చెన్నై, ముంబయి నగరాన్ని చెన్నయ్, ముంబయి సిటీ, చెన్నై,

చెన్నై, ముంబయి నగరాన్ని చెన్నయ్, ముంబయి సిటీ, చెన్నై,
ఐఎస్ఎల్ 2018, ముంబై సిటీ vs చెన్నైనిన్ FC ముఖ్యాంశాలు: ముంబై చెన్నై 2-0 తో ఓడించింది. (మూలం: ISL)

చెన్నైలోని జవహర్లాల్ నెహ్రూ స్టేడియంలోని ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ మ్యాచ్లో ముంబయి సిటీ FC తో కొమ్ములు లాక్ చేస్తున్నప్పుడు ఛాంపియన్స్ చెన్నై సూపర్ స్టార్ ఎపిఎల్ చెన్నైసీన్ FC మొదటి సీజన్లో గెలుస్తుంది. చెన్నై జట్టు వారి ఐదు ఆటలలో నాలుగు కోల్పోయింది మరియు పాయింట్లు పట్టికలో తొమ్మిదవ స్థానంలో ఉన్నాయి.

మరోవైపు, ముంబై సిటీ FC యొక్క పనితీరు పైకి పడిపోయింది. ఎఫ్.సి. గోవా ద్వారా 5-0 తేడాతో ఓడిపోయిన తరువాత ఢిల్లీకి వ్యతిరేకంగా ఆ జట్టు సరిగ్గా విజయం సాధించింది. వారు ప్రస్తుతం ఐదు ఆటలు నుండి ఏడు పాయింట్లు కలిగి ఉన్నారు.

FT

మ్యాచ్ 50 | 06 డిసెంబర్ 2018

ముంబై ఫుట్బాల్ అరేనా, ముంబై

ముంబై సిటీ FC గెలిచింది

లైవ్ బ్లాగ్

ISL 2018, ముంబై సిటీ vs చెన్నైనిన్ FC: ముఖ్యాంశాలు

సంభావ్య ప్లేయింగ్ XI:

చెన్నైనిన్ ఎఫ్సి: కరంజిత్ సింగ్ (జికె), ఇనిగో కాల్డెరోన్ (సి), ఎలి సాబియా, జెర్రీ లారిన్జులాలా, ఫ్రాన్సిస్కో ఫెర్నాండెజ్, అనిరుద్ తాప, రాఫెల్ అగస్టో, థోయి సింగ్, గ్రెగోరీ నెల్సన్, ఐజాక్ వాన్మాల్సావ్మా, జీజ్ లాపెగ్లువా

ముంబయి సిటీ FC: అమ్రిందర్ సింగ్ (జికె), జొన్నర్ లౌరెన్కో, లూసియన్ గోయన్, సుభాషిష్ బోస్, సౌవిక్ చక్రబర్తి, ఆర్నాల్డ్ ఐసోకో, సేహ్నాజ్ సింగ్, మిలన్ సింగ్, పాలో మచాడో, మొడౌ సౌగౌ, రాఫెల్ బస్టోస్

Related posts