ధోనీ మరియు కుమార్తె జివా సింహాసన నృత్య కదలికలతో హృదయాలను గెలుచుకోవడం, వీడియోను చూడండి – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

మాజీ భారత కెప్టెన్ పంచుకున్న తాజా వీడియోలో, అతను తన కుమార్తె దశలను అనుసరిస్తూ చూడవచ్చు.

ధోనీ క్రికెట్ నుంచి పూర్తిస్థాయికి చేరుకున్న సమయాన్ని ఉపయోగించుకున్నాడు. ప్రముఖ వికెట్-కీపర్ బ్యాట్స్మన్ ట్వీటింగ్లో పెద్దది కాకపోవచ్చు, కానీ తన Instagram ఖాతా గురించి చెప్పలేము, అతను తన పెంపుడు జంతువులతో ఆడటం మరియు అతని ప్రముఖురాలు, తన కుమార్తె జివా వంటి వీడియోలను మరియు జగన్తో నింపిన వీడియోలు మరియు చిత్రాలతో నిండి ఉంటుంది. మాజీ భారత కెప్టెన్ పంచుకున్న తాజా వీడియోలో, అతను తన కుమార్తె దశలను అనుసరిస్తూ చూడవచ్చు. “మనం బాగా నడపడం ఉన్నప్పుడు @ zivasinghdhoni006,” తన శీర్షిక లో ధోనీ చెప్పారు.

భోజుపురి మరియు తమిళ్ లలో సంభాషణలు మరియు ఆమె తండ్రికి కొంతమంది క్యారట్ తినే జివాకు సంబంధించిన జంటల యొక్క మునుపటి వీడియోలు ఉన్నాయి. దాదాపు ఏదైనా ధోని పోస్టులే కాకుండా, వారు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ పోయారు.

ఇటీవల వెస్టిండీస్, ఆస్ట్రేలియాతో ఆడిన భారత టి 20 జట్టులో ధోనీ నిష్క్రమించారు. ధోనీ సెలక్టర్లు చెప్పినట్లు అతను ఇకపై T20I సెటప్లో భాగంగా ఉన్నాడని తెలిసింది.

“ఎంపిక సమావేశానికి ముందు సెలక్టర్లు ధోనీని జట్టు మేనేజ్మెంట్ ద్వారా తెలియజేశారు, ఆ సమయంలో చిన్న క్రీడాకారులకు యువ ఆటగాడికి అవకాశం కల్పించటానికి వచ్చారు. 2020 T20 ప్రపంచ కప్ వరకు ధోనీ కొనసాగించలేడని అందరికి తెలుసు. ధోనీ భర్తీ కోసం భారత జట్టు బోర్డును ప్రారంభించాలని సెలెక్టర్లు భావించారు ‘అని బిసిసిఐ వర్గాలు తెలిపాయి.

వన్డే సిరీస్లో స్టంప్స్ వెనుక తన స్థానాన్ని ఆక్రమించిన జనవరి 12 న భారత జెర్సీలో అతను కనిపిస్తాడు.

Related posts