ప్రో కబడ్డీ 2018 ముఖ్యాంశాలు: దబాంగ్ ఢిల్లీ హోస్ట్ బెంగళూరు బుల్స్, హర్యానా స్టీలర్స్ బెంగాల్ వారియర్స్ను ఓడించారు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

ప్రో కబడ్డీ 2018 ముఖ్యాంశాలు: దబాంగ్ ఢిల్లీ హోస్ట్ బెంగళూరు బుల్స్, హర్యానా స్టీలర్స్ బెంగాల్ వారియర్స్ను ఓడించారు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
ప్రో కబడ్డీ 2018, దబాంగ్ ఢిల్లీ బెంగళూరు బుల్స్ బుల్స్ లైవ్ స్కోరు స్ట్రీమింగ్ ఆన్లైన్
ప్రో కబడ్డీ 2018, దబాంగ్ ఢిల్లీ బెంగళూరు Vs బుల్స్ లైవ్ స్కోరు స్ట్రీమింగ్ ఆన్లైన్: ఢిల్లీ బంగ్లాదేశ్ మీద పడుతుంది.

ప్రో కబడ్డీ 2018 లైవ్ స్కోరు, హర్యానా స్టీలర్స్ vs బెంగాల్ వారియర్స్ లైవ్ స్కోరు స్ట్రీమింగ్: దబాంగ్ ఢిల్లీ వారు బెంగళూరు బుల్స్కు ఎదుర్కొంటున్నప్పుడు ఇంటిలో కష్టాల్లో పడింది. రోహిత్ కుమార్ నాయకత్వంలో, బెంగళూరు టైటిల్ పోటీదారుగా ఈ సీజన్లో నిలిచింది మరియు ప్రస్తుతం జోన్ B పట్టికలో అగ్ర స్థానంలో ఉన్నారు. కానీ ఢిల్లీకి 32-31 విజయాన్ని మేరాజ్ షెఖ్క్ మరియు చంద్రకాంత్ రంజిత్ల అద్భుతమైన ప్రదర్శనతో లిఖిత పూర్వకాలంలో అర్హత సాధించినందుకు ఇప్పుడు ప్రధాన పాత్రలో నిలిచారు.

గతంలో, ఇంటర్ జోన్ ఛాలెంజ్ వీక్ అరుదైన పోటీలలో ఒకటిగా కనిపించింది – ఇది హర్యానా స్టీలర్స్ బెంగాల్ వారియర్స్ పై తీసుకుంటుంది. ఈ రెండు జట్లు ప్రో కబడ్డీ లీగ్ చరిత్రలో ఒకదానితో మరొకటి ఎదుర్కొంటున్నాయి. గత సీజన్లో హర్యానాను ఎదుర్కొన్న బెంగాల్ గత సీజన్లో 36-29 స్కోరుతో సులభమైన విజయం సాధించింది. అయితే, ఈసారి హర్యానా 35-33తో గెలవాల్సిన ఫైనల్లో రెండవది.

FT

మ్యాచ్ 97 | 05 డిసెం

ఢిల్లీగర్ స్పోర్ట్స్ కాంప్లెక్స్, ఢిల్లీ

దబాంగ్ ఢిల్లీ కే.సి.

దబాంగ్ ఢిల్లీ కెసి

32

31

దబాంగ్ ఢిల్లీ కే.సి.

బెంగళూరు బుల్స్

దబాంగ్ ఢిల్లీ కెసి గెలిచారు

FT

మ్యాచ్ 96 | 05 డిసెం

ఢిల్లీగర్ స్పోర్ట్స్ కాంప్లెక్స్, ఢిల్లీ

హర్యానా స్టీలర్స్

హర్యానా స్టీలర్స్

35

33

హర్యానా స్టీలర్స్

బెంగాల్ వారియర్స్

హర్యానా స్టీలర్స్ మ్యాచ్ గెలిచారు

లైవ్ బ్లాగ్

ప్రో కబడ్డీ 2018 ముఖ్యాంశాలు

ప్రో కబడ్డీ 2018 ముఖ్యాంశాలు:

హర్యానా స్టీలర్స్: మోయు గోయాట్, సురేందర్ నడ, వికాష్ ఖండోలా, వజీర్ సింగ్, మడి జాకీర్ హుస్సేన్, ప్రతీెక్, పాట్రిక్ ఎన్జూ మువై, కుల్దీప్ సింగ్, మయూరు శివతకార్, నీరజ్ కుమార్, వికాస్, అరుణ్ కుమార్

బెంగాల్ వారియర్స్: రాంగ్ సింగ్, జాంగ్ కున్ లీ, జియార్ రహ్మాన్, శ్రికాంత్ తెథియా, మహేష్ గౌడ్, విజన్ తంగదురై, భూపేందర్ సింగ్, విట్టల్ మెటి, అమిత్ కుమార్, రాకేష్ నార్వాల్, అమిత్ నగర్, ఆశిష్ చోకర్, మనోజ్ దూల్, సుర్జీత్ సింగ్, మనిందర్ సింగ్, రవీంద్ర రమేష్ కుమావత్, అమరేష్ మొండల్, మితిన్ కుమార్

రణిందర్ పహల్, రాజేష్ నార్వాల్, షబీర్ బాపు, సిద్దార్థ్, ఖోమ్ సన్ థాంగ్హామ్, అనిల్ కుమార్, కమల్ కిషోర్ జాట్, యోగేష్ హూడా, జోగిందర్ నార్వాల్, సత్పాల్ నార్వాల్, మేరజ్ షెఖ్ఖ్, తుషార్ బలరామ్, చంద్రన్ రంజిత్, విశాల్ మనే, విరాజ్ లాండ్జ్, భోయిర్, తపస్ పాల్, విశాల్, నవీన్ కుమార్

బెంగళూరు బుల్స్: పవన్కుమార్, మహేందర్ సింగ్, కాశీలింగ్ అద్కేక్, జస్మెర్ సింగ్ గులియా, రాజు లల్ చౌదరి, డాంగ్ జు హాంగ్, గుంగ్ తీ కిమ్, సందీప్, జవహర్ వివేక్, మహేష్ మారుతి మాగ్డం, మహేంద్ర సింగ్ ఢాకా, నితేశ్ బిఆర్, అనిల్, ఆనంద్ వి, రోహిత్ , రోహిత్ కుమార్, హరీష్ నాయక్, అమిత్ షెరాన్, సుమిత్ సింగ్

Related posts