మాజీ ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ చీఫ్ ఆండ్రూ స్ట్రాస్ భార్య మరణించింది – టైమ్స్ నౌ

మాజీ ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ చీఫ్ ఆండ్రూ స్ట్రాస్ భార్య మరణించింది – టైమ్స్ నౌ
ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్, ఆండ్రూ స్ట్రాస్, క్రికెట్, ఆండ్రూ స్ట్రాస్ వైఫ్, ఆండ్రూ స్ట్రాస్ క్రికెట్ కెరీర్, ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ జట్టు, రూత్ స్ట్రాస్, రూత్ స్ట్రాస్ డెత్, రూత్ స్ట్రాస్ ఏజ్,

డిసెంబర్ 2017 లో యాషెస్ సమయంలో క్యాన్సర్తో రూత్ రోగ నిర్ధారణ జరిగింది, ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో తన వైదొలగడంతో ఆమె కొత్త చికిత్సను ప్రారంభించారు. ఫోటో క్రెడిట్: ట్విట్టర్

లండన్: రూత్ స్ట్రాస్కు కెప్టెన్గా వ్యవహరించిన ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ డైరెక్టర్గా తన భర్త ఆండ్రూ స్ట్రాస్ పదవి నుంచి తప్పుకున్నాడని, తన కుటుంబం శనివారం ఒక ప్రకటనలో ప్రకటించింది. రూత్, తన స్వదేశంలో ఆస్ట్రేలియాలో బాధపడుతున్న అరుదైన ఊపిరితిత్తుల క్యాన్సర్లో 46 ఏళ్ల వయస్సులో మరణించినట్లు ఈ ప్రకటన పేర్కొంది. అక్టోబరు ప్రారంభంలో ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ కెప్టెన్ అయిన స్ట్రాస్, క్రియాశీలక జాతీయ సెలవు దినం కోసం శాశ్వతంగా నిలబడి ఉన్నాడు.

డిసెంబరు 2017 లో యాషెస్ సమయంలో క్యాన్సర్తో రూత్ రోగ నిర్ధారణ చేయబడ్డాడు మరియు ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో ఆమె కొత్త విధానంలో చికిత్స మొదలుపెట్టిన తరువాత అతను విరామం తీసుకున్నాడు. స్ట్రాస్ కుటుంబానికి తరపున ఇంగ్లాండ్ మరియు వేల్స్ క్రికెట్ బోర్డ్ (ECB) జారీ చేసిన ప్రకటనను చదివి వినిపించామని “ఇది చాలా దుఃఖం మరియు అపారమైన దుఃఖంతో ఉంది, రూత్ తన అరుదైన ఊపిరితిత్తుల క్యాన్సర్ కారణంగా నేడు మృతి చెందిందని ప్రకటించాము”.

“సామ్, లూకా మరియు నేను ఆమె భయంకరమైన మిస్ కనిపిస్తుంది.” రూత్ కలుసుకున్నారు ఎవరైనా ఆమె కుటుంబం యొక్క ఎలా loving, caring మరియు ఉద్రేకంతో రక్షణ తెలుస్తుంది మరియు అది ఆమె ఆస్ట్రేలియా, ఆమె పుట్టిన భూమి, ఆమెను ప్రేమించే వారి ద్వారా, ఆమె చివరి క్షణాలలో. ”

స్ట్రాస్ కుటుంబం ఆమెతో చికిత్స చేసిన వైద్య బృందానికి ధన్యవాదాలు తెలిపి, ఇతరులకు వ్యాధి సహాయం చేస్తానని చెప్పారు. “ఈ భయంకర వ్యాధితో బాధపడుతున్నవారికి సహాయపడాలని రూత్ విపరీతంగా కోరుకున్నాడు” అని ప్రకటన చదివి వినిపిస్తుంది.

“రోగులకు మరియు వారి కుటుంబానికి మద్దతును అందించడానికి కూడా పరిశోధనకు సహాయంగా అవసరమైన నిధులు సమకూర్చడం మరియు మేము నిరంతరాయంగా ఒక పునాదిని ప్రారంభిస్తున్నాము.”

Related posts