జువెంటస్ వర్సెస్ ఇంటర్: మార్కెట్ మాస్ట్రో బెప్పె మారటోట్ బదిలీ చేయగలరా? – గోయల్ ఇండియా

జువెంటస్ వర్సెస్ ఇంటర్: మార్కెట్ మాస్ట్రో బెప్పె మారటోట్ బదిలీ చేయగలరా? – గోయల్ ఇండియా

61 ఏళ్ల బియాంకరేరి పునరుజ్జీవనం లో భారీ పాత్ర పోషించారు, అయితే, ఆశ్చర్యకరంగా వెళ్ళిపోయాడు, అతను ఇప్పుడు వారి చేదు ప్రత్యర్థులు

బెప్పే మారట్టా జువెంటస్ ను వదిలిపెట్టిన వార్తలన్నీ అందరూ మస్సిమిలియనో అల్లెగ్రిని కూడా ఆశ్చర్యపరిచాయి.

సెప్టెంబరు 28 న బ్యోనికేరీ విజయం సాధించిన తరువాత, ఎనిమిదేళ్ల క్రీడా క్రీడాకారుడిగా తన ఎనిమిదేళ్ల మాదిరిగా క్లబ్ యొక్క కోరిక “ఒక లోతైన పునర్నిర్మాణము చేయటానికి” కారణమయిందని, మరింటో ప్రకటించాడు.

అల్లెగ్రి అతని పోస్ట్-మ్యాచ్ విలేకరుల సమావేశంలో వెంటనే తన స్పందన కోసం అడిగారు.

ఎడిటర్స్ ఎంపికల

“నేను ఇప్పుడే నేర్చుకున్నాను” అని స్పష్టంగా తెలుసుకున్న కోచ్ వెల్లడించారు. “నేను ఎప్పుడూ అతనితో బాగా నడిచిన దాని కంటే వేరే ఏమీ చెప్పలేను, నేను అతన్ని ఒక క్రీడా భావనలో కట్టివేస్తాను, కానీ మానసికంగా కూడా ఉన్నాను.”

నిజానికి, ఇది మద్దతుదారులలో బలమైన వ్యతిరేకత ఉన్నప్పటికీ 2014 లో జువ్ బాస్ గా అల్లెగ్రి నియామకం కోసం ముందుకు వచ్చింది Marotta ఉంది. మాజీ AC మిలాన్ కోచ్ టురిన్లో తన రాకకు గుడ్లు వేయడం జరిగింది.

ఆంటోనియో కాంటే సరిగ్గా విజయవంతం కావడానికి అల్లెగ్రి సరైన వ్యక్తిగా ఉన్నాడని, అయితే అతను తప్పు కాదు. అతను చాలా అరుదు.

జువెంటస్తో తన ఎనిమిదేళ్ల స్పెల్ సమయంలో, మారటో తనని ప్రపంచ ఫుట్బాల్లో బదిలీ మార్కెట్లో నిస్సందేహంగా చురుకైన ఆపరేటర్గా పేర్కొన్నాడు. అతనికి లేకుండా, బియాంకరేరి యొక్క పునర్జన్మ కేవలం జరగలేదు.

2010 వేసవిలో శాంపోడో నుండి వచ్చారు – ఫాబ్యో పారిటీతో టోరోన్లో మొట్టమొదటి సీజన్ను ఎదుర్కుంది, నిరంతర విజయం సాధించిన అపూర్వమైన కాలాల్లో: ఏడు వరుస స్కడెట్టీ, మరియు వరుసగా నాలుగు దేశీయ డబుల్స్. మరియు లెక్కింపు.

ప్రారంభ రోజులలో కొన్ని ఖరీదైన అపజయాలు ఉన్నాయి- మిలోస్ క్రాసిక్ ఒకటి – కానీ ఇది ఒక క్లబ్ను రూపాంతరం చేసిన మార్టోటా యొక్క సంతకాలు, కాలిపోలి యొక్క ప్రభావాలను సీరీ ఎ ఎన్నడూ చూడని అత్యంత శక్తివంతమైన జట్టుగా భావించారు.

అతను ఆండ్రియా పిర్లో, పాల్ పోగ్బా, సామీ కెడిరా, ఫెర్నాండో లారోన్టే మరియు పట్రిస్ ఎవ్ర వంటి దేశాలకు ఎన్నుకోలేదు మరియు ఆండ్రియా బార్జగ్లిని కేవలం € 300,000 కొరకు కొనుగోలు చేసాడు. స్టెఫాన్ లిచ్ట్ స్టీనర్, ఆర్టురో విడాల్ మరియు కార్లోస్ టెవెజ్ సుమారు € 10 మిలియన్లకు తీసుకువచ్చారు.

తన దీర్ఘ-కాల సహోద్యోగి యొక్క బదిలీ మార్కెట్ చతురత గురించి పరమాతి కూడా నిరాటంకంగా బయటపడింది: “మార్టోతో పనిచేయడం హార్వర్డ్లో ఉండటం వంటిది.

బెప్పో మారటో జువెంటస్ బదిలీలు PS

ఏదేమైనా, జువె యొక్క చరిత్రలో అతిపెద్ద మరియు అతి ముఖ్యమైన ఒప్పందానికి వచ్చినప్పుడు, పటిటి, వైస్ ప్రెసిడెంట్ పావెల్ నెద్వేద్ యొక్క అధ్యక్షుడు ఆండ్రియా అగ్నెల్లి యొక్క మద్దతుతో, అతని గురువు యొక్క అభిప్రాయాన్ని నిరాకరించటానికి ఇష్టపడ్డాడు, తద్వారా మరోట యొక్క సమయం ముగియడంతో టురిన్.

క్రిస్తియానో ​​రోనాల్డో యొక్క 100 మీ. సెంచరీకి వ్యతిరేకంగా మరాట్టా – ఒక క్రీడా దృక్పథంతో కాని ఆర్థికసంస్థ అయినా కాదు.

మరిట్టా కొంతకాలం మార్కెట్కు మరింత సాంప్రదాయిక పద్ధతిని బోధించాడు. ఏదేమైనా, అగ్నెల్లీ ఒక ప్రకటన సంతకం చేయాలని కోరుకున్నాడు, జువెవ్ యొక్క హోదాను యూరోపియన్ సన్నివేశంలో అతిపెద్ద ఆటగాళ్ళగా రబ్బర్ చేస్తున్న బదిలీ.

రోనాల్డో కూడా అందుబాటులో ఉన్నాడని జోయోవ్ క్వెస్టోకు సంతకం చేయడంతో, ఆంటోనీ తన క్షణం వచ్చిందని తెలుసుకున్నాడు మరియు అతను మరియు నెడ్దే రెండూ కూడా పోర్చుగీసులను అన్ని ఖర్చులతో సమానంగా ఉత్సాహభరితంగా పటటికి సూచించారు.

ఆశ్చర్యకరంగా, 33 ఏళ్ల వయస్సు కోసం అంచనా వేసిన € 360m ప్యాకేజీ (వేతనాలు సహా) కలిసి ఉంచడం ద్వారా క్లబ్ యొక్క ఆర్ధిక స్థిరత్వం అంతమొందటానికి అవకాశాన్ని ద్వారా తన కలయిక కోసం ప్రఖ్యాత వ్యక్తి Marotta జరిగినది.

అయినప్పటికీ, అన్నెసెల్లీ మరియు పరాటీలు పెద్ద చిత్రంలో చూస్తూ, రొనాల్డో – తన భారీ వాణిజ్య లాగింగ్ శక్తితో – జువెంటస్ను నిజంగా ప్రపంచ బ్రాండ్గా మార్చారు.

జూన్ చివరిలో జువెంటస్ ఆటగాడిగా రోనాల్డో ఆవిష్కరించబడినప్పుడు, అగ్రెలీ మరియు పరాటీలచే నెంబర్వన్ 7 వ స్థానానికి చేరుకుంది.

అయినప్పటికీ, రోనాల్డో ఒప్పందం కుదుర్చుకోవడానికి చాలా కాలం ముందు మరోటా మరియు అగ్నెల్లీ మధ్య ఉద్రిక్తత మొదలయిందని చెప్పాలి. వారు క్లబ్ యొక్క వైద్య సిబ్బందితో సహా పలు అంశాలపై ఒకదానితో ఒకటి భిన్నంగా ఉన్నారు.

అందువల్ల, రోనాల్డో రావడం మోర్టా యొక్క నిష్క్రమణకు పూర్తిగా బాధ్యత కాదు; ఇది కేవలం కొన బిందువు, అతను మరియు అతని సహచరులు, “దానిని సమకాలీకరించలేదు” అని చెప్పేటప్పుడు, ఇది స్పష్టంగా స్పష్టమైన స్పష్టమైన ఉదాహరణ.

బెపె మారటో జువెంటస్ PS

తన భాగంగా ఏ చేదు ఉంది: “ఇది క్లబ్ కోరుకుంటున్నారు మరియు ఇది లేవనెత్తింది ఒక ప్రత్యేక విషయం కాదు నేను ప్రజలు మరియు జువెంటస్ నా ప్రేమ కోసం, వారి ఆలోచనలు మరియు మార్గదర్శకాలు నాకు align.

“జువ్ ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్కు చేరుకున్నట్లయితే, నేను సంతోషంగా ఉంటాను ఎందుకంటే ఇది నా పని మరియు నా సహాయకుల యొక్క ఫలితం అయిపోతుంది.అన్ని మార్గాలు ఉంటే, అభిమానులకి నేను మద్దతు ఇస్తాను.”

Vinovo వద్ద, కూడా, జువె యొక్క తిరిగి ఆవిర్భావం లో Marotta పాత్ర కోసం లోతైన గౌరవం ఉంది, మరియు బదిలీ మార్కెట్ లో తన వ్యవహారాలను మాత్రమే. మార్టోటా అగ్నెల్లిలో కీలక పాత్ర పోషించాడు – అతను జువెంటస్పై నియంత్రణ సాధించినప్పుడు కేవలం 34 సంవత్సరాల వయసులో – ఫుట్బాల్లో అత్యంత సూక్ష్మమైన మరియు ప్రభావవంతమైన అధ్యక్షుల్లో ఒకరిగా అభివృద్ధి చెందింది.

తన నిష్క్రమణ ఫలితంగా, అయితే, Marotta స్వయంగా మార్కెట్లో హాటెస్ట్ లక్షణాలు ఒకటి అకస్మాత్తుగా మారింది. ఇటాలియన్ ఫుట్ బాల్ ఫెడరేషన్ (FIGC) అధ్యక్ష పదవికి పోటీ పడింది, కాని క్లబ్ ఫుట్బాల్లో ఉండాలని అతను కోరుకున్నాడు.

ఆ సమయంలో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ బాస్ జోస్ మౌరినోతో తీవ్రమైన ఒత్తిడితో, అతను ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ వద్ద కాంటెన్తో పునఃకలయికతో సంబంధం కలిగి ఉన్నాడు.

ఏది ఏమయినప్పటికీ, మౌట్టా జువె యొక్క గొప్ప ప్రత్యర్థుల ఇంటర్ – మరియు ఇదే విధంగా విరుద్ధంగా తీయబడ్డాడు.

జ్యూవ్ 2010 లో పడిపోయిన దిగ్గజంగా ఉండేటట్లుగానే, ఇంటర్ ఆట శ్రేష్టమైన వారిలో తమని తాము తిరిగి బలోపేతం చేయడానికి పోరాడుతున్న ఒక గొప్ప క్లబ్, బదిలీ మార్కెట్లో వారి వైఫల్యాలకి ప్రసిద్ధి చెందింది.

UEFA యొక్క ఫైనాన్షియల్ ఫెయిర్ ప్లే (FFP) నిబంధనలను కలుసుకునేందుకు వారి పోరాటాల కారణంగా వారు చివరి వేసవిలో గాని Cancelo లేదా Rafinha గాని సంతకం చేయలేకపోయారు – అంటే బార్కోయిన్ కోసం Marotta యొక్క ముక్కు అంటే శాన్ సిరోలో స్వాగతం పలుకుతుంది.

అంతేకాక, మార్టో మొదటిసారి టురిన్కు వచ్చినప్పుడు జ్యూవ్ కంటే ఇంటర్లో మంచి ఆకృతిలో ఉన్నారు.

లూసియానో ​​స్పల్లెట్టి యొక్క మెరుగుపరుస్తున్న జట్టు ఈ సీజన్లో ఛాంపియన్స్ లీగ్కు తిరిగి చేరుకుంది మరియు కెప్టెన్ మారో ఐకార్డీ, డిమాండ్ డిఫెండర్ మిలన్ స్క్రినియార్, డచ్ సెంటర్-సగం స్టీఫన్ డి వ్రిజ్ మరియు క్రోయేషియన్ వరల్డ్ కప్ వంటి ప్రపంచ-స్థాయి ప్రదర్శనకారులతో కూడిన ఒక మంచి జట్టును ప్రశంసించారు నక్షత్రాలు ఇవాన్ పెరిసిక్ మరియు మార్సెలో బ్రోజోవిక్.

బెపె మారటో అల్లెగ్రి జువెంటస్ PS

కొన్ని భారీ ఒప్పందాలుతో మరియు ఇంటర్ ఇప్పటికే పిగ్బా మరియు సెర్జ్జ్ మిలింక్విక్-సేవిక్ల యొక్క ఇష్టాలతో ముడిపడివుంది, ఎందుకంటే ఇది శాంటో సిరోకు కట్టుబడి ఉందని స్పష్టం అయ్యింది – ఇంటర్నేట్ జువె యొక్క సిరీకి విశ్వసనీయమైన ముప్పు ఒక ఆధిపత్యం.

ఇది సులభం కాదు, కోర్సు యొక్క. మార్టోటా టురిన్లో పునాది వేసింది, అది సులభంగా తొలగించబడదు.

“బియాన్కనేరి యొక్క ఆధిపత్యం చాలా కాలం వరకు ఉంటుందని నేను నమ్ముతాను,” అతను ఇటీవల అంగీకరించాడు. “వారు చాలా బలమైన సంస్థాగత మరియు సాంకేతిక నిర్మాణాన్ని కలిగి ఉన్నారు.”

లక్ష్యము ఇప్పుడు, అయితే, ఆ నిర్మాణం ప్రతిబింబించే ఉంటుంది, మరియు నిజానికి అది సాధించిన విజయం, మిలన్ లో.

గోల్ తన PSCV తో తరువాతి వారాంతపు ఛాంపియన్స్ లీగ్ సమావేశం తర్వాత అధికారికంగా చేయబడుతుంది అర్థం కానీ అలోగ్రి క్యాచ్ అవకాశం తిరస్కరించడం ఇంటర్ ఒక ఆత్రంగా ఎదురుచూస్తున్న డెర్బీ డి ఇటాలియా లో జువెంటస్ న పడుతుంది ఉన్నప్పుడు Marotta శుక్రవారం రాత్రి తిరిగి టురిన్ తిరిగి కాదు అతను ఒక లోతుగా రుణపడి ఉన్నాడు.

కథనం క్రింద కొనసాగుతోంది

“నేను నాలుగున్నర సంవత్సరాలు, అందమైన మరియు ముఖ్యమైన సంవత్సరాలు అతనితో ఉన్నాను,” అల్లెగ్రి ఉత్సాహం. “అతను ఇటలీలో బహుశా కూడా యూరోప్ లో ఉత్తమ దర్శకుడు, ఉంది.

“అతను జుమాను పరాతి, నెడ్ద్ మరియు అధ్యక్షుడుతో కలిసి నిర్మించాడు. అతను చాలా బలమైన జట్టును, విజేతలను మైదానంలో మరియు బయట పెట్టాడు. ”

ముఖ్యంగా, అతను వారి పెర్చ్ న తిరిగి జువ్ చాలు. అయితే ఆయన లక్ష్యం ఇప్పుడు వాటిని కొట్టడమే.

Related posts