విలియమ్సన్ మరియు నికోలస్ పాకిస్థాన్ను 198 పరుగుల ఆధిక్యంతో నిర్మించారు – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్

విలియమ్సన్ మరియు నికోలస్ పాకిస్థాన్ను 198 పరుగుల ఆధిక్యంతో నిర్మించారు – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్

కేన్ విలియమ్సన్ మరియు హెన్రీ నికోలస్ మధ్య అసాధారణ 212 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని న్యూజిలాండ్ పాకిస్తాన్తో జరిగిన మూడవ టెస్ట్లో నాలుగో రోజులో 198 పరుగుల ఆధిక్యత సాధించింది.

పాకిస్థాన్ ఆ రోజు ప్రకాశవంతమైన ప్రారంభమైంది, ప్రారంభ సెషన్ మొదటి ముఖ్యమైన క్షణం రాత్రివాచ్మన్ విలియం సమ్ర్విల్లే నిష్క్రమణ ఉండటంతో, యాసిర్ షా నుండి ఒక స్లైడింగ్ డెలివరీ ద్వారా తన స్టంప్స్ ముందు చిక్కుకున్న. ఆ తొలగింపుతో, పాకిస్తాన్ లెగ్ స్పిన్నర్ చరిత్ర సృష్టించాడు, ఆస్ట్రేలియన్ క్లారీ గ్రిమ్మెట్ నిర్వహించిన 82 ఏళ్ల రికార్డును బద్దలుకొట్టాడు, 200 టెస్ట్ వికెట్లు వేగవంతమైన బౌలర్గా నిలిచాడు.

రాస్ టేలర్ క్రీజ్లో విలియమ్సన్తో చేరాడు మరియు ఆ దాడిని తన వైపుకు ఉత్తమమైన రక్షణగా వ్యవహరించాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. అతను యువ షాహీన్ అఫ్రిదితో ఆడడంతో, ఎడమ చేతివాటం కోసం మూడు వికెట్లు పడగొట్టడంతో, రెండుసార్లు ఆఫ్-సైడ్లో అతనిని డ్రైవింగ్ చేయడంతో, స్క్వేర్ వెనుక కొన్ని ప్రత్యేక టేలర్ ఫ్లైయర్ ప్రదర్శించబడింది.

అయితే పాకిస్థాన్ తొలి ఆటగాడు కివి అనుభవజ్ఞుడిగా ఉండడు, మరియు తన తదుపరి ఓవర్లో చివరి నవ్వించాడు, ఒక చిన్న బంతిని టేలర్ లోకి పరుగెత్తడానికి సహాయం చేయలేకపోయాడు, కానీ లెగ్-వైపుకి అది హుక్గా కనిపిస్తాడు. అయితే అతను బంతిని పట్టుకోవడమే కాకుండా, బిలాల్ ఆసిఫ్ లోతైన చతురస్రాకారంలో ఒక మంచి క్యాచ్ తీసుకోవడంతో, 14 బంతుల్లో 22 పరుగుల స్కోరుతో టేలర్ నిష్క్రమించాడు.

న్యూజిలాండ్తో 60/4 తో, ఇప్పటికీ 14 పరుగుల తేడాతో, పాకిస్థాన్ సందర్శకులను కత్తిరించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. అయినప్పటికీ, క్రీజ్లో విలియమ్సన్తో వారు ఇప్పటికీ విచ్ఛిన్నం కావడానికి కష్టమైన అవరోధాన్ని ఎదుర్కొన్నారు. మొట్టమొదటి ఇన్నింగ్స్లో 89 పరుగులు సాధించి, న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ ఆ ప్రయత్నంలో నిర్మించాలనే ఉద్దేశంతో కనిపించాడు మరియు నికోలస్ నుండి అద్భుతమైన మద్దతును పొందాడు.

ఈ మ్యాచ్లో న్యూజిలాండ్కు 112/4 తో అర్హత లభించింది, విలియమ్సన్ మ్యాచ్లో రెండవసారి యాభై పరుగులు చేశాడు మరియు నికోలస్ రెండు సమీక్షలను అందుకున్నాడు.

విలియమ్సన్ మరియు నికోలస్ బలవంతుడైన నాయకత్వాన్ని నిర్మించటానికి ఉద్దేశించి ఉన్నారు - పాకిస్తాన్ ఈ ఆందోళనకు చాలా వరకు

విలియమ్సన్ మరియు నికోలస్ బలవంతుడైన నాయకత్వాన్ని నిర్మించటానికి ఉద్దేశించి ఉన్నారు – పాకిస్తాన్ ఈ ఆందోళనకు చాలా వరకు

యాసిర్ మరియు బిలాల్ విరామం తర్వాత కష్టపడి చాలా కష్టపడ్డారు, కానీ నికోలస్ మళ్లీ సిరీస్లో తన సొంతలోకి వచ్చారు. ఎడమచేతి వాడు అర్ధ సెంచరీ చేసాడు యాసిర్ మైదానంలో పడటంతో విలియమ్సన్ తన టన్నుకు చాలా కాలం గడిపారు, మొదటి ఇన్నింగ్స్లో తక్కువ పరుగులు చేయటానికి హసన్ అలీ నుండి మంచి పొడవాటి డెలివరీ చేశాడు. .

వ్యక్తిగత మైలురాయిని చేరుకోవడమే, ఈ జంటలో పాకిస్థాన్ రగ్గిడ్లో కొనసాగుతున్నందున, జత కోసం సరిపోవు. టీలో, న్యూజిల్యాండ్ 199/4, మరియు వారు సమావేశంలో 272/4 నాడు మూడో సెషన్లో మార్చారు. Yasir రికార్డు రోజు అతను న్యూ జేఅలాండ్ యొక్క కెప్టెన్ రెండుసార్లు పడిపోయింది వాస్తవం దుండగులను ఉంది.

ఒక సంభావ్య న్యూజిలాండ్ విజయం యొక్క అవకాశాన్ని ఒక రోజు క్రితం గ్రహాంతర అనిపించింది, కానీ నిన్నటి సమ్ర్ర్విల్లే నేతృత్వంలో బంతిని నిలబెట్టుకోవడంతో, విలియమ్సన్ మరియు నికోలస్ యొక్క శ్రేణి తరువాత వారు ఇప్పటికీ ఒక నమ్మశక్యంకాని UAE లో సిరీస్ విజయం. విలియమ్సన్ 139 పరుగులతో నాటౌట్గా ఉండగా, నికోలస్ పది పరుగులు బాగా అర్హుల నుండి వస్తాడు.

తొలి టెస్ట్ మ్యాచ్లో 198 పరుగులు చేసిన తొలి టెస్టులో తొలి టెస్టు నుంచి ప్రేరణ పొందాల్సిన పరిస్థితి ఏర్పడుతుంది. పాకిస్థాన్ జట్టులో మూడు రోజులు పరాజయం పాలైంది. వారు చివరికి న్యూ జేఅలాండ్ కలత యొక్క అవకాశాన్ని నిలిపివేసేందుకు వారు చివరికి రేపు బ్యాటింగ్ బయటకు వచ్చినప్పుడు మరికొన్ని తిరిగి నిశ్శబ్దాన్ని ఇవ్వటానికి చూపించవలసి ఉంటుంది.

Related posts