ప్రీమియర్ లీగ్: బ్రహీం డయాజ్ యొక్క భవిష్యత్తు తన చేతిలో మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క కాదు, పెప్ గార్డియోలా చెప్పారు – టైమ్స్ ఇప్పుడు

ప్రీమియర్ లీగ్: బ్రహీం డయాజ్ యొక్క భవిష్యత్తు తన చేతిలో మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క కాదు, పెప్ గార్డియోలా చెప్పారు – టైమ్స్ ఇప్పుడు
మాంచెస్టర్ సిటీ, పెప్ గార్డియోలా, ఇంగ్లీష్ ప్రీమియర్ లీగ్, ఇప్ఎల్, ఫుట్బాల్, బ్రహీం డియాజ్, బ్రహీమ్ డియాజ్ పెప్ గార్డియోలా, ఎతిహాడ్ స్టేడియం, రియల్ మాడ్రిడ్, పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్

గార్డియోలా తన నగరాన్ని సౌతాంప్టన్ జట్టుకు నిరాశపరిచింది ఫోటో క్రెడిట్: IANS

మాంచెస్టర్: రియల్ మాడ్రిడ్లో చేరాలని నిర్ణయించుకుంటే మిడ్ఫీల్డర్ మిడిల్ ఫీల్డర్ బ్రహ్మిమ్ డియాజ్ను మాంచెస్టర్ సిటీ ఏమీ చేయలేక పోతుందని ఇంగ్లీష్ చాంపియన్ మేనేజర్ పెప్ గార్డియోలా శనివారం చెప్పారు. 19 ఏళ్ల స్పెయిన్ అండర్ -21 ఇంటర్నేషనల్ యూరోపియన్ ఛాంపియన్స్కు తరలింపుపై చర్చలు జరిగాయి, ఎతిహాడ్ స్టేడియంలో మొదటి-జట్టు అవకాశాలు లేకపోవడంతో విసుగు చెందాయి.

ఈ ఎత్తుగడలను సాగించినట్లయితే 18 నెలల్లో నగరాన్ని ప్లే చేయకుండా విసుగు చెందిన ప్రతిభావంతులైన యువ ఆటగాడిని కోల్పోయిన రెండవ సారి ఇది. జాదాన్ సాన్చో 2017 లో బోరుస్సియా డార్ట్ముండ్కు నగరాన్ని విడిచిపెట్టాడు మరియు 29 బున్డెస్లిగా ప్రదర్శనలను సంపాదించి, మూడు పూర్తి ఇంగ్లాండ్ క్యాప్లను గెలుచుకున్నాడు.

డయాజ్పై నగరాన్ని మరియు రియల్ మధ్య చర్చలు ఎంత వరకు జరిగాయి, కానీ సీజన్ ముగింపులో ఒప్పందంలో లేని ఆటగాడికి రాబోయే రోజుల్లో ఒప్పందం కుదుర్చుకోవచ్చని గార్డియోలా పేర్కొన్నాడు. “నేను దాని గురించి ఏ కొత్త సమాచారం లేదు,” సౌతాంప్టన్ వారి మ్యాచ్ సందర్భంగా శనివారం యొక్క విలేకరుల సమావేశంలో గార్డియోలా అన్నారు.

“వారు సంభాషణలో ఉన్నారని నాకు తెలుసు కానీ పరిస్థితిని గురించి నాకు కొత్త సమాచారం లేదు .. నేడు (శనివారం) అతను మాతో శిక్షణ పొందాడు.” నేను దాని గురించి మాట్లాడినప్పుడు గత వారం స్పష్టంగా చెప్పాను. మేము వాటిని (యువ ఆటగాళ్ళు) ఉంచడానికి ప్రతిదీ చేస్తాము కానీ వారు నిర్ణయించుకుంటారు. ”

గార్డియోలా తన జట్టును సౌతాంప్టన్కు ఫలితాలను నిరాశపరిచింది, దాని గత నాలుగు మ్యాచ్ల్లో మూడుసార్లు కోల్పోయిన ప్రీమియర్ లీగ్లో మూడో స్థానానికి పడిపోయింది. క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ మరియు లీసెస్టెర్లపై వరుస ఓడిపోయిన తరువాత నిరాశకు గురైన లివర్పూల్ నాయకులను పట్టుకోవటానికి ప్రయత్నిస్తున్నందున బృందం తిరిగి జట్టులోకి నడిపించటానికి అతని బాధ్యత అని సిటీ మేనేజర్ చెప్పాడు.

“నాకు చాలా పెద్ద సవాలుగా ఉంది, నేను మంచివాడా లేదా లేదో చూపించాను,” అని అతను చెప్పాడు. “నేను పరిస్థితిని ఇష్టపడతానని చెప్పలేను కాని నేను ఫుట్బాల్లో సాధారణం అని నాకు తెలుసు మరియు నేను దానిని నిర్వహించాలనుకుంటున్నాను.” నేను వారికి సహాయం చేస్తాను మరియు ఒకరికి సహాయం చేయటానికి సహాయం చేస్తాను మరియు మేము ఎవరో తిరిగి వస్తాను. మేము ముందుకు వెళ్తాము. ”

సిటీ గాయం కారణంగా మిడ్ఫీల్డర్ ఫెర్నాండిన్హోను పట్టుకున్నప్పుడు, గాయపడిన క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ మరియు లీసెస్టెర్ల పరాజయం కోల్పోయి, సౌతాంప్టన్ ఆట కోసం అతను తిరిగి శిక్షణ పొందినప్పటికీ, సందేహాస్పదంగా ఉన్నాడు.

గార్డియోలా తాను నవంబర్లో చేసిన ఒక ప్రకటనను పునరావృతం చేస్తూ జనవరిలో తన మనసు మార్చుకుని, ఆటగాళ్లను కొనుగోలు చేయాలనే ఆలోచన లేదని నొక్కి చెప్పాడు. “నేను సమాధానం రెండు సార్లు స్పష్టం అనుకుంటున్నాను,” అతను అన్నాడు. “ఇది ఇప్పటికీ అదే.”

సీజన్ ప్రారంభంలో ఫెర్నాండిన్హో కోసం అతను కవర్ చేయడానికి ప్రయత్నించినట్లు మేనేజర్ చెప్పాడు, కాని అతని లక్ష్యాలు క్లబ్కు రావటానికి ఒప్పించబడలేకపోవడంతో అతను పరాజయం పాలయ్యారు. “మేము వేసవిలో ప్రయత్నించాము కాని ఆటగాళ్ళు రాకూడదు, మేము ఏమి చెయ్యగలను?” విండో ముగింపు వరకు వేచి ఉండండి కానీ జరగలేదు. ”

Related posts