జస్ట్ కారణం 4 రివ్యూ: Stevivor – కొన్ని కిక్ లేదు ఒక ప్లేగ్రౌండ్

జస్ట్ కారణం 4 రివ్యూ: Stevivor – కొన్ని కిక్ లేదు ఒక ప్లేగ్రౌండ్

గ్రేట్ పేలుళ్లు చాలా కట్ చేయవు.

ఇది సంవత్సరం ముగింపు మరియు అవలాంచె స్టూడియోస్ మరోసారి క్రిస్మస్ చెట్టు కింద పెట్టింది ఒక జస్ట్ కాజ్ గేమ్ వదిలి ఉంది. రికో రోడ్రిగ్జ్ జస్ట్ కాజ్తో తిరిగి వస్తుంది, వీడియో గేమ్స్ యొక్క అద్భుత సంవత్సరాన్ని మూసివేయడానికి మరొక సరదా మార్గం. ఈ శ్రేణికి ప్రసిద్ది చెందిన వేగవంతమైన యాక్షన్ ఓపెన్ వరల్డ్, మ్యాప్ అంతటా నాశనం చేయడాన్ని మిమ్మల్ని చాలా తీవ్రంగా తీసుకోకపోవచ్చు. జస్ట్ కారణం 4 ఆడటానికి శూన్య సరదాగా చాలా ఉన్నప్పటికీ, 2015 యొక్క జస్ట్ కాజ్ 3 నుండి నా విమర్శలు చాలా ఇప్పటికీ ఈ సమయంలో ఉన్నాయి.

గత ఆట యొక్క సంఘటనల తరువాత కొన్ని సంవత్సరాల తరువాత, రికో రోడ్రిగ్జ్ తన చివరి తండ్రి అతను ఈ సంవత్సరాలలో పోరాడుతున్న కిరాయి సమూహం కోసం పనిచేస్తున్నాడని తెలుసుకుంటాడు, ది బ్లాక్ హ్యాండ్. ఈ సమాధానాన్ని కొన్ని సమాధానాలను కనుగొనటానికి ఈ ప్రయాణం సాగుతుంది, ఈ కనికరంలేని సైన్యం యొక్క ఇల్లు ఇది సోలిస్ అని పిలిచే ఒక కాల్పనిక దక్షిణ అమెరికా దేశంలో ఉంది.

సోలిస్ గడ్డి భూములు, వర్షారణ్యాలు, ఎడారులు, మరియు ఆల్పైన్స్ అంతటా నాలుగు వేర్వేరు జీవాణువులు స్ప్లిట్ అవ్వటానికి విస్తృతమైన శాండ్బాక్స్ ఉంది. రికో సభ్యులు ఖోస్ సైన్యంలోని సభ్యులను నియమిస్తాడు, ఇది సోలిస్పై బ్లాక్ హ్యాండ్ యొక్క పట్టును కొట్టడానికి ఉపయోగించే ఒక విభాగం. దేశం ప్రాంతాల్లో విభజించబడింది మరియు మీరు మిషన్లు పూర్తి మరియు సోలిస్ అంతటా విధ్వంసం కారణం మీరు ఒక ప్రాంతం చొరబాట్లు మరియు మరింత భూమి సురక్షిత ఖోస్ ‘ఫ్రంట్లైన్ సైన్యం తరలించడానికి ఉపయోగించే అదనపు బృందాలు పొందుతారు.

జస్ట్ కారణం 4 బాగుంది మరియు అద్భుతమైన నడుస్తుంది – కనీసం మేము సమీక్ష కోసం ఉపయోగిస్తారు PC వెర్షన్ లో. లోడ్ సార్లు అద్భుతమైన ఉన్నాయి; ఆట ప్రారంభంలో లోడ్ కాకుండా, అది మోసపూరితంగా లేదా మ్యాప్ చుట్టూ ప్రయాణించే వేగవంతంగా తర్వాత త్వరగా హాస్యాస్పదంగా ఉంది. ఒక పురోగతి పట్టీ ఉంది కానీ మీరు గాలిలో ఒక వందల మీటర్ల దూరం నుండి విసిరివేయబడుతున్న ముందు చూడడానికి అవకాశం లభించదు. వాహనాలు, ప్రజలు లేదా జంతువులను – నేను ఎదుర్కొన్న ఏకైక సాంకేతిక విషయాలు గత యాదృచ్చికంగా ప్రపంచం వైపుగా యాదృచ్చికంగా అభివృద్ధి చెందుతాయి లేదా పాపింగ్ అవుతున్నాయి.

రికో యొక్క సుపరిచితమైన వినియోగాలు తన పారాచూట్, రెజ్సూట్, మరియు గ్రాప్లింగ్ హుక్తో సహా తిరిగి వచ్చాయి, ఇది పర్యావరణాన్ని త్వరగా అమలు చేయడానికి వీలుకల్పిస్తుంది. తన విధ్వంసక మార్గానికి సహాయం చేయడానికి, రెట్రాక్టర్ మరియు బూస్టర్ గాడ్జెట్లు ఉపయోగించడానికి మరోసారి అందుబాటులో ఉన్నాయి. రిట్రాక్టర్ రికోకు రెండు వస్తువులను కలిపిస్తుంది, అప్పుడు వాటిని తాము చొప్పించగలవు. బూస్టర్లు వాటికి అదనపు జోల్ట్ ఇవ్వడం లేదా వాటిని ఒక నిర్దిష్ట దిశలో పేలుడు చేయడం కోసం వాటిని జతచేయవచ్చు. మిక్స్ లోకి విసిరి ఈ సమయం గాలి Lifter గాడ్జెట్, ఇది వస్తువులపై లాక్కుంటూ, వాటిని భూమిని ఎత్తివేయడానికి పెంచబడుతుంది.

అవలాంచె స్టూడియోస్ ఈ సమయంలో ఈ గాడ్జెట్లను అనుకూలీకరించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించింది. ఈ గాడ్జెట్లలో ఒకదానిని మీరు ట్రిగ్గర్ చేసేటప్పుడు ఏమి జరుగుతుందో మీకు కేటాయించే వివిధ లోడ్లు ఉన్నాయి. ఉదాహరణకి రెట్రాక్టర్ తంతులు యొక్క పొడవు, ఎంత త్వరగా వారు తిరిగేవారు, వారు ఉపసంహరించేటప్పుడు ఏమి జరుగుతుంది. లేదా ఎయిర్ ఎఫ్ఫైర్ బెలూన్ తేలియాడుతుంది, ఇది మిమ్మల్ని అనుసరిస్తుందా లేదా బెలూన్ లోపల ఏది వాయువు. ప్రపంచంలోని భౌతిక శాస్త్రంలో చుట్టూ ఆడటానికి కొన్ని ఆహ్లాదకరమైన మార్గాల్లోకి తవ్వాలనుకుంటున్న ప్రజలకు ఇది మంచిది కావాలనే లక్షలాది కలయికలు ఉన్నాయి.

దురదృష్టవశాత్తు, ఏ అర్ధవంతమైన మార్గంలో మీరు ఇచ్చిన సాధనాలను ఉపయోగించి అనేక సమస్యలను ప్రయత్నించండి మరియు పరిష్కరించడానికి ఆట నిజంగా అడగదు. గేమ్ తో ఎక్కువ సమయం కోసం మీరు కేవలం Retractor ఉపయోగించి దూరంగా చేయగలరు. ఒక మిషన్ ద్వారా వృద్ధి చెందడానికి నేను booster లేదా ఎయిర్ లిఫ్టర్ను కొరడాల్సిన అవసరం ఉన్నట్లు నిజంగా ఎప్పుడూ భావించలేదు. మిషన్ నిర్మాణాలు చాలా మీరు ఏమి చేయాలో ఏమి పరంగా మారవు. మీరు కన్సోల్లను ప్రాప్యత చేస్తున్నప్పుడు, కన్సోల్లకు హాకర్లు డ్రైవింగ్ లేదా తలుపులు తెరిచేందుకు జనరేటర్లను పేల్చివేయడం వంటి సందర్భాల్లో కొంత భాగం ఉంది, కన్సోల్ పనిచేయడం లేదు.

మీరు ప్రపంచాన్ని అన్వేషించేటప్పుడు లేదా కార్యక్రమాలలో లక్ష్యాల మధ్య వెళుతున్నప్పుడు మీరు చాలా విషయాలు అప్ వీచుతారు. ప్రతిసారి మీరు ఖోస్ పాయింట్లు అందుకుంటారు, మరియు మీరు ఒక కొత్త ఖోస్ స్థాయికి ఆడుతున్నప్పుడు మీ ఖ్యాతిని గడపడానికి ఖోస్ సైన్యం కోసం మీరు కొన్ని అదనపు దళాలను పొందుతారు. కానీ జస్ట్ కాస్ 3 కాకుండా అది కేవలం చల్లని చూస్తున్న కంటే ఇతర, ఈ గందరగోళం అన్ని సృష్టించడం చాలా పాయింట్ అనిపించడం లేదు – మరియు పేలుళ్లు నిజంగా మంచి చూడండి లేదు. మునుపటి ఆట ప్రతి ప్రాంతం ట్రాక్ మరియు మీరు నాశనం చేయడానికి ఎంతవరకు ట్రాక్ ఒక పురోగతి కలిగి. ఇది జస్ట్ కాజ్ 4 లో పూర్తిగా పోయిందని మరియు నేను ఖోస్ సైన్యానికి అదనపు బృందాలను కలిగి ఉండటం వలన అది ఏ కారణం అయినా కనిపించలేదు.

నేను జస్ట్ కాజ్ 4 యొక్క missteps ఒకటి అనుకుంటున్నాను. శత్రువు బేస్ చుట్టూ ziping మరియు వారి పరికరాలు అన్ని నాశనం అయితే మీ పనులు పూర్తి ప్రయత్నిస్తున్న మధ్య ఈ జరిమానా సంతులనం ఉంది. కానీ ఒక ట్రాకర్ మరియు ఏ ఆసక్తికరమైన బహుమతులు తొలగించడం ద్వారా మీరు చేస్తున్న అన్ని త్వరగా కొన్ని సగటు AI పాటు మిషన్లు ద్వారా పేలుడు ఉంది

ఆటలో ఆసక్తికరమైన మిషన్లు చాలా వాతావరణ పరిస్థితుల చుట్టూ ఉన్నాయి మరియు అవి ఎలా బ్లాక్ హ్యాండ్ చే నియంత్రించబడుతున్నాయి. ప్రతి జీవావరణం ఒక సుడిగాలి, ఇసుక తుఫాను, మంచు తుఫాను మరియు మెరుపు తుఫాను వంటి విభిన్న రకాన్ని కలిగి ఉంది. ఈ తీవ్రమైన వాతావరణ సంఘటనలు బహుళ కార్యక్రమాలలో విభజించబడ్డాయి మరియు చాలా ఎక్కువ అవసరమైన వివిధ రకాలని అందిస్తున్నాయి. చివరకు సుడిగాలి మీ చుట్టూ ఉన్న పర్యావరణాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది మరియు భారీ వినాశనానికి కారణమవుతుండగా చివరికి సుడిగాలి చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. ఇది చక్కగా ఆట భౌతిక కలిసి కలుపుతుంది.

ఆట మీరు కోరుకుంటున్న ఏ క్రమంలో మీరు ప్రాంతాల్లో దాడి తెలియజేసినందుకు ద్వారా విచ్ఛిన్నం ఎందుకంటే, కథ యొక్క ప్రవాహం గందరగోళంగా మరియు అప్రధానమైనది గా కథ లెట్ డౌన్ వీలు ఉంది. ఫన్నీ అని అక్షరాలు మధ్య కొన్ని క్షణాలు ఉన్నాయి కానీ ఈ కొన్ని మరియు చాలా మధ్య ఉన్నాయి. మీరు జస్ట్ కాజ్ 3 కు సరిపోల్చండి ముఖ్యంగా, ప్రచార లౌడ్ స్పీకర్ మునుపటి ఆటలో వ్యవహరించే మార్గంతో వంటిది.

జస్ట్ కాజ్ 4 మీరు తిరిగి కూర్చుని మరియు విషయాలు ఒక సమూహం వీచు అనుకుంటే ప్లే ఒక వినోదాత్మక గేమ్. కొత్త అనుకూలీకరణ ఎంపికలు గొప్పవి, మరియు తీవ్రమైన వాతావరణంతో కొన్ని ఆసక్తికరమైన ఆలోచనలు ఉన్నాయి, కానీ చివరకు మిషన్లు చాలా ఆసక్తికరంగా ఉండవు లేదా మీరు వాటిని ఎలా సంప్రదించాలో మారుతూ ఉంటాయి. మీరు సిరీస్లో చివరి ఆట ఆనందించారు ఉంటే జస్ట్ కాజ్ 4 మీరు ప్రపంచవ్యాప్తంగా పేలుళ్ల సృష్టించడం వేడుకగా ఇస్తుంది, అది కేవలం ఏ అర్ధవంతమైన దిశలో సిరీస్ పుష్ లేదు.

జస్ట్ కాజ్ 4 డిసెంబర్ 4 న Windows PC, Xbox One మరియు PS4 లో అందుబాటులో ఉంది.

10 నుండి 6

మంచి

  • ఫన్ శాండ్బాక్స్ చుట్టూ ఆడటానికి
  • అనుకూలీకరణకు బోలెడంత.
  • PC, ఫాస్ట్ లోడ్ సమయాల్లో బాగుంది మరియు నడుస్తుంది.
  • సుడిగాలి వాతావరణం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

చెడు

  • మిషన్స్ బ్లాండ్ మరియు పునరావృతమయ్యాయి.
  • కథ మరిచిపోతుంది.
  • AI సగటు.
  • విషయాలు అప్ వీచు కారణాల దూరంగా తీసుకున్న.
  • వాతావరణ ఈవెంట్లలో ఎక్కువ భాగం ఆసక్తికరమైన గేమ్ప్లే-వారీగా ఉండవు.

ప్రచురణకర్త అందించిన విధంగా Windows PC లో ఒక ప్రమోషనల్ కోడ్ను ఉపయోగించి 4 కారణాలు సమీక్షించబడ్డాయి. స్టివివర్ యొక్క స్కోరింగ్ స్కేల్ గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి .

Related posts