ఇప్పుడు పూర్తి JioSaavn విలీనం: అన్ని Jio వినియోగదారులు 90 డేస్ కాంప్లిమెంటరీ Saavn ప్రో యాక్సెస్ పొందండి – గాడ్జెట్లు 360

ఇప్పుడు పూర్తి JioSaavn విలీనం: అన్ని Jio వినియోగదారులు 90 డేస్ కాంప్లిమెంటరీ Saavn ప్రో యాక్సెస్ పొందండి – గాడ్జెట్లు 360

JioSaavn చివరకు ఇక్కడ ఉంది. గుర్తుచేసుకుని, తిరిగి మార్చిలో, టెలికం దిగ్గజం రిలయన్స్ జియో సావన్ యొక్క ప్రణాళికను స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు వెల్లడించింది. ఇప్పుడు సావోన్ మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ అనువర్తనం ఇప్పుడు JioSaavn కు రీబ్రాండెడ్ చేయబడినందున ఆ ఒప్పందం పూర్తి అయ్యింది. ఇప్పుడు కోసం, iOS కోసం మాత్రమే Saavn అనువర్తనం రీబ్రాండింగ్ గురైంది, దాని అనువర్తనం త్వరలోనే అందుకున్న కారణంగా Android అనువర్తనం. విలీనం అది ఒక బ్రాండ్ ఐకాన్ మరియు పేరు తో తెస్తుంది, అయితే చాలా డిజైన్ అంశాలు మరియు అనువర్తనం యొక్క లక్షణాలను గతంలో ఇచ్చింది వారికి పోలి ఉంటాయి. ముఖ్యంగా, Apple App Store లో, Saavn అనువర్తనం కొత్త JioSaavn అనువర్తనం భర్తీ చేయబడింది, అయితే Jio సంగీతం ఒక స్వతంత్ర అనువర్తనం ఉంది. చేంజ్ లాగ్ అన్ని జీయో నెట్వర్క్ వినియోగదారులు ప్రీమియం సావన్ ప్రో సబ్స్క్రిప్షన్కు 90 రోజుల అభినందన యాక్సెస్ ఇవ్వబడుతుందని వెల్లడిస్తుంది.

IOS కోసం JioSaavn అనువర్తనం

యాపిల్ యొక్క యాప్ స్టోర్లో JioSaavn అనువర్తనం యొక్క సంస్కరణ 6.1 లో చేంజ్లాగ్ ప్రకారం, అనువర్తనం అన్ని జీయో వినియోగదారులకు ఉచితంగా ఉంటుంది. అదనంగా, Jio సంగీతం వినియోగదారులు వారి వ్యక్తిగత ప్లేజాబితాలు మరియు డౌన్లోడ్లను కొత్త అనువర్తనానికి యాక్సెస్ చేయవచ్చు. ఒక 90 రోజుల ఉచిత Saavn ప్రో సభ్యత్వం కూడా అన్ని జీయో ప్రీపెయిడ్ మరియు పోస్ట్పేడ్ చందాదారుల కోసం అందుబాటులో ఉంది.

IOS లో ఉన్న Saavn వినియోగదారుల కోసం, అనువర్తనం యొక్క రూపకల్పన ఎక్కువగా ఉంది, అయితే ఒక కొత్త JioSaavn బ్రాండింగ్తో. ఈ సంస్థ 45 మిలియన్ల కంటే ఎక్కువ ట్రాక్ల లైబ్రరీని కలిగి ఉంది, వాటిలో కొన్ని వేదికకు మాత్రమే ప్రత్యేకమైనవి. “మా భాగస్వామిగా జియోతో చెప్పాలంటే సరిపోతుంది, మీకు తెలిసిన మరియు ఇష్టపడే అదే అనువర్తనాన్ని మీరు అందుకుంటారు, ముందుగానే కంటే ఎక్కువ మందుగుండు సామగ్రి మరియు సంగీతాన్ని పొందుతారు. మరియు మూలలో చుట్టూ గొప్ప కొత్త లక్షణాలను మరియు మెరుగుదలలు ఉన్న టన్నులు ఉన్నాయి, కనుక వేచి ఉండండి! “చేంజ్లాగ్లో సంగీత స్ట్రీమింగ్ కంపెనీని పేర్కొంది. అనువర్తనం 79MB యొక్క ఫైల్ పరిమాణాన్ని కలిగి ఉంది మరియు ఐఫోన్, ఐప్యాడ్ లేదా ఐపాడ్ టచ్ iOS 8.0 మరియు అంతకంటే పైస్థాయిలో అవసరం.

Android కోసం JioSaavn అనువర్తనం

ముఖ్యంగా, నవీకరణ Google Play మరియు Android లో సావన్ అనువర్తనం (వెర్షన్ 6.0.6) ఇంకా కొత్త బ్రాండింగ్ మరియు లోగోను పొందలేదు. అయితే, ట్విట్టర్ లో Saavn ఎత్తి Android కోసం JioSaavn అంచనా చేసే “త్వరలో”.

గుర్తుకు, జియో మార్చిలో ప్రకటించింది కంబైన్డ్ పరిధి (జియో సంగీతం మరియు Saavn) $ 1 బిలియన్ మిశ్రమ విలువ ఉందని (సుమారుగా రూ. 7,025 కోట్లు) $ 670 మిలియన్ ఒక ‘సూచించినట్లు మదింపు’ కలిగి (రూ గురించి. 4,700 కోట్లు) ఒంటరిగా జీయో సంగీతం. ఈ ఒప్పందంలో భాగంగా, సావోన్లో ఒక వాటాను 104 మిలియన్ డాలర్లు (730 కోట్ల రూపాయలు), వారి సహ నాయకులు తమ నాయకత్వ పదవులను ఉంచడంతో జయోను నివేదించడం జరిగింది. ప్రకటనలో, జాయీ జాయింట్ ఎంటిటీలో 100 మిలియన్ డాలర్లు (దాదాపు రూ .702 కోట్లు) పెట్టుబడులు పెట్టాలని యోచించింది.

ప్రత్యేకంగా, కొన్ని నెలల్లో అధికారిక భారత్ ప్రమోట్ కోసం Spotify మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ను ప్రదర్శిస్తుందని మీడియా నివేదికలు సూచిస్తున్న సమయంలో ఈ చర్యలు జరుగుతున్నాయి. ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యధికంగా చెల్లించిన మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ సర్వీస్ స్పాట్ఫీగా ఉంది, కానీ ఉత్తర అమెరికా, యూరప్ మరియు లాటిన్ అమెరికా – మూడు ప్రాంతాల్లో మాత్రమే పరిమితం చేయబడింది.

Related posts