నిస్సాన్ కిక్స్ బుకింగ్స్ 10 డిసెంబర్ నుండి మొదలు – కార్వాల్ – కార్వాల్

నిస్సాన్ కిక్స్ బుకింగ్స్ 10 డిసెంబర్ నుండి మొదలు – కార్వాల్ – కార్వాల్

– 10 డిసెంబరు నుండి ప్రారంభించటానికి బుకింగ్స్ కిక్స్

– ద్వంద్వ టోన్ ఫ్లోటింగ్ పైకప్పు రూపంలో స్పోర్టి డిజైన్ ముఖ్యాంశాలు, సంతకం V- మోషన్ గ్రిల్, తలుపు సూచికలను తో ORVM మౌంట్, సొరచేప ఫిన్ యాంటెన్నా మరియు DRL తో LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్స్

రెనాల్ట్ డస్టర్ మరియు క్యాప్చర్ నుండి 1.5 లీటర్ పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ఇంజిన్ ఎంపిక పొందడం.

జనవరి 2019 లో దాని అధికారిక ప్రారంభంతో, నిస్సాన్ కిక్స్ SUV ని ఇటీవలే బహిరంగంగా బహిరంగంగా ఆవిష్కరించారు. దేశంలో జరుగుతున్న ICC ట్రోఫీ టూర్లో భాగంగా కొత్త నిస్సాన్ SUV ప్రదర్శించబడింది. దేశంలో నిస్సాన్ డీలర్షిప్లు డిసెంబర్ 10 నుండి వాహనం కోసం బుకింగ్లను ప్రారంభించనున్నట్లు తెలుసుకున్నాం. డెలివరీలు 2019 జనవరి చివరికి ప్రారంభమవుతాయని మేము తెలుసుకున్నాము. బుకింగ్ మొత్తాన్ని ఇప్పుడు ప్రకటించకపోయినా అది రూ .50,000 .

నిస్సాన్ ఇప్పుడు బాహ్య హైలైట్లు మాత్రమే ప్రదర్శించబడుతున్నాయి మరియు రాబోయే రోజుల్లో లోపలి వివరాలు తెలియజేయబడతాయి. వెలుపలి ముఖ్యాంశాలు ద్వంద్వ టోన్ ఫ్లోటింగ్ రూఫ్, సంతకం V- మోషన్ గ్రిల్, తలుపులు ORVM తో సూచికలు, షార్క్ ఫిన్ యాంటెన్నా మరియు DRL తో LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్స్ ఉన్నాయి. SUV R17 ఐదు-మాట్లాడే యాంత్రిక అల్లాయ్ చక్రాలు ఉంది.

హుడ్ కింద, రాబోయే నిస్సాన్ కిక్స్ రెనాల్ట్ డస్టర్ మరియు క్యాప్టూరు నుండి ఇప్పటికే ఉన్న 1.5 లీటర్ పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ఇంజిన్ ఎంపికలతో అందివ్వబడుతుంది. కొత్త MO ప్లాట్ఫారమ్ ఆధారంగా, కొత్త మోడల్ అంతర్జాతీయ స్పెక్ మోడల్ కంటే పెద్దదిగా ఉంటుంది. SUV గురించి మరిన్ని వివరాలు రాబోయే రోజులలో తెలుస్తుంది.

Related posts