క్రిబ్బిజ్ కింద ఆస్ట్రేలియా అన్బరీ కాల్పులు జరిగాయి

క్రిబ్బిజ్ కింద ఆస్ట్రేలియా అన్బరీ కాల్పులు జరిగాయి

పాట్ సుమ్మిన్స్ విరాట్ కోహ్లీ యొక్క వికెట్ను ఎంచుకున్నప్పుడు, అడిలైడ్ ఓవల్ మీరు ఆస్ట్రేలియాలో చూడగలిగే హద్దులేని ఉత్సాహంతో విస్ఫోటనం చెందాడు.

“భారతీయ జన సమూహాలు ఎక్కడ ఉన్నాయి? సు-వామి ఆర్మీ ఎక్కడ ఉంది? భ-అ-ఆర్ సైన్ ఎక్కడ ఉంది? ఈ రోజు అడిలైడ్ ఓవల్లోని ఆసీస్ అభిమానుల కంటే ఎక్కువ మంది ఆటగాళ్ళు ఉన్నారని నేను భావిస్తున్నాను … ఈరోజు కంటే ఇక్కడ ఎక్కువ మంది అభిమానులు ఉన్నారు.

>

వ్యాఖ్యాతలు వాస్తవానికి సందర్శన అభిమానుల వద్ద నేరుగా పాట్-షాట్ను తీసుకోలేదు. ఇతర వేదికలలో T20I లు సమయంలో వారు చేసిన విధంగా భూమిని పూరించడానికి భారత్ సైన్యం అసమర్థత మాత్రమే ఉంది.

స్టీవెన్ స్మిత్, డేవిడ్ వార్నర్ మరియు కామెరాన్ బాన్క్రాఫ్ట్ల నుండి తొలిసారిగా ఆస్ట్రేలియాకు టెస్ట్ క్రికెట్ తిరిగి రావటానికి స్థానికులు ఎలా స్పందిస్తారనే దానిపై ఏమైనా స్పందించినా, అది కేప్ టౌన్ లో చేయమని ఒప్పుకుంది.

అయితే, వాస్తవానికి, ఆస్ట్రేలియన్లు స్టాండ్ల్లో ప్రదర్శించరని గురువారంనాటికి భయపడి భయాలు ఉన్నాయి. దురదృష్టకర గ్రాహం యల్లాప్ తర్వాత మొదటిసారి ఇంగ్లీష్కు వ్యతిరేకంగా ఒక టెస్ట్ మ్యాచ్లో అధికారిక ఆస్ట్రేలియన్ జట్టుకు దారి తీసే అసమర్థమైన పని ఇవ్వబడింది, అయితే 1970 వ దశకంలో కెరీర్ ప్యాకర్-స్థాపించబడిన వరల్డ్ సిరీస్లో అధిక-స్థాయి నక్షత్రాలు దూరంగా ఉండగా, హార్డ్కోర్ ఆస్సీ అభిమానులు వారి స్వంత జట్టును ప్రారంభించారు. ఓవల్లో కనిపించిన 23,000 మంది బేసిక్ అభిమానులలో 80 శాతం వారు ఆస్సీలా వస్తారు. బీర్ విరాట్ కోహ్లీ మరియు టిమ్ పైన్ ముందు టాస్ అవుతూ బయలుదేరడానికి ఒక గంట ముందు నుండి ప్రవహించాయి. మరియు సూర్యరశ్మి అన్ని రోజులు పూర్తయ్యేంత వరకూ ప్రవహించటం కొనసాగింది, మరియు స్టాండ్లలో తాన్ కోసం ఉత్సాహభరితమైన శరీర భాగాల యొక్క సరసమైన వాటా కంటే ఎక్కువ – గడ్డి బ్యాంకులు తెలివిగా తప్పించుకున్నాయని.

రియల్ ఆస్ట్రేలియా మైదానంలో చూపబడదు అని కూడా ఆందోళనలు ఉన్నాయి. స్మిత్ మరియు వార్నర్ పోయారు, బహుశా ప్రపంచ క్రీడలో స్వదేశీ గడ్డపై అత్యంత లొంగని దుస్తులలో ఒకటైన వారు కూడా ఈ సిరీస్ను అభిమానంగా ప్రారంభించలేరని అలాంటి ఒక లేత నీడగా ఉంటారు. వారు యాషెస్ కోసం ఇక్కడకు దిగినప్పుడు 12 నెలల క్రితం ఆంగ్లంలో ఆధిపత్యం చెలాయించిన వారు ఉన్నారు. కానీ స్మిత్ మరియు వార్నర్ మరియు ఒక నక్షత్ర బౌలింగ్ దాడిచే నాయకత్వం వహించగా, ఆసీస్ వారు వారి పెరటిలో ఎందుకు భయపడుతున్నారనేది మాత్రమే చూపించారు, కానీ అందరు పోటీదారులందరిపై ఆధిపత్యం చెలాయిస్తున్నారు. ఇది చాలా మంది పేయిన్ & కో అని పిలవబడేది కాదు. ఆస్ట్రేలియా వారి పోటీతత్వానికి కారణం అని వారి స్టాంచెస్ట్ శత్రువులు కూడా సందేహించలేదు. వాస్తవానికి, భారతదేశం కోచ్ రవి శాస్త్రి గత నెలలో T20I సిరీస్ ప్రారంభం కావడానికి ముందు ఆస్ట్రేలియాలో వారి ప్రకాశం కోల్పోయాడా అని అడిగినప్పుడు, “నో …” అని కొట్టిపారేశాడు.

స్టార్గ్ మరియు హాజెల్వుడ్ గత సంవత్సరం మొత్తం వేసవిలో ఉండిన విషాదంతో అయిపోయింది, మరియు 7 వ ఓవర్ చివరినాటికి వారు భారత ఓపెనర్లను తిరిగి పంపించేవారు. యాదృచ్ఛికంగా, ప్రపంచ వ్యాప్తంగా టెస్ట్ జట్టులను భయపెడుతున్న మొత్తం బౌలింగ్ దాడి మరియు వివిధ వ్యాఖ్యాన బూత్లలో – రేడియో మరియు టీవీ – భారీ అడిలైడ్ ఓవల్ మాధ్యమ కేంద్రంలో గురువారం నాడు ప్రసారం చేయబడ్డాయి. గ్లెన్ మెక్గ్రాత్ మరియు షేన్ వార్న్ ఉన్నారు. కాబట్టి జాసన్ గిల్లెస్పీ.

ఆస్ట్రేలియా యొక్క ప్రపంచాన్ని పరిపాలిస్తున్నప్పుడు, అతని క్రెడిట్ 90 ల చివరలో మైఖేల్ కాస్ప్రోవిచ్జ్ పాత్ర పోషించలేదు. ఈ మైదానంలో, ఆధునిక కాలపు ఆసి బౌలింగ్ జగ్గర్నాట్ మొదటి రక్తం గీయడం మరియు సందర్శకులు మక్ గ్రాత్ & కో వంటి సిరీస్ యొక్క మొట్టమొదటి గంటలో నోటీసులో ఉంచడం జరిగింది. పైన్ ఆశ్చర్యకరంగా, వారు ఒక ప్రణాళికతో వచ్చారు, మరియు వాటిని మస్తిష్క ప్రభావంతో అమలు చేశారు. స్టార్క్ మరియు హాజెల్వుడ్ ఓపెనర్లు యొక్క scalps పాటు, కొత్త బంతి తో ఏమీ దూరంగా ఇచ్చింది. వారు బ్రాండ్-కొత్త కూకబుర్రాను ఆడుతున్న పిచ్ యొక్క ప్రదేశాలు పరంగా ఖచ్చితమైనవి, అక్కడ నుండి వారు కోరినప్పుడు విపరీతంగా బౌన్స్ చేయటానికి బంతిని పొందారు మరియు ఏ దిశలో బంతిని తరలించారో వారు దానిని కోరుకున్నారు కు. తరువాత పాట్ కుమ్మినస్ వచ్చింది. మరియు సాధారణంగా పక్షపాత ఆస్ట్రేలియన్ వ్యాఖ్యానం బాక్స్ ఈ వేసవి ఒక శతాబ్దం స్కోర్ కాదు ఎలా యువ pacer యొక్క “బోల్డ్” అంచనా దాని శ్రోతలు గుర్తు, “అతను ఇప్పుడు ఆ ప్రకటన చింతిస్తున్నాము జీవించడానికి ఉండవచ్చు.”

బదులుగా, కుమిన్స్ తన మొదటి ఓవర్లో కేవలం మూడు బంతులను మాత్రమే తీసుకున్నాడు, అతను కేవలం ప్రకటనలు చేస్తున్నాడని నిరూపించలేకపోయాడు, ఉస్మాన్ ఖ్వాజా నుండి క్యాచ్ నుండి సహాయం. అడిలైడ్ ఓవెల్ ఒక సందర్శన కెప్టెన్ ప్యాకింగ్ పంపినప్పుడు మరియు చాలా తక్కువ ధరతో ప్రారంభ రోజున ఆస్ట్రేలియాలో మాత్రమే మీరు ఆస్ట్రేలియాలో చూడగలిగే అసంతృప్త ఉత్సాహంతో విస్పోతారు. “>

ఆసిస్లు మైదానంలో కాల్పులు జరిపారు. ఆసిస్లు స్టాండ్లలో నిప్పంటించారు మరియు అంతా అండర్ వరల్డ్ లోనే ఉంది.

© Cricbuzz

సంబంధిత కథలు