సీమ్బా ట్రైలర్: రణవీర్ సింగ్ రాపిస్టులు తీసుకున్న అవినీతి పోలీసు పాత్ర పోషిస్తున్నారు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

సింమ్బా ట్రైలర్ లో రణ్వీర్ సింగ్
సిమ్మ్బా ట్రైలర్: రణవీర్ సింగ్-రోహిత్ షెట్టి మాకు ఎంతో వినోదం ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు.

Simmba ఉంటుంది Ranveer సింగ్ తో తన వివాహ పోస్ట్ యొక్క మొదటి విడుదల దీపికా పడుకొనే . నటుడు మెగా ప్రమోషన్లు ప్రారంభించే ముందు, రోహిత్ షెట్టి దర్శకత్వంలో రూపకర్తలు దాని ట్రైలర్ను ప్రారంభించారు, రణవీర్ యొక్క అభిమానుల ఆనందం చాలా వరకు. 2015 తెలుగు చిత్రం టెంపర్ యొక్క రీమేక్ అయిన ఈ చిత్రం సారా అలీ ఖాన్, సోనూ సూద్ మరియు అశుతోష్ రాణా కూడా నటించింది. డిసెంబరు 28 న ఇది రానుంది.

సిమ్మ్బా ఒక యాక్షన్ డ్రామా, ఇది రాంవీర్ ఒక అవినీతి శక్తివంతమైన పోలీసు పాత్రను సంగ్రామ్ భలేరాయో పాత్రను పోషిస్తుంది, ఇతను ఒక సాధారణ అమ్మాయితో ప్రేమలో పడిన తర్వాత తన మార్గాల్ని కలుస్తాడు.

ఈ ట్రైలర్ తన సింఘమ్ అవతార్లో అజయ్ దేవన్ తో మొదలవుతుంది. ప్రేక్షకులను ప్రేక్షకులను బ్లాక్ రాంవీర్ సింగ్ పోషించిన సిమ్బ్బాకు కొత్త పోలీసుగా పరిచయం చేస్తాడు. సిన్హామ్ కాకుండా, సింమ్బాలో స్థానిక డాన్స్ కోసం పని చేయడం ద్వారా అవినీతికి పాల్పడడం, డబ్బు సంపాదించడం వంటివి లేవు. అతడి జీవితం అతనిని సవాలు చేయటానికి ప్రయత్నిస్తున్న వారిలో కండరాలను నడిపించటం, మరియు సారాను ప్రేమించడం గురించి ఆలోచించినప్పుడు, అతని సోదరి అత్యాచారానికి గురైనప్పుడు మరణిస్తాడు. బలాత్కార శిబిరాలను తొలగించి, తన సొంత న్యాయస్థానంలో వాటిని శిక్షించమని సిగ్గుపడుతున్న సిమ్బబ్ ప్రతిజ్ఞ చేస్తాడు.

చూడండి | సిమ్మ్బా ట్రెయిలర్

రణవీర్ యొక్క మరాఠీ ప్రశంసలు కనిపించినప్పటికీ, అతని మణికట్టుతో కూడిన శరీర మరియు మీసం చాలా కాలం తర్వాత తన అభిమానులను చూడగలదు. ఒక చెడు పోలీసు నుండి న్యాయం కోసం ఒక పోరాటానికి సిమ్మ్బా యొక్క బదిలీ ఈ పవర్-ప్యాక్ చిత్రం యొక్క ఆయుధంగా ఉంది. అది మిస్ అవ్వాల్సిన వారికి, దబాంగ్ నుండి సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క రాబిన్హుడ్కు కూడా ఒక సూచన ఉంది. ట్రైలర్ ముగుస్తుంది అజయ్ దేవన్ కొన్ని గాజు కిటికీలను బ్రద్దలు చేస్తూ, తన SUV లో ప్రవేశించటానికి సిన్హామ్ ట్రాక్ నేపథ్యంలో ఆడుతున్నాడు.

మొత్తంమీద, Simmba చర్య మరియు హార్డ్కోర్ వినోదం చాలా వాగ్దానం.

కూడా చదవండి | సమ్బా నటుడు రణ్వీర్ సింగ్: రోహిత్ శెట్టి గొప్ప వాణిజ్య చిత్ర నిర్మాతలలో ఒకరు

రణవీర్ తన ట్విట్టర్ ఖాతాకు తీసుకువెళ్లారు మరియు సిమ్మ్బా యొక్క ట్రైలర్ను పంచుకున్నాడు.

#SIMMBATRAILER NOW ఇప్పుడు https://t.co/of3p7IXTby #RohitShetty @ కరెన్జోహర్ # సారాఅలిఖన్ @ సను సూద్ @RSPicturez @RelianceEnt @DarmaMovies @ TESeries @SimmbaTheFilm

– రణవీర్ సింగ్ (@ రన్వీర్ ఆఫీషియల్) డిసెంబర్ 3, 2018

రణవీర్ బ్రాండ్ ఎండార్స్మెంట్ కోసం రోహిత్తో గతంలో జట్టుగా ఉన్నారు. అయితే ఇది వారి మొట్టమొదటి చలన చిత్రం. సిమ్మ్బా సెట్ల నుండి అనేక క్లిప్లను పంచుకున్న రణ్వీర్ ఇటీవలే రోహిత్కు కృతజ్ఞతలు తెలియజేసే భావోద్వేగ వీడియోను పోస్ట్ చేసాడు. తన సిమ్మ్బా రోజులను గుర్తుచేసుకుంటూ, అతను వీడియోలో ఇలా చెప్పాడు, “నేను ఊహించినదాని కంటే నా అనుభవం వేలసార్లు ఉంది. నేను పని చేస్తున్న అన్ని సంవత్సరాల్లో అటువంటి పేలుడు ఒక సినిమా చేయలేదు. నేను నేర్చుకున్న విషయాలు నా మిగిలిన జీవితంలో ముందుకు సాగుతున్నాయి, మరియు అది సర్ (రోహిత్ షెట్టి) ద్వారా సాగు చేయబడింది మరియు పెంపకం చేయబడింది. మాకు అన్ని హార్డ్ పని కలిసి వచ్చినప్పుడు, Simmba వంటి చిత్రం తయారు, ఇది నా ప్రకారం ఒక బ్లాక్బస్టర్ ఉంటుంది. ”

కూడా చదవండి | ట్రైలర్ అదేవిధమైన స్పందనను సిమెంబా పొందుతుంది: రోహిత్ శెట్టి

సిమబ్బా తన తొలి చిత్రం కేదార్నాథ్ తర్వాత ఇదే నెలలో సారా యొక్క రెండవ విడుదలగా ఉంటుంది. సైఫ్ ఆలీ ఖాన్ కుమార్తె కూడా ఆమె Instagram ఖాతాలో Simmba సెట్ల నుండి చాలా వెనుక-సన్నివేశాలను ఫోటోలను పోస్ట్ చేసింది.

కూడా చదవండి | సిమ్మ్బా నిర్మాత కరణ్ జోహార్: రణవీర్ సింగ్ మరియు రోహిత్ శెట్టి మధ్య ఉన్న ఊబకాయం విద్యుత్

కరణ్ జోహార్ యొక్క ధర్మ ప్రొడక్షన్స్ సహ నిర్మాత అయిన అజయ్ దేవగన్ నుండి అశేష్ వార్సీ, తుషార్ కపూర్, కునాల్ ఖేము మరియు శేయస్ తల్పడేలతో సహా రోహిత్ యొక్క గోల్మాల్ బాయ్స్ ఉన్నాయి.

Related posts