళ్ళీ లివర్పూల్ సవాలు పడుతుంది.

డేవిడ్ సిల్వా కూడా తన సొంత గాయంతో నిరాకరించడంతో, పార్కు మధ్యలో స్పానియార్డ్తో తన అద్భుతమైన భాగస్వామ్యాన్ని పునర్నిర్మించడానికి మరియు ప్రీమియర్ లీగ్ యొక్క అత్యంత ఆధిపత్య మిడ్ఫీల్డ్గా మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క హోదాని పునరుద్ధరించడానికి ఇప్పటి వరకు డి బ్రూయెన్ ఇప్పుడు ఉన్నాడు. ఫలితంగా, బెల్జియన్ విద్వాంసుడు సౌతాంప్టన్ గేమ్ను లివర్పూల్కు వ్యతిరేకంగా టైకు ముందు ఖచ్చితమైన ఆకృతిని పొందటానికి ఉపయోగించుకోవచ్చు.

ప్రిడిక్షన్

సౌతాంప్టన్ 1-2 మాంచెస్టర్ సిటీ

ఇది అకస్మాత్తుగా మాంచెస్టర్ సిటీ కోసం భయంకరమైన తప్పుగా ఉంది. చెల్సియా చాలా కాలం క్రితం వాటిని ఓడించింది వరకు, పెప్ గార్డియోలా ఆరోపణలు వారి ప్రీమియర్ లీగ్ కిరీటం రక్షించడానికి భయంకరమైన స్థానిక ప్రత్యర్థులు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ తరువాత మొదటి వైపు అవుతుంది ఒక బలమైన నమ్మకం ఉంది. విషయాలు త్వరగా ఎలా మారుతాయి.

సౌతాంప్టన్, మరోవైపు, వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్తో సఫలీకృతమైన పరుగులు, 2-1 మధ్యాహ్నపు నష్టాన్ని ఎదుర్కొంటుంది, మరియు ఆతిథ్య జట్టు విజేతలకు నిజంగా కష్టమవుతుంది. కొంతమంది అయితే ఒక విషయం, మాంచెస్టర్ సిటీ గత నెలలో ఎతిహాద్ వద్ద వారు విజయం సాధించినప్పటికీ, అల్లర్లు లేకుండా ఉండదు.

కానీ, రాల్ఫ్ హసన్హట్టిల్ యొక్క పురుషులు మూడు పాయింట్లను పట్టుకోవటానికి ఒక సవాలుగా మారిన తర్వాత, మాంచెస్టర్ సిటీ మార్గాలు సాధించటానికి తిరిగి రావాలనుకుంటాము. హార్డ్ టేకల్ గార్డియోలా & సహ కోసం ఒక హార్డ్-పోరాట 2-1 విజయం అంచనా.

Related posts