పుజారా, ద్రావిడ్ ప్రశంసలు ప్రశంసలు – న్యూస్ 18

పుజారా, ద్రావిడ్ ప్రశంసలు ప్రశంసలు – న్యూస్ 18
Dravid Showers Praise on Pujara, Brushes Aside Comparisons

IMAGE: Twitter / BCCI

ప్రతి క్రీడాకారుడు భిన్నంగా మాట్లాడుతూ తాను, చెటేశ్వర్ పుజారా మధ్య సారూప్యతలు ఉన్నాయని రాహుల్ ద్రవిడ్ సూచించారు.

చెన్నైలోని గురునానక్ కళాశాలలో మాట్లాడుతూ, జూనియర్ సూపర్ కింగ్స్ టి 20 టోర్నమెంటుకు ప్రధాన అతిథిగా ఉన్నాడు, ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ఇంగ్లండ్లో జరిగిన తొలి టెస్టులో అతడిని ఎంపిక చేసిన వ్యక్తిగా ధరావి ప్రశంసలు అందుకున్నాడు.

“నేను ఈ పోలికను ఇష్టపడను,” అని అడిగినప్పుడు అతను అడిగాడు, పుజారాలో తనను కొంచెం చూస్తారా అని అడిగాడు. ఈ టోర్నమెంట్లో ప్రతి ఒక్కరూ విభిన్నంగా ఉన్నారని, ఈ టోర్నమెంట్లో అద్భుతంగా ఉన్నాడు, భారతదేశం రేపు (ఆదివారం) ను గెలుచుకున్నాడు, అప్పుడు రెండు టెస్టు మ్యాచ్లలో ఇద్దరు మ్యాచ్లు గెలిచిన ఇన్నింగ్స్లో భారత్ గెలిచింది. ఇది అంతా అంతా, రోజు ముగింపులో, మీరు మ్యాచ్-నిర్వచించు లేదా మ్యాచ్-టర్నింగ్ ఇన్నింగ్స్ను తయారు చేయాలని కోరుకుంటున్నాము.

“ఈ పురస్కారంలోనే కాకుండా, తన కెరీర్లో కూడా కనిపించినట్లయితే, అతని ఇన్నింగ్స్లో చాలా ఇబ్బందులు ఎదురవుతున్నాయి, కాబట్టి, అవును, అతను అద్భుతమైన రీతిలోనే ఉన్నాడని నేను భావిస్తున్నాను. ఆట మరియు మార్గం కొన్ని విధాలుగా అతనిని చుట్టూ తిరుగుతూ ఉంది మార్గం అతను UK లో మొదటి టెస్ట్ మ్యాచ్ కోసం తీసుకోలేదు విధానం తర్వాత తిరిగి వచ్చిన పద్ధతిలో తెలివైన ఉంది. ”

ప్రతి టెస్ట్లో 20 వికెట్లు తీయగలిగిన సామర్ధ్యం ఉందని, భారత్ బౌలింగ్ దాడికి ద్రావిడ్ కూడా విలాసవంతమైనది. భారతదేశం మంచి బెంచ్ బలంతో ఆశీర్వాదానికి గురైందని, కాని పూల్ను పెంచుకోవలసిన అవసరాన్ని నొక్కి చెప్పాడు.

“మేము చేస్తున్న బౌలింగ్ రకాలను చూడటం చాలా అద్భుతంగా ఉంది, మేము 20 వికెట్లు తీసుకున్నాము మరియు ప్రతి టెస్ట్లో 20 వికెట్లు తీసుకున్నట్లుగా కనిపిస్తున్నాం” అని అతను చెప్పాడు. “మీ బౌలింగ్ దాడిని 20 వికెట్లు తీసుకోవటానికి ఒక టెస్ట్ ను మీరు ప్రారంభించినప్పుడు, అది మీకు పెద్ద నింపి ఇస్తుంది, మీరు పోటీలో పాల్గొంటున్నారని మీకు తెలుసు, ప్రస్తుతానికి మేము నాలుగు లేదా ఐదుగురు అబ్బాయిలు (పేసర్లు) చేశాము. ఫాస్ట్ బౌలింగ్లో బెంచ్ బలం చాలా బాగుంది, మీరు (మహ్మద్) సిరాజ్ ఎ-లెవల్లో బాగా చేసాడు, నవదీప్ సైనీ మనకు బాగా చేసాడు, మీకు అంకిత్ రాజ్పుట్ ఉన్నారు, వరుణ్ ఆరోన్ వికెట్లు తీయడం మంచిది. మళ్ళీ దేశీయ దృశ్యం.

“కానీ మీరు దాని పనిని కొనసాగించాల్సిన అవసరం ఉంది.ఇది ఫాస్ట్ బౌలింగ్ తో ఉన్న విషయం, మరియు మీరు తగినంత మందిని పొందారని నిర్ధారించుకోండి.బలం మరియు ఫిట్నెస్ మీద మంచి దృష్టి ఉంది.రాజి ట్రోఫీ జట్లు కూడా మంచి బలం కలిగి ఉన్నాయి మరియు కండిషనింగ్ కోచ్లు, మరియు ఫిజియోస్టెరైస్ట్లు కూడా ఉన్నాయి. U-19 స్థాయి నుండి సరిగ్గా మా అబ్బాయిలను నిర్వహించాము.

“మంచి ఆటగాళ్ళను తయారు చేయడం గురించి నేను అనుకుంటున్నాను.మీరు మంచి మార్గదర్శకత్వం మరియు కోచింగ్తో మంచి అథ్లెటిక్స్ చేస్తే, మీరు మంచి ఫాస్ట్ బౌలర్లు చేయబోతున్నారు, మేము ప్రస్తుతానికి మేము ఏమి చేస్తున్నామో సంతోషంగా ఉండాలి, మంచి బౌలర్లు కావాలి, వేగవంతమైన బౌలర్లు కాని స్పిన్నర్లు మాత్రమే కావాలి. ”

అండర్ -19 మరియు ఇండియా ఎ క్రికెట్తో కూడిన గట్టి దేశీయ నిర్మాణం ఫలితంగా ఆటగాళ్ల పూల్ పెరిగింది అని ద్రావిడ్ చెప్పాడు.

“నేను భారతదేశం- A మరియు గత రెండు మూడు సంవత్సరాలలో u- 19 కార్యక్రమాలు నిజంగా మంచి ఉన్నాయి అనుకుంటున్నాను నేను నిజంగా ఒక భాగంగా ఉండటం ఆనందించారు మరియు అది ఏర్పాటు సహాయం పని. ప్రతిభను ఇప్పుడు ద్వారా మరియు ప్రతిభను మేము కలిసి పని చేస్తున్నారు, “అతను అన్నాడు.

“ఇది ఆ ప్రక్రియను సరిదిద్దడం మరియు అన్ని పర్యటనల నుండి మరియు నిరంతరంగా నేర్చుకున్న సిరీస్ల గురించి తెలుసుకోవడం, దానిని ఎలా (ప్రోగ్రామ్) మరింత శక్తివంతునిగా చేయగలము, రంజి ట్రోఫీ ఇది చాలా మంచి మరియు అర్ధవంతమైన కార్యక్రమం. ”

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 29, 2018, 10:41 PM IST

Related posts