లాఫ్టస్-చెంప లక్ష్యాలు గెలవడం, చెల్సియా కోసం వోల్వ్స్కు వ్యతిరేకంగా భ్రమణం – మేము కాదు గెట్ నో హిస్టరీ

లాఫ్టస్-చెంప లక్ష్యాలు గెలవడం, చెల్సియా కోసం వోల్వ్స్కు వ్యతిరేకంగా భ్రమణం – మేము కాదు గెట్ నో హిస్టరీ

రూబెన్ లాఫ్టస్-చీక్ ఈ సీజన్లో 9 గోల్స్ లో 5 గోల్స్ సాధించాడు, కానీ అతను మారిజియో సార్రికి ప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్ను ప్రారంభించలేదు. అతను చెల్సియా పోటీ సీజన్లో మొదటి midweek ప్రీమియర్ లీగ్ రౌండ్ గా వోల్వెర్ప్టన్ వాండరర్స్ వ్యతిరేకంగా నమూనా నేడు మారుతుంది ఆశతో ఉంది.

చాలా ఆటల వస్తోంది ఎందుకంటే ప్రతి క్రీడాకారుడు సిద్ధంగా ఉండాలి. బహుశా మేనేజర్ బృందాన్ని ఒక బిట్ రొటేట్ చేస్తుంది, కాబట్టి ప్రతిఒక్కరికీ సిద్ధం చేయాలి. ”

ఈ సీజన్లో లీగ్-లీగ్లో 19 మంది ఆటగాళ్లను మాత్రమే శ్రీరి ఉపయోగించాడు, వాటిలో 14 మంది 10 మ్యాచ్లు మరియు 7 మంది (జోర్గిన్హో, రుడిగెర్, అలోన్సో, ఆజ్పిలిక్యూట, డేవిడ్ లూయిజ్, కాంటే, కెపా) 14 ఆటలలో ఆడటంతో తరువాతి నాలుగు ఇప్పటివరకు ప్రతి నిమిషం ఆడుతూ). అయితే, టునైట్ మ్యాచ్ ప్రత్యర్థులు ఫుల్హామ్ మరియు మాంచెస్టర్ సిటీ అని పిలువబడని అన్స్టాపబుల్ బలంతో ఇంటి సంబంధాల మధ్య ఉంచి, కాళ్లు మరియు ప్రేరణలను తాజాగా ఉంచడానికి క్రమంగా ఉండవచ్చు.

“మనం మాంచెస్టర్ సిటీ ఆటలో ఒక విజయాన్ని మరియు విశ్వాసం యొక్క ఒక బిట్ తో వెళ్ళడం ముఖ్యం. మేము యూరోపా లీగ్లో మరియు ఫుల్హామ్తో గత రెండు మ్యాచ్ల్లో విజయాలు సాధించడం ద్వారా లిఫ్ట్ ఇచ్చాము. వారు రెండు మంచి ప్రదర్శనలు మరియు మేము టున్నెర్స్ టునైట్ ఆ పడుతుంది. నేను దృష్టి సారించాను కాబట్టి ఇది నిజంగా కఠినమైన మ్యాచ్ అని నేను అనుకుంటున్నాను. ”

-రూబెన్ లాఫ్టస్-చీక్; మూలం: లండన్ న్యూస్

ఫుల్హామ్పై విజయం సాధించటానికి లాఫ్టస్-చెంక్త ఆదివారం చేశాడు. ఈరోజు అతను పోషించినట్లయితే మనం మరింత ఎక్కువ ఆశించాము.

Related posts