అనిరుదు “మరాన మాస్” ప్రోమో వైరస్ వెళుతుంది – తమిళ్ మూవీ న్యూస్ – IndiaGlitz.com

పెటా యొక్క మొట్టమొదటి సింగిల్ విడుదల ప్రకటన ముగిసినప్పటి నుండి, అభిమానులు ఎదురుచూస్తూ వేచి ఉన్నారు. సాంగ్ టైటిల్, “మరాన మాస్”, దాని గాయకులతో కలిసి, పురాణ SPB సర్ మరియు అనిరుద్ ప్రకటించినప్పుడు ఉత్సాహం పెరిగింది.

సింగిల్ యొక్క స్నీక్ పీక్ ఈ రోజు ఉదయం సన్ పిక్చర్స్ విడుదలైన కొద్ది నిమిషాలలోనే వైరల్కు వెళ్ళింది. రెండవ సింగిల్ డిసెంబర్ 7 న విడుదలైనది, డిసెంబర్ 9 న సంకలనం జరుగుతుంది.

#MakingOfMaranaMass లోకి ఒక స్నీక్ పీక్! సాయంత్రం 6 గంటలకు # తలైవర్ కత్తు కోసం సిద్ధం చేసుకోండి ! @rajinikanth @ karthiksubbaraj @anirudhofficial @VijaySethuOffl @ సిమ్రాన్బగ్గాఆఫ్ @ నవాజుద్దీన్_ S @ సస్కుమార్ డిరి @ ట్రిష్ట్రాషర్స్ @Lyricist_Vivek pic.twitter.com/TrTIPh2rhR

– సన్ పిక్చర్స్ (@ సన్ పిక్చర్స్) డిసెంబర్ 3, 2018

Related posts