ఆపిల్ 2017 లో వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేస్ తో AirPods విడుదల చేయబోయేది – News18

ఆపిల్ 2017 లో వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేస్ తో AirPods విడుదల చేయబోయేది – News18

ఎయిర్పోడ్స్ రూపకల్పనకు ఒక ప్రధాన సమగ్ర పరిష్కారం 2020 చివరిలో రాబోతోంది.

Apple Expected to Release AirPods With Wireless Charging Case in 2019
మేము ఇప్పటికే కొత్త ఆపిల్ ఎయిర్పోడ్స్ చూసిన, మరియు కూడా అది తెలుసుకుంటారు లేదు?

ఆపిల్ అప్గ్రేడ్ ఎయిర్పోడ్స్ విడుదల చేస్తుంది “వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ మద్దతు” మొదటి త్రైమాసికంలో 2019, విశ్లేషకుడు మింగ్-చి కుయో టెక్ వెబ్సైట్ చూసిన ఒక నోట్ లో అంచనా

AppleInsider

. వాస్తవిక వైర్లెస్ ఇయర్ఫోన్స్ 2020 లో మరొక నవీకరణలో పూర్తిగా పునఃరూపకల్పన చేయబడుతుందని కూడా ఈ నివేదిక సూచిస్తుంది. అయితే, ప్రస్తుత-తరం ఎయిర్పోడ్స్కు అనుగుణంగా ఉన్న ఛార్జింగ్ కేసుకి మాత్రమే ఒక నవీకరణ ఉండబోతున్నట్లయితే ఈ సమయంలో అస్పష్టంగా ఉంది, లేదా పూర్తిగా ఎదురు చూడాల్సిన కొత్త earbuds ఉంటే.

తదుపరి ఎయిర్పోడ్స్ మోడల్ అప్గ్రేడ్డ్ బ్లూటూత్ స్పెక్స్తో వస్తాయి అని కుయో కూడా చెప్పాడు. అతను బ్లూటూత్ అప్లికేషన్ మరింత వివరాలను అందించలేదు అయితే, ఎయిర్పోర్ట్స్ 2 Bluetooth ప్రత్యేక ఆసక్తి గ్రూప్ నుండి Bluetooth 5.0 ధ్రువీకరణ పొందింది గత నెల నివేదికలు నుండి తెలుసు. అన్ని నూతన రూపకల్పనకు సంబంధించినది ఏమిటో కుయో పేర్కొనలేదు, కానీ ఒక జత ఇయర్ఫోన్స్ కోసం పనిచేసే అనేక ఆకృతులు మాత్రమే ఉన్నాయి. గతంలో వచ్చే తరం ఎయిర్పోడ్స్ 2 కి పుకార్లు ఉన్న పెద్ద నవీకరణల్లో ఒకటి “హే సిరి” ఇంటిగ్రేషన్ – కాబట్టి మీరు మీ ఐఫోన్ అవసరం లేకుండా ఆపిల్ యొక్క డిజిటల్ అసిస్టెంట్ను యాక్సెస్ చేయగలరు.

అదనంగా, ఎయిర్పోడ్స్ రూపకల్పనకు ఒక ప్రధాన సమగ్ర పరిష్కారం 2020 చివరిలో రాబోతోంది. నోట్ ఈ ఉత్పత్తి ఒక కొత్త యూజర్ అనుభవాన్ని అందిస్తుందని మరియు iOS మరియు మాక్ పరికరాలతో సమగ్రత యొక్క లోతైన స్థాయిని కలిగి ఉంటుంది. యాపిల్ యొక్క ఎయిర్పోర్డ్స్ డిమాండ్కు ఎప్పుడైనా మందగించడం ఎలాంటి సంకేతాలను చూపించకుండా, 2019 లో ఆపిల్ 55 మిలియన్ల విక్రయాలను విక్రయించి, 2021 నాటికి 110 మిలియన్ యూనిట్లు విక్రయించవచ్చని కోయొ అభిప్రాయపడ్డాడు.

Related posts