ప్రో కబడ్డీ 2018, ఉత్తరప్రదేశ్ యొదాదా vs హర్యానా స్టీలర్స్ ముఖ్యాంశాలు: హర్యానా స్టీలర్స్తో యుపిఎ అంచుకు 30-29 – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

ప్రో కబడ్డీ 2018, ఉత్తరప్రదేశ్ యొదాదా vs హర్యానా స్టీలర్స్ ముఖ్యాంశాలు: హర్యానా స్టీలర్స్తో యుపిఎ అంచుకు 30-29 – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
రాత్రి సమయములో, దబాంగ్ ఢిల్లీ తమిళ తలైవాలకు వ్యతిరేకంగా 37-33 విజయాన్ని సాధించింది.

ప్రో కబడ్డీ 2018, ఉత్తరప్రదేశ్ యాదవ్ vs హర్యానా స్టీలర్స్ హైదరాబాద్ : ఉత్తరప్రదేశ్కు చెందిన జోదా ప్రహ్లాదుల మధ్య జరిగిన ఇంటర్ జోన్ ఛాలెంజ్ వీక్ ఎన్కౌంటర్లో హర్యానా స్టీలర్స్పై 30-29తో గెలవాల్సిన యూపాడా అద్భుత విజయాన్ని అందించింది. శ్రీకాంత్ జాధవ్, ప్రహ్లాన్ రాయ్ 8 పాయింట్లు సాధించారు.

మోనా గోయట్ 11 పాయింట్లను స్కోర్ చేశాడు, వికాస్ ఖండోలా 7 పాయింట్లతో దోహదం చేశాడు, కానీ హర్యానా స్టీలర్స్ ప్లేఆఫ్స్కు అర్హత సాధించలేకపోయాడు. రాత్రి సమయములో, దబాంగ్ ఢిల్లీ తమిళ తలైవాలకు వ్యతిరేకంగా 37-33 విజయాన్ని సాధించింది.

లైవ్ బ్లాగ్

ప్రో కబడ్డీ 2018, యుపి, హర్యానా స్టీలర్స్తో యుపి,

SQUADS-

హర్యానా స్టీలర్స్ – వికాస్, నీరజ్ కుమార్, సురేందర్ నడ, సచిన్ షిండేడ్, అమిత్ సింగ్, హెచ్ఎన్ అరుణ్ కుమార్, మడి జాకీర్ హుస్సేన్, వజీర్ సింగ్, మోను గోయత్, ఆనంద్ సురేంద్ర తోమార్, భువనేశ్వర్ గౌర్, ప్రతీెక్, పాట్రిక్ నాజు మువై, మయూరు శివతకార్, కుల్దీప్ సింగ్

సికిందర్ కుమార్, సులేమాన్ కబీర్, నరేందర్, రోహిత్ కుమార్ చౌదరి, అమిత్, భాను ప్రతాప్ తోమార్, పంకజ్, నితేష్ కుమార్, ఆజాద్ సింగ్, అర్కామ్ షేక్

Related posts