ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్ – డిసెంబర్ 11 న భారతదేశం లో ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ ప్రో M2 ప్రారంభం

ఆసుస్ Zenfone మాక్స్ ప్రో M2, భారతదేశం లో Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 ధర, ఆసుస్ Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 లక్షణాలు, Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 Flipkart అమ్మకానికి లక్షణాలు, Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 భారతదేశం అమ్మకానికి, Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 టాప్ స్పెక్స్, ఆసుస్
ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ ప్రో M2 డిసెంబర్ 11 న దాని భారతదేశం తొలి చేస్తుంది. (స్క్రీన్షాట్: Flipkart)

ఆసుస్ Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 డిసెంబర్ 11 న భారతదేశం లో దాని అధికారిక తొలి చేస్తుంది అని ఈ ద్వారా ఒక ప్రచార వీడియో Zenfone మాక్స్ ప్రో M1 వారసుడి ప్రయోగ నిర్ధారిస్తుంది, సామాజిక మీడియా పై మచ్చల దర్శనమిచ్చారు ధ్రువీకరించారు. ఒక ఫ్లిప్కార్ట్ ప్రత్యేకమైనదిగా విడుదల చేయటానికి, జెన్ఫోన్ మాక్స్ ప్రో M2 ఒక నొక్కిన ప్రదర్శనను అలాగే కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 6 రక్షణను కలిగి ఉంటుంది.

ఆసుస్ ఇండియా ఫేస్బుక్ పేజీలో పంచుకున్న ఈ పోస్టుల్లో ఒకటి, “కార్నింగ్ గోరిల్లా గ్లాస్ 6 – సెగ్మెంట్లో అత్యంత మన్నికగల స్క్రీన్తో తన ఆధిపత్యాన్ని ప్రారంభించడానికి సిద్ధంగా ఉంది.”

తైవానీస్ సంస్థ ఫోన్ 1m ఎత్తు నుంచి తయారు చేయబడిన 15 నిలువు చుక్కలను మనుగడ సాధించగలదని వాదిస్తుంది. ‘మధ్య శ్రేణి’ గురించి ప్రస్తావిస్తూ, Zenfone Max Pro M2 దాని పూర్వపు ధరలో అదే ధరను ప్రారంభించవచ్చనే ఊహాగానాలు లేవనెత్తాయి.

జెన్ఫోన్ మాక్స్ ప్రో M1 ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ప్రారంభించబడింది, దీని ధర రూ .10,999 నుంచి మొదలయ్యింది. ఫోన్ కూడా ఒక ఫ్లిప్కార్ట్ ప్రత్యేకమైనది.

WinFuture.de నుండి తాజా లీక్ ప్రకారం , Zenfone మాక్స్ ప్రో M2 మరియు Zenfone మాక్స్ M2 6 అంగుళాల డిస్ప్లేలను కలిగి ఉంటాయి, మరియు 4GB / 6GB RAM వేరియంట్లను కలిగి ఉంటాయి, Zenfone Max Pro M2 కోసం 8GB RAM ఎంపికను కలిగి ఉంటాయి.

స్నాప్డ్రాగెన్ 636 ప్రాసెసర్ను మాక్స్ M2 అమలు చేయాలని భావిస్తున్నప్పటికీ, Zenfone మాక్స్ ప్రో M1 లాగ అదే ఒక సంస్కరణ, స్నాప్డ్రాగన్ 660 చిప్సెట్ ద్వారా అధిక ముగింపు వెర్షన్ను ఉపయోగించవచ్చు.

మాక్స్ M1 మరియు మాక్స్ ప్రో M1 లలో కనిపించే 4000mAh మరియు 5000mAh బ్యాటరీల వంటి దాని ముందు మాదిరిగానే, మాక్స్ M2 మరియు మాక్స్ ప్రో M2 లు పెద్ద బ్యాటరీలచే మద్దతు ఇవ్వబడతాయి. రెండు ఫోన్లు ద్వంద్వ వెనుక కెమెరా అమర్పులు వస్తాయి, వెల్లడైంది చిత్రం ప్రకారం. Zenfone Max Pro M2 12MP + 5MP ఆకృతీకరణను కలిగి ఉంటుంది, అది నిలువుగా అమర్చబడి ఉంటుంది.

Related posts