వినాయ్ – డెక్కన్ హెరాల్డ్ నుండి పాండే తీసుకున్నాడు

వినాయ్ – డెక్కన్ హెరాల్డ్ నుండి పాండే తీసుకున్నాడు

ఇది కర్ణాటక క్రికెట్లో మార్పుల సీజన్. సెలెబ్రిటీ కమిటీకి తక్కువ వయస్సు గల సీనియర్లపై విప్ పడకుండా సంకోచించరు, హామీ ఇచ్చే ఆటగాళ్ళు వారి నైపుణ్యాలను ప్రదర్శించడానికి అవకాశం కల్పించారు.

మరియు శనివారం, నిర్వహణ బహుశా సంవత్సరం అతిపెద్ద నిర్ణయం తీసుకుంది. కెప్టెన్ గా తప్పుపట్టలేని రికార్డు కలిగిన వినయ్ కుమార్ తన నాయకత్వ విధులు మనీష్ పాండేకి అప్పగించారు. ఈ సీజన్లో విజయ్ హజారే ట్రోఫీలో స్టేడియను నడిపించిన దూకుడు బ్యాట్స్మన్కు అన్ని ఫార్మాట్లలో కెప్టెన్గా ఎంపికయ్యారు.

ఇటీవలి కాలంలో వినేకు గాయాలయ్యాయి. 2013-15 మధ్య అసాధారణమైన డబుల్ ట్రెబల్ నుండి వినయ్ నాయకత్వంలో ఉన్నప్పుడు, కర్నాటకకు కుడిచేతి మాధ్యమం పేసర్ క్రింద ఒకే టైటిల్ లేదు. కెప్టెన్సీకి పాండేని ఎంచుకోవడం కర్ణాటక క్రికెట్కు తాజాగా ప్రారంభమవుతుంది.

కర్నాటక స్టేట్ క్రికెట్ అసోసియేషన్ కార్యదర్శి సుధాకర్ రావు మాట్లాడుతూ “మేము కొత్త యువ నాయకుడిని, మనీష్ ఉత్తమ అభ్యర్థిని కావాలి, అతను మిగిలిన సీజన్లో యువ, KSCA).

పాండే యొక్క మొట్టమొదటి నియామకం, సాధారణ కెప్టెన్గా, ఆదివారం ప్రారంభమవుతుంది, కర్నాటక ఎట్టకేలకు చత్తీస్గఢ్లో అల్లుర్ గ్రౌండ్లో గ్రూప్ ‘ఎ’ రంజి ట్రోఫీ ఆటలో జరుగుతుంది. వినయ్, ఫిట్నెస్ అనుమతి, పేస్ దాడి దారి కొనసాగుతుంది. “ఫాస్ట్ బౌలర్గా వినయ్ గొప్ప విలువను కలిగి ఉన్నాడు, అతను సరిపోయేంత వరకు, అతను ఆడుతాడు,” అని రావు చెప్పారు.

రంజీ ట్రోఫి కెప్టెన్గా తన ఎనిమిది సంవత్సరాలలో, వినయ్ 26 విజయాల రికార్డు, 26 డ్రా మరియు 59 ఆటల నుండి ఏడు నష్టాలు కలిగి ఉన్నాడు. 2013-15 మధ్య, కర్ణాటక దేశవాళీ క్రికెట్ యొక్క తిరుగులేని ఛాంపియన్లుగా ఉన్నప్పుడు, అసాధారణమైన ప్రతిభతో నింపిన బృందాన్ని వినయ్ తెలివిగా నిర్వహించాడు. ఆ సమయంలో, కర్ణాటక క్రూరమైన క్రికెట్ను ప్రదర్శించింది, అనేక మంది జట్టు సభ్యులు వారి కెప్టెన్ యొక్క అనుకూల ప్రభావాన్ని వైపు చూశారు.

“నేను అద్భుతమైన జట్టుతో ఖచ్చితంగా ఆశీర్వదించబడ్డాను, ప్రతి సభ్యుని పాత్రను నిర్వచించటానికి కోచ్లతో పనిచేశాను మరియు వారిద్దరూ బాగా స్పందించారు, మా బృందం ఒక వ్యక్తిపై ఆధారపడలేదు మరియు మా విజయానికి కీలకమైనది” అని వినయ్ DH కి చెప్పాడు.

చాలామంది ఆటగాళ్లు జాతీయ జట్టుకు పట్టభద్రులయ్యారు, వినాయ్ చక్రంలా స్థిరపడిన ఒక జట్టును నిర్వహించటానికి సవాలు చేశాడు. సీనియర్ ప్రచారకర్తలు లేనప్పుడు, ఇప్పుడు 34 ఏళ్ల వయస్సులో ముందంజలో ఉంది. వినయ్ తరచూ బాల్ తో మంచి వ్యక్తులతో తిరిగి వచ్చాడు లేదా బ్యాట్తో కీలకమైన పాత్రలు కలిగి ఉన్నాడు. “ఆ దశలో సానుకూల మార్గంలో నేను చూశాను ఎవరైతే ఆ జట్టులోకి వచ్చారో నేను సీనియర్ జట్టులో ఆడుతున్న డిమాండ్ల గురించి వారికి వివరించాను, మేము దానిని చాలా సరళంగా ఉంచాము మరియు నూతన కలయికలు చాలా సౌకర్యంగా ఉండేవి,” అని అతను చెప్పాడు.

వినయ్ నిర్వహణ నిర్వహణతో ఆశ్చర్యపడ్డాడు. “నిజాయితీగా ఉండటానికి, నేను ఈ ప్రక్రియలో భాగంగా ఉన్నాను, నా కెప్టెన్సీని క్రమంగా సరిగ్గా అప్పగించాలని నాకు తెలుసు, మనీష్ మంచి స్నేహితుడు, నేను నా ఇన్పుట్లను ఇస్తూ ఉంటాను. , “వినయ్ ఇచ్చింది.

Related posts