ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్ లావిష్ జోధ్పూర్ వెడ్డింగ్ తరువాత మొదటి పబ్లిక్ స్వరూపం చేయండి – News18

పెళ్లి వివాహాల్లో పూర్తయిన తర్వాత ప్రియాంకా చోప్రా, నిక్ జోనాస్ విమానాశ్రయం వద్ద ముంబై వెళ్లిపోయారు.

Priyanka Chopra and Nick Jonas Make First Public Appearance After Lavish Jodhpur Wedding
కొత్తగా, ప్రియాంక చోప్రా, నిక్ జోనాస్, జోధ్పూర్ విమానాశ్రయం వద్ద కనిపించారు. (చిత్రం: వైరల్ భయానీ)

ఇప్పుడు ప్రియాంకా చోప్రా, నిక్ జోనస్, పురుషులు, భార్యలు. డిసెంబరు 1-2 న జోధ్పూర్లోని ఉమైద్ భవన్ ప్యాలెస్లోని రెండు రోజుల కార్యక్రమంలో ఈ జంట ముడిపడివుంది. పెళ్లిళ్ల పూర్తయిన తర్వాత, ముంబై విమానాశ్రయానికి వెళ్లేందుకు ఇద్దరు కనిపించారు.

ఒక ఎంబ్రాయిడరీ ఆకుపచ్చ చీరని ప్రియాంక ధరించినప్పటికీ, నిక్ బ్రౌన్ జాకెట్ మరియు సరిపోలే ప్యాంటు ధరించి కనిపించాడు. అలాగే, కొత్తగా ఉన్న ప్రియాంక ఆమె నుదుటి మీద ఎరుపు ‘సిందూర్’ ను చూడవచ్చు.

జిందాపూర్ నుంచి ప్రియాంక చోప్రా, నిక్ జోనస్లను విడిచిపెట్టిన జిందాపూర్ ఉమిద్ భవన్ ప్యాలెస్లోని రెండు రోజుల కార్యక్రమంలో ఈ జంట జంటను 1-2 తేదీన ట్వీట్ చేసింది.

రాజస్థాన్: ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనాస్ జోధ్పూర్ నుండి బయలుదేరి వెళుతున్నారు. డిసెంబరు 1-2 న జోధ్పూర్లోని ఉమైద్ భవన్ ప్యాలెస్లోని రెండు రోజుల కార్యక్రమంలో ఈ జంట ముడిపడి ఉంది. pic.twitter.com/OT9nng4VcX

– ANI (@ANI) డిసెంబర్ 3, 2018

# వాచ్చా : ప్రియాంకా చోప్రా మరియు నిక్ జోనాస్ జోధ్పూర్ నుండి బయలుదేరినది. డిసెంబరు 1-2 న జోధ్పూర్లోని ఉమైద్ భవన్ ప్యాలెస్లోని రెండు రోజుల కార్యక్రమంలో ఈ జంట ముడిపడి ఉంది. # రాజాస్థాన్ pic.twitter.com/wrktESuz1e

– ANI (@ANI) డిసెంబర్ 3, 2018

ఆ జంట శనివారం పాశ్చాత్య వివాహంతో తమ సంబంధాన్ని పెంచుకుంది, తరువాతి రోజు హిందూ ఆచారాల ప్రకారం సంప్రదాయ వేడుక జరిగింది.

వివాహ వేడుకలు ప్రారంభించిన మూడు రోజుల తరువాత, జోధ్పూర్లోని సాంప్రదాయ హిందూ ఉత్సవంలో ప్రియాంక మరియు నిక్ ముడి వేశారు అని ఇటీవలే IANS నివేదించింది.

పెళ్లికి వరుడు తండ్రి కెవిన్ జోనాస్ Sr. ప్రియాంకను నియమించారు. రాల్ఫ్ లారెన్ మరియు నిక్ల ద్వారా ఒక ప్రత్యేకమైన గౌను ధరించారు. నిక్ యొక్క సోదరులు కెవిన్, జో మరియు వారి వారి భాగస్వాములు డానియల్ మరియు జో యొక్క కాబోయే, సింహాసనం స్టార్ సోఫీ టర్నర్ల ఆటలతో సహా జంట కుటుంబ సభ్యులచే స్టార్-నిండిన కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు.

ఈ జంట ఆగష్టులో సాంప్రదాయ భారతీయ ‘రొకా’ వేడుకలో పాల్గొన్న మూడు నెలల తర్వాత పెళ్లిళ్లు వస్తాయి. జంటకు వారి పూర్వ వివాహ సంబరాలు, వారు తమ బ్యాచులరేట్స్ను తరిమివేసినప్పటి నుండి ఒక వేడుక కేసులో ఉన్నారు. వారి పూర్వ-వివాహ కార్యక్రమాల్లో రంగురంగుల మెహేంది వేడుక మరియు ప్రేమ, నవ్వు మరియు వినోదంతో నిండిన ఒక సంగీత ఫంక్షన్ ఉన్నాయి.

మరింత కోసం @ వార్తలు 18 సినిమాలు అనుసరించండి

Related posts